เจ้าของ: judou77
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จมูก จากหมอ บุญถิ่นครับ 11 เดือน แล้ว มันหลอกไม๊

[คัดลอกลิงก์]
ดูดีเลยค่ะ ;D
โอแล้วหล่อมากกกกกกกกกกกกกก
หล่อแล้ววววววววว
ดูดีมากนะครับ เหมือนคนล่ะคนเลย
30#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-9-6 11:11:34 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณ ทุกๆ ความเห็นนะครับ อยากทำ...... โบท็อกซ์ ให้หน้าเรียว จะ รอดไม๊ อ่า ครับ
หล่อดีค่ะ...แต่แกนเล็กไปนะ
แกนชัดไปหน่อยค่ะแต่โดยรวมก็หล่อนะคะ
ชอบทรงแบบนี้จังคราฟ  แต่หมอบุญถิ่นไม่รับแก้อะ
ขอล เรา เบี่ยว แล้ว ครับ
37#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-9-10 13:54:42 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณ อีกครั้งกับ ทุก ๆ เม้นท์ คร้าบบบบบ
ดูดี มาก ๆเลยค๊า  
39#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-9-16 12:43:16 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
-ขอบคุณคร้าบ อยาก ฉีดโบ อยากฉีด กลูต้า  โฮ๊ะๆๆๆ  
หล่อแล้วค่ะ
ดั้งโด่งจังค่ะ...เล็กเหมือนของผู้หญิงเลย....ผิดกับของเรายังใหญ่อยู่เลย..เซง..
ตอบกระทู้ judou77 ตั้งกระทู้

ถามว่า หลอกไม๊  ตอบตรงๆว่า หลอก  ถ้าถามอีกว่า หลอกแค่ไหน  ตอบว่า หลอก รับได้ ทีนี้ ก็ขึ้นอยู่กับใจ ของ จขกท แล้วละ  ว่า ซีเรียสกับมันแค่ไหน  เพราะโดยทั่วไป เสริมจมูกมาแล้ว ส่วนใหญ่ต้องการให้โด่ง เพื่อแก้ปมที่ว่า ไม่มีดั้ง ดังนั้น ผลออกมา ก็จะ โด่งชัด ดูก็รู้ ว่าเป็นจมูก เสริมมา  ไม่ดูเนียน เหมือนเกิดมากับเรา  แต่ถ้า ยังมั่นใจ ว่า โอ  ก็ดูดีขึ้น  ก็จงพอใจอยู่กับมันไป
    แต่ถ้าไม่แฮปปี้ กับมัน จะแก้ไขแล้วละก้อ....มีส่วนที่ต้องพิจารณาดังนี้ ส่วนสัน จะเล็กไป เมื่อเป็นสันจมูกผู้ชาย  ส่วนแกนตรงหัวตา ก็ใหญ่ เกินไป จนเห็น เป็นลำทู่ๆ ใหญ่ๆ  ทรงจมูก ก็ เฟี้ยวฟับเกินไป
ดูเป็นจมูกที่ทำมาชัดๆ ดูเห็นจมูกการ์ตูน  จมูกผู้ชาย มันต้องเสริมให้ดูอิ่มหน่อย ดูมีเนื้อ มีความหนักแน่น
จะได้ดูน่าเชื่อถือ น่าเกรงขาม  โอ เค นะ ทำใจให้หนักแน่นเข้าไว้   ก็ไม่เห็นมีใครเป็นอะไร
สวยดีนะครับ
จมูกสวยครับ อยากทำมั่งกำลังหาข้อมูลอยู่ ว่าแต่ใส่แว่นทุกวันทำได้ป่ะ
48#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-9-22 12:30:39 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย popdru2520 เมื่อ 2011-9-21 20:22
จมูกสวยครับ อยากทำมั่งกำลังหาข้อมูลอยู่ ว่าแต่ใส่แว ...

หมอน่าจะไม่ให้ใส่นะครับ ช่วงแรกอะ @_@
49#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-9-22 12:31:38 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ Prawit ตั้งกระทู้

ขอบคุณมาก คร้าบ สำหนับความเห็น เราว่ามัน เล็กไปเหมือนกือนกัน
หนูว่าสวยแล้วค่ะ อยากได้ แบบนี้มั่ง ไปสอยที่ยันฮีมา แกนใหญ่งอ่ะ หมือนจมูกผู้ชายเลย โดงได้ใจ แต่ก้ออยากทราบว่าที่หมูบุญถิ่งรับแก้ที่ทำมาจากที่อื่นไหม พอจะมีใครทราบมั๊ยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้