12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: mystically
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ข่าวดี...เปิดขายบัตรหน้างานมีตติ้งแล้ว มาร่วมงานได้เลย

[คัดลอกลิงก์]
เที่ยงนี้ขอดันสักจึ๊กนะ
ใครสนใจ ก็ตามไปร่วมงานกันนะครับ
เริ่มนับถอยหลังได้แล้ว ใครยังไม่เตรียมชุด รีบหน่อยน้า เด๋วมะทัน
เริ่มนับถอยหลังได้แล้ว ใครยังไม่เตรียมชุด รีบหน่อยน้า เด๋วมะทัน
ต้นฉบับโพสโดย plaa เมื่อ 2009-10-16 13:21

จะสวยกันขนาดไหนเนี่ย พี่สาว ต้องสวยมากเเน่ๆ เรยยยย

ตื่นเต้นจัง
ดันอีกคับ

พรุ่งนี้แล้วอ่ะ
สวยไรอ่ะ ไม่สวยหรอก ซีจังไม่ยอมพาไปซื้อชุด
สวยไรอ่ะ ไม่สวยหรอก ซีจังไม่ยอมพาไปซื้อชุด
ต้นฉบับโพสโดย plaa เมื่อ 2009-10-16 17:52

แง่ว เลือกสักตัวที่มีอยู่ในกุรุท ก็สวยแล้ว

ช่วงนี้งานเข้าเยอะไปหน่อย ไปไหนไม่ค่อยได้เรย โทษก๊าบบบบ
เอาสีไรดีน้าซีจัง ขาว ดำ ชมพู ส้ม น่ำตาล น้ำเงิน เหลือง แดง เขียว ฟ้า เทา ทอง เงิน ม่วง
ฝนมีคนรู้จักเค้ามีอาชีพเป็นช่างภาพอ่ะคะ เอาเค้าไปถ่ายในงานได้มั๊ยคะ ((ออกค่าบัตรให้เอง)) ...
ต้นฉบับโพสโดย omyim เมื่อ 2009-10-15 12:18

กรี๊ด คุณฝน ก็ไป ว่าแต่จำซินได้ป่ะค่ะ ^^
ใครสนใจเพิ่มเติมไปซื้อบัตรหน้างานแล้วไปเจอกันนะคับ มีอะไรดีๆๆรออยู่อีกมากมาย
เอาสีไรดีน้าซีจัง ขาว ดำ ชมพู ส้ม น่ำตาล น้ำเงิน เหลือง แดง เขียว ฟ้า เทา ทอง เงิน ม่วง ...
ต้นฉบับโพสโดย plaa เมื่อ 2009-10-16 18:03

สีขาวค้าบบบบบ

ใครยังไม่ได้จองที่ อยากไปตอนเย็นหน้างานเรยก็ได้นะค้าบ

แล้วเจอกันคับ
จองให้ผู้คุมหนึ่งที่ค่ะ อิอิ:) อาจะไปซักหนึ่งทุ่มนะคะ
จองให้ผู้คุมหนึ่งที่ค่ะ อิอิ:) อาจะไปซักหนึ่งทุ่มนะคะ
ต้นฉบับโพสโดย kimji เมื่อ 2009-10-17 13:29

มาที่งานได้เลยครับ ไม่ต้องจองอ่ะ ซื้อบัตรหน้างานได้ครับ
มาร์คหน้า รอ
ยังไม่เริ่มทำสวยสักนิด โทรมแหงๆงานนี้
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้