เจ้าของ: tuang
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เอาคลิปขั้นตอนการเสริมจมูก มาให้ดูกันคร๊าบบบบบ

[คัดลอกลิงก์]
เหอๆๆแล้วจะกล้าทำมะเนี้ย
ไม่กล้าเปิดดูค่ะ  เพราะกลัวว่าจะไม่กล้าไปทำเพราะนัดหมอไว้แล้ว
ใกล้จะถึงวันนัดแล้ววว....กลัววววว

เหอะๆ
น่ากลัวอ่า....
เรื่องบางเรื่อง ไม่รู้ดีกว่าครับ 5555++

ขอไม่ดูนะ เดี๋ยวติดตา

ไปนอนๆ หลับตา ให้คุณหมอจัดการดีกว่า เดี๋ยวก็คงจบ ~~"
กำ หลอนจะไปทำเดือนมีนา ซักกลัวๆๆ
ทำศัลยกรรมเหมือนการทำร้ายตัวเอง แต่ทำร้ายในแง่ดีคือทำร้ายเพื่อความสวยงามขึ้น แต่มันจะบาปหรือป่าวนะ เพราะยังไงมันก็ถือว่าทำร้ายตัวเอง คนฆ่าตัวตายทำร้ายตัวเองยังบาปเลยอะ แล้วเราทำแบบนี้จะบาปไหม ใครเคยคิดกันบ้างเอ่ย ?

หรือว่าเกิดมาไม่งามพอ เลยมีกรรมต้องเจ็บตัวมาทำศัลยกรรม การที่ทำนี้ถือว่าเป็นการชดใช้บาปที่เคยก่อมารึป่าว ?

...

อิอิ
เราว่าในเมื่ออยากจะทำแล้วอย่าไปกลัวมัน

ถ้าอยากสวยต้องอดทนอิอิ

โอ้ เราเคยผ่านเหตุการณ์คล้ายๆ กับในคลิปมาแล้ว (ตัดปีกจ้า)

โชคดีนะที่เราไม่ค่อยรู้ต้ว 555
55555555 ภาพซูมน้อยไปหน่อย 555555555 {:13_849:}  หุๆๆๆๆๆ ดีนะทำแล้ว เหอๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
เห็นแล้วมือชาเลยยย...นี่ชั้นทำแบบนี้จริงๆเหรอเนี่ย
ธรรมดามากเลย...เห้นแล้วจะเป็นลม
ไม่กล้าเปิดค่ะ
กลัว...............ไม่อยากรับรู้ด้วย....
ไม่กล้าเปิดเด่วเราไม่กล้าไปทำไม่ดู้ไม่รู้ดีกว่าเรื่องบางเรื่องไม่รู้บ้างดีกว่า อิอิ
ดีนะที่ผ่านมาแล้ว

ไม่งั้นเวลาทำคิดไปตามภาพแน่เลยย
อยาก ทำจังเร้ยยยยย ค่ะ เหอเหอ
สัญญากับตัวเองว่า..ทำเสร็จแล้วค่อยมาดู

เหอๆ...ไปดีฝ่า...น่าจัว
ขอบคุณค่ะ

อยากดูพอดี
เหอๆ ดูแล้วเสียวแว๊บๆ ที่จมูกเลยอ่ะ พึ่งผ่านมาสดๆร้อนๆ แต่ตอนทำไม่เจ็บเลยจิงๆนะ ขอบพระคุนยาชากะยานอนหลับ...เหอๆ
555

เราทำแร้ว

โชคดีไป

หุหุ แต่ตอนทำกะเหงหมอทำนะ

มองลอดผ้าเจาะกลาง

อิอิ

เหงแต่เลือด โชกๆ

กร๊ากกกกกกกกกกก
ตอนขูดร่องซิลิโคน

เหมือนกะหมอเอาอะไรมาพรวนจมูกเลย

อิอิ
ไม่กล้าดูเหมือนกัน อ่า เหอะๆๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้