12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: oanoan
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ทำจมูกที่ไหนดีเนี่ย ????????????????????????

[คัดลอกลิงก์]
26#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-10-21 14:59:36 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อยากรู้ด้วยคนค่ะ
จากรูปนี่นัดไปทำที่ BB clinic กันมารึเปล่าเนี่ย  ดูดีกันหมดเลยนะฮะ
จากรูปนี่นัดไปทำที่ BB clinic กันมารึเปล่าเนี่ย  ดูดีกันหมดเลยนะฮะ
ราคาน่าจะไม่ต่างจากของเรานะ  ประมาณ 25000 อ่า

แต่บางทีที่ BB clinic เค้าก็มีโปรโมชั่นให้ด้วยนะ  ต้องลองไปหาในเว็บเค้าดู
แวะมาดูรูปจ้า.  น่ารักมากๆๆเลย
ต้นฉบับโพสต์โดย tweenty เมื่อ 2011-10-9 23:16
เราไปทำที่ BB clinic ตรงทองหล่อมาเหมือนกัน  เด่วลงรูปให้ ...

beautyful mak loey ka
หมอเฉลิมไม่รู้จักอ่ะ
ป่านทำที่เมโกะ  ก็สไตล์ธรรมชาติๆ  เกาหลีอยู่นะคะ  ลองไปดูที่กระทู้ป่านได้
สวยมากเลยค่ะเปลี่ยนไปมากเลย
ดูจากรีวิวที่ลงให้ดูแล้วเป็นธรรมชาติอ่ะ ชอบมาก
ว่าแต่บีบี คลีนิคที่ไปทำต้องจองคิวนานป่าวเนี่ย
37#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-10-27 17:33:06 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แล้วช่วงน้ำท่วม คลีนิคเปิดไหมอ่ะ ช่วงนี้เราว่างๆ หยุดงานยาวเรย ว่าจะไปบีบี คลีนิค ขอคำแนะนำดีกว่า
คลีนิคอยู่ตรงทองหล่อ น่าจะยังไม่ท่วมนะคะ ยังไงลองดูนะคะ
จากรูปที่ไปทำที่บีบี คลินิคมาเนี่ย ต้องรอคิวนานมั้ยเอ่ย
เพราะตอนนี้อยากทำมากเลย  แต่ไม่ได้จองคิวไว้  พอลองถามเพื่อนคนอื่นเค้าก็บอกว่าแต่ละที่จองนานมาก

ถ้าใครรู้บอกหน่อยน๊า
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้