เจ้าของ: chery2550
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] สวยขึ้ยมั้ยคะ

[คัดลอกลิงก์]
งามจ้า
ตาที่ไหนเอ่ยยยย
ขาวขึ้น ผอมลง หน้าเรียวเลย สวยคะสวย
สวยขึ้นมากๆคร่า
เหมือนคนละคนเลยอ่ะ กรี๊ดดดดดดดดดดดดดด
สวยคร่าาาาาาาาาาาาาา
สวยมากค่ะ เปลี่ยนไปเปนคนละคนเลย
สวยมากกกกกกกก จ้า
ผิวขาว ขึ้น ด้วย ทำไร มาคะ
สวยมากๆคะ ผิวขาวมาก ได้ฉีดป่ะคะ แนะนำด้วยคะ สนใจๆๆ
ตอนทำหน้าอกเจ็บมั๊ยค่ะสลบหรือแค่่เบลอๆ
หน้าเรียวขึ้นมากๆๆคะ ทำไงให้หน้าเรียวแบบนี้บ้างคะ คางแหลมแบบที่ชอบเลยคะ สวยขึ้นมากมาย
น่ารักจัง
สวยมากคะ เปลี่ยนไปเลย เลิศมาก
สวยขึ้นมากเลยคะ

ทำรัยบ้างคร้า ทามมายสวยขนาดนี้อะ
สวยขึ้นมากเลยค่ะ
ทำคางที่ไหนค่ะ
ทำตาที่ไหนคะ อยากทำบ้าง

สวยมากข๊ะพี่สาว ขอรบกวนถามหน่อยนะขะว่าคลาบเลือดอะขะมีวิธีเช็ดยังไงให้สะอาดไหมขะเพิ่งไปทำมาวันนี้ขะตอนนี้เลือดเกาะเตมเรยขะ
ทำจมูกที่ไหนค่ะ  แล้วทำอะรัยถึงขาวขึ้น...

อยากทำบ้าง..
สวยมากๆๆเลยค่ะ
ทำผิวขาวที่ไหนอ่าตะเอง
สวยค่ะ  อิจฉาจัง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้