เจ้าของ: nongtarnny
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิว คุณหมอคมวิชช์ค่ะ !!!

[คัดลอกลิงก์]
สวยมากง่ะ

แสดงความคิดเห็น

ขอบคุณค่ะ Donut1992 ^^  โพสต์ 2011-12-17 03:43
สวยๆค่ะอยากทำคางมากมาย ราคาเท่ารัยคะ
เห็นวีดีโอการทำคางแล้วกลัวค่ะ อยากทราบว่าเจ็บมากไหม?? อยากทำเหมือนกันค่ะ ได้ข้อมูลมาว่าหมอคมวิชช์ทำสวย เลยมาอ่านดูเพื่อความแน่ใจค่ะ อยากทำจมูกค่ะ
สวยๆมากคะ เพื่อนหมิวกะแนะนำเหมือนกัน  น่าสนใจๆ  

ขอบคุณค่าคุนหมิวว ลองดูน่ะค่ะ ออกมาธรรมชาติ เข้ากับหน้าเรามากเลย ค่ะ  โพสต์ 2011-12-17 03:46
ขอดูรูปหน้าตรงได้มั้ยคะ  สนใจคะ อยากทำ

เดวว่างๆจะลงให้น่ะค่ะ คอมเครื่องใหม่ยังไม่มีรูปเลย  โพสต์ 2011-12-17 03:47
เท่าไร หร๋อ ค่ะ    มีเบอร์ไหม๊ ค่ะ  ขอได้นะคะ ขอบคุณค่ะ
อู้ว คุณหมอคมวิช  ทำราคาแรงๆๆ นะคะ 20000 เชี่ยว
เคยเฟห็นผลงานผ่านตามาบ้างแต่ไม่เยอะ
คุณหมอเน้นเนียนๆ ธรรมชาติดีค่ะ
สวย
ตอบกระทู้ nongtarnny ตั้งกระทู้

ทำตาที่ไหนคะ
35#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-1-12 19:46:22 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย เล้ก เมื่อ 2011-9-29 13:04
สวยๆค่ะอยากทำคางมากมาย ราคาเท่ารัยคะ ...

25000 ค่ะ แพงหน่อยแต่เชื่อมั่นในฝีมือคุนหมอค่ะ เค้าทำเข้ากับหน้าเราจิงๆค่ะ
36#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-1-12 19:49:20 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย littleangel11 เมื่อ 2011-10-9 16:11
เห็นวีดีโอการทำคางแล้วกลัวค่ะ อยากทราบว่าเจ็บมากไห ...

ตอนที่ทำคาง ตอนนั้นไม่กลัวเลยค่ะ พอคุนหมอให้ยาคลายประสาท พอสัก 10 นาที หลับไม่รู้เรื่องเลยค่ะ เสจจากทำคางปุบก็ตึงๆ ก็เดินเซนทรัลปิ่นต่อสบายๆค่ะก่อนกลับบ้าน ไม่เจ็บเลยค่ะ หลังจากนั้นหนุึ่งก็มีอาการปวดค่ะ หน่วงๆ แต่ยังสามารถ ทนไหวค่ะ เวลาดัดฟัน คุนหมอดึงเหล็กปวกกว่าเยอะค่ะ ^^
37#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-1-12 19:50:15 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย pikkapang เมื่อ 2012-1-4 12:22
ตอบกระทู้ nongtarnny ตั้งกระทู้

ทำตาที่ไหนคะ ...

ตายังไม่ได้ทำค่ะ ถ้ามีเงินเหลือก็อยากจะทำค่ะ ^^
เจ้าของกระทู้หายไปไหนแล้วคะ ตอนนี้สนใจฝืมือหมอคมวิชช์มากคะ อยากเห็นรีวิวรูปอีกหลังทำ T__T
เจ็บมากมั้ยค่ะ คิดว่าจะไปที่นี่เหมือนกันเห็นเพื่อนแนะนำมา รบกวนเข้ามาตอบกระทู้ให้ด้วยนะค่ะ อยากทำจมูกค่ะ
สวยมากเลยจ้า
ทำตากับคุณหมอมาค่ะ  คณหมอเก่งมากค่ะ ทำเป็นธรรมชาติดี ทำมา   6 ปีแล้ว ตอนทำเสร็จหายบวมประมาณ 2 อาทิตย์ คนดูไม่ออกเลยล่ะว่าไปทำตามา มีแต่คนทักว่าทำไมสวยขึ้น  คุณหมอทำเน้นธรรมชาตินะคะ  ใจดีและใจเย็นมากค่ะ ถ้าชอบแนวธรรมชาติคนดูไม่รู้ไปทำที่นี่เลยค่ะ

ทำมา  5 ปีแล้วค่ะ
คางมันบวมมากไหมครับ แล้วต้องพักฟื้นนานไหม พอดีอยากไปทำบ้างอะครับ ^^
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย iambee เมื่อ 2012-6-22 00:10

อยากเห็นรูปปัจจุบันจังเลยค่า
ทำคางเจ็บมั้ยคะ แล้วเสริมจมูกราคาเท่าไหร่
สวยจัง ถ้าทำแล้วตัดปีกด้วยเท่าไหร่ค่ะ ไม่รู้จะไปถูกหรือเปล่า รู้จักแต่ถนนสุขุมวิท บรรยากาศคลีนิกเป็นอย่างไรค่ะ
สวยจัง ถ้าทำแล้วตัดปีกด้วยเท่าไหร่ค่ะ ไม่รู้จะไปถูกหรือเปล่า รู้จักแต่ถนนสุขุมวิท บรรยากาศคลีนิกเป็นอย่างไรค่ะ
อยากให้เจ้าของกระทู้ update รูปปัจจุบันจังเลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้