เจ้าของ: BOBBY
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

สถานที่จัดงานมีตติ้งที่ใหม่ ร้านอาหาร ลีลาวดี ใกล้เลียบทางด่วนรามอินทรา

[คัดลอกลิงก์]
นู๋จากินเบคอนนนนนนนนนนน เอาเบคอนมาเยอะๆๆๆๆ
^
^
รีบนกินแต่เบคอน ระวัง "มันจะมาโดยไม่รู้ตัว"
มันมาแล้วหละเจได
ณ บัดนาว น้ำหนักมันมาโดยไม่รู้ตัว 4 โลแล้ว
{:13_972:}
สมาชิกใหม่ ไปได้ป่าวกับ ผมยังไม่รู้จักใครเลย
สมาชิกใหม่ ไปได้ป่าวกับ ผมยังไม่รู้จักใครเลย
ต้นฉบับโพสโดย bon เมื่อ 2009-9-22 00:13

จะใหม่ หรือ เก่า ก็ดั้งโด่งเหมือนกันครับ
ไปได้สิครับ

^^
อยากเห็นฮงเฮาใส่ Dhoom Dhoom !!

อาหารน่าทานมากเลย ... ไปแล้วจะกล้าพูดกะใครม่ะเนี๊ยะ
อือ น่ากินจังเลย แต่ไม่รุจักใครอ่ะค่ะ เขินๆ มัวแต่แอบแฝงดูพี่สวยๆหล่อๆกัน
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
วันงานมีตติ้ง

ทางร้านบอกมาว่า จะจัดให้สวยกว่านี้อีก
เอ่อ  เปงบุพเฟ่ป่าวค่ะ
มีร้านแบบนี้ใกล้บ้านด้วยหรอเนี่ยะ    ไม่ไปไม่ได้แล้ว

ไก่ไปแน่นอน  ผ่านทุกวันไม่เคยแวะ    กินแต่แฟมิลี่   วันมีทติ้ง  จะเดินรอบให้คุ้มเลย

ไก่จองแล้วนะ ขอไปด้วยคน
อยากไปมากเลยค่ะพี่ปลา
อยากเจอพี่ปลาตัวจริงเปงๆ อยากจะไปถ่ายรูปคู่กะพี่ปลาค่ะ
จากลับไทย30กันยานี้แล้วอ่าค่ะ แต่ไม่รู้ว่า17ตุลาวันนั้น
จะอยู่ส่วนไหนของประเทศไทย
กำลังภาวนาขอให้คุณแฟนน้องอนุญาติให้ไปงานมีตติ้งค่ะ
และวันนั้นขอให้ได้อยู่ในเขตกรุงเทพฯด้วยเถอะ
ว้าวเห็นแล้วน่าทานจังค่ะ
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
เอ่อ  เปงบุพเฟ่ป่าวค่ะ
ต้นฉบับโพสโดย kimji เมื่อ 2009-9-25 17:52

เป็นแบบบุ๊ฟเฟ่ย์ครับ

กำลังให้ทางร้านจัดเมนูมาให้เลือกรายการอาหารนะครับ

พยายามให้มีหลากหลาย จะได้รัประทานกันให้เต็มที่

การพูดคุยพบปะครั้งนี้จะได้มีรสชาดมากขึ้น
41#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-28 09:51:01 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
บ๊อบ กั้งขอควงบ๊อบนะ
ต้นฉบับโพสโดย ก้องตะวัน เมื่อ 2009-9-27 01:36

อ่าน่ะ

ไอเราก็ตัวสำรองคนหนึ่ง

กร๊ากกกก

เอ....... ยังไง มาขอควงเรา

5555555555
ว้า...... แล้วดั้งแบนแบน ไปได้รึป่าวคะ
ว้า...... แล้วดั้งแบนแบน ไปได้รึป่าวคะ
ต้นฉบับโพสโดย model2517 เมื่อ 2009-9-29 16:20

จะแบนมากแค่ไหนก็มาได้ครับ

เพราะคนที่ทำแล้ว และไปในงาน ต่างก็เคยแบนกันมาแล้วทั้งนั้นอ่ะ
มาเพิ่มรายละเอียดของรางวัลนะครับ

หลังจากที่รู้กันแล้วว่า รางวัลที่ 1 มี 2 รางวัล คือ

ศัลยกรรมอวัยวะบนใบหน้าฟรี เลือกได้ 1 อย่าง

คราวนี้มารางวัลที่ 2

คือ ฉีดโบท๊อกซ์ฟรี 2 รางวัล เช่นกัน รางวัลละ 50 ยูนิต

เลือกได้เลยว่า จะฉีดตรงไหนบนใบหน้า

ฉีดโดยแพทย์ผู้เชี่ยวชาญเช่นกัน

รีบลงชื่อ มาร่วมลุ้นรางวัลใหญ่ๆกันนะครับ

ยังมีอีกเพียบ จะทยอยมาอัพเดทรางวัลเรื่อยๆนะครับ

อย่าช้า เหลือแค่ 10 วัน เองนะครับ
เหนละนู๋ หิวเลยคัฟฟ  อิอิ ^^
คิดถึงข้าวหอมมะลิ ญึ่ปุ่นอะครับ
อร่อย ย ย !
มาพิสูจน์ความอร่อยในวันงาน

พี่ไปชิมมาหลายรอบแล้ว

หวังว่า ในวันงานจะอร่อยไม่แพ้กัน
คอนเฟิร์มอีกคนครับ ว่าอาหารอร่อย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้