เจ้าของ: kaekae11
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] หลังจากที่แก้จมูกมาได้1เดือน

[คัดลอกลิงก์]
26#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-9-1 23:25:47 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุนค่ะ เด๋ววันเสาร์นี้จะอัพรูปหลังจากไปทำมาใหม่ให้ดูกันนะค่ะ
สวยสวดยอดจ๊ เพิ้ลสาว  อีกสองเดือนหมออรรพรให้ไปแก้จมูกอีกรอบ เล้าให้ปลายเลกลงอะ แต่ส่งสัยจะ ให้ปลายยาวไม่ได้ เซงอะ รอแก้ก่อนถ้าไม่สวย คงไปแก้ที่อื่น และปากอะนัดกะหมอแล้วอ๋อ เค้าอะเซงน็อตไม่ให้ทำ
28#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-9-1 23:54:39 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ NUSUPATRA ตั้งกระทู้

อ่าวทำไมอ่างุ่น  เค้าจะไปฉีดจมูกยกปลายอ่าวันเสาร์เนี้ย  หมอภูอ่ะว่าง 6  กันยานี้แต่เค้าตอ้องไปหามัชอ่าดิ  คงต้องรอก่อนอ่าอให้มีวันพักฟื้นได้ก่อนคงไปทำปากล่างชัวจ้า  และแก้จมูกหมอทำให้ฟรีอ๋องุ่นหรือว่าไง
อืม เสียแค่ค่ายา พันนึง และปากอะเค้าทำแน่ แต่ต้องเกบตังเอง ต้องซุ่มมันอะ 555 และไมไม่เล่นบีๆแล้วอ่า เหงาเลย เก๋หายไป
31#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-9-2 00:01:24 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ NUSUPATRA ตั้งกระทู้

เล่นจ้า พินอย่าเพิ่งลบนะ เก๋รอดูคดีมัชก่อนว่ายังไง ไม่แน่อาจกลับมาใช้เหมือนเดิมจ้า อ๋อ และเรื่องจมูกของเค้าก็เบี้ยวหน่อยๆนะ แต่ไม่อยากแก้ล่ะ เก๋เบื่อตอนพักฟื้นอ่ะดิ รอทำปากล่างมันจะได้เห็นกะจับและทรงปากชัดขึ้น
32#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-9-2 00:04:33 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ Betterman ตั้งกระทู้

ขอบคุนคร้า
ตาโตมากเรยคร้า มิรุว่า จขก. ได้ทำรึป่าว ถ้าไม่ได้กะขอโทดด้วยนะคร้า ตาโตมากมาย
34#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-9-2 17:17:50 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ kaekae11 ตั้งกระทู้

34 ค่ะ ประมานเนี้ยค่ะ
35#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-9-2 17:18:38 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ Aeii ตั้งกระทู้

ไม่ได้ทำตาค่ะ อิอิ
จะสวยไปไหนค่ะน้้องขา  น่ารักซะ
ฉีดฟีลเลอร์ที่ไหนคะ  ราคาแพงไหมคะ
ช่ายหมอสมชายที่อยู่ตรงข้ามเดอมอลบางกะปิหรือป่าวคะ..พอดีกำลังหาข้อมูลเพื่อไปแก้จมูกเอียงอะคะ
เจ้าของกระทู้ช่วยแนะนำหน่อยสิคะว่าเปนงัน..ขอบคุณจ้า   (คุณเก๋สวยน่ารักจัง)
ทำมน่ารักอย่างนี้
ฟิลเลอร์คาง เท่าไหร่ค่ะ

สวยทั้งหน้า และน้องนมเลยนะคะ สนใจเรื่องนมนี่แหล่ะคะ เสริมที่ไหน ราคาเท่าไหร่คะ เสริมใต้กล้ามเหนือรึเหนือกล้ามเนื้อคะ ทรงอะไรเอ่ย ถามเยอะไปไม่ว่ากันนะคะ
สวยจิงๆคะ....เด่วเค้าไปแก้กับหมออรรถพรมั่งดีกว่า...แล้วตัวเองฉีดคางมาเท่าไหร่อะคะ  อยู่ได้นานปะ เค้าเคยไปฉีดที่ MD มาอะ ก็สวยดีนะ  แต่ตอนนี้เหมือนว่าหายไปหมดแย้วววว ^________________^
จมูกโด่งสวยค่ะ
ตอบกระทู้ kat13986 ตั้งกระทู้

เหนด้วย ค่ะเราทำตามา ชีวิตเปลี่ยนเลยเลยอ่ะ แบ๋วได้จัยมากๆๆ
จมูกทำมาสวยมากเลยครับ
ตอนนี้......ก็เพอร์เฟ็ค หน้ารักโฮกกกกกกกกกกแล้วนะค่ะ ......!!!!!!
เดี๋ยวรอดู หลังเติมค้างกะปลายจมูก
47#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-10-8 10:32:11 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ arichida ตั้งกระทู้

ฉีดคางที่ แพทย์สมชายค่ะ อยู่ได้นานนะค่ะ 8เดือนถึงปีได้  อยู่ที่เราอ่ะค่ะ  พยายามหลีกเลี่ยงความร้อน
มีรูปก่อนฉีดมั้ยคะ
ทำกี่วันยุบอะคับบบ  อะตอมทำมามะวานนนนน   ใต้ตาไม่บวมเลยยยย  สงงสัยกินยา กับ้ามมะพร้าวเยอะจั ดแต่บวมตรงขอบตา  กับจมูกอ่ะ
สวยมากเลยค่ะ ผิวก็สวย ผิวได้ทานยา หรือฉีดบ้างหรือป่าวค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้