เจ้าของ: opor2233
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิวจมูกฝีมือคุณหมอเฉลิม จะครบ 2 ปีแล้วค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
26#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-28 20:06:08 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณคร่า  เดี๋ยวจะไปทำปากบางอ่ะคะ  อยากสวยอ่ะ
สวยมากๆเลยค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย mini_foxy เมื่อ 2011-3-28 12:33
สวยขึ้นมากเลยนะคะ อยากรุ้ว่าคุณได้บอกหมอว่าไงบ้างค ...

ได้เดือนไหนค่ะ
สวยขึ้นค่ะ ต่อให้ไม่ต้องทำปากบางก็สวยแล้วค่ะ แต่ว่านอกจากทำจมูกนี่ได้ฉีกหน้าเรียวด้วยป่าวค่ะโครงหน้าสวยมากเลยค่ะ ผิวก็ดีใช้ไรค่ะ รบกวนตอบด้วยนะค่ะ
น่ารักมากๆ เลยค่ะ ไม่ต้องไปทำปากบางแล้วค่ะ ปากนี่ได้รูปสวยแล้วค่ะ แล้วก็บางแล้วด้วย
ต้นฉบับโพสต์โดย auy_love เมื่อ 2011-3-29 09:55
ได้เดือนไหนค่ะ

อิอิ เรายังไม่ได้จองเลยคะ พอดีปีนี้คุณหมอคิวเต็มแล้ว และก็ตั้งใจว่าจะทำปีหน้าอยู่ดีแหละคะ เพระาปลายปีนี้เราแต่งงานจร๊ะ กลัวว่าทำแล้วจะไม่เหมาะเท่าไหร่- -*
คือเราเป็นคนมีดั้งคะ และก็มีฮัมด้วย เมื่อก่อนดั้งอันนี้มันก็พอดีคะ แต่พอจัดฟันเสร็จ เรารุ้สึกว่ารูปหน้าเปลี่ยนมีคางเยอะขึ้น และปกติมีหน้าผากอยู่แล้ว+กับคางที่เยอะขึ้นเลยรุ้สึกว่าดั้งจม ตอนนี้คิดเรื่องทำเปลี่ยนใจวันละ3รอบว่าจะทำดีไม่ทำดี คิดไม่ออกจริงๆคะ
สวยมากเลยอยากทำตาสองชั้นมีที่ไหนแนะนำรึเปล่าตาชั้นไม่เท่ากันนะ
34#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-29 21:46:30 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ที่ดูว่าปากบางได้รูป อาจเป็นเพราะปอเม้มปากหรือป่าวคะ ส่วนตาโอปอไม่ได้ทำหรอกค่ะ หน้าเรียวก้อไม่ได้ทำคะ ที่เห็นว่าผิวดีอาจเป็นเพราะทานวิตามิน+ ฉีดวิตซีผสมคอลลาเจนป่าวไม่รู้  แต่ก้อต้องขอบคุณทุกคนนะคะที่ชม  ตอนโอปอทำจมูกปอตั้งใจจะให้หมอเฉลิมทำปากให้ด้วย  แต่หมอไม่ทำให้ค่ะ เวลาถ่ายรูปก้อแลยต้องอาศัยเกร็งปากบ้าง เม้มปากบ้าง แต่ตอนนี้อยากทำแล้ว  อยากปากได้รูป อยากสวยๆๆๆเหมือนเพื่อนๆๆบ้าง
สวยมากเลยค่ะ ดูเป็นธรรมชาติจริง
หมอเฉลิมคิวยาว แต่ไม่ผิดหวังกันเลยเนอะ แสดงว่าฝีมือเที่ยงตรงดีค่ะ
สวยจังเลยค่ะ ดูดีมากๆ :)
สวยค่ะ  ชอบ ชอบ
ต้นฉบับโพสต์โดย mini_foxy เมื่อ 2011-3-29 11:30
อิอิ เรายังไม่ได้จองเลยคะ พอดีปีนี้คุณหมอคิวเต็มแล ...

ค่ะยินดี้ด้วยนะค่ะ ว่าที่เจ้าสาว ไงก้คิดดีๆๆนะค่ะเพราะว่าคุณหมอเฉลิมนี้เค้าทำราคาใช้ได้เลยเน๊าะ
ปากบางสวยอยู่แล้วนะคะ
อย่าทำเลยบางมากๆ..ไม่สวยหรอก
ซิลิโคน มันมีแบบมีขาด้วยใช่มะคะ ยังไม่เข้าใจเหมือนกัน แล้วจะบอกหมาแบบไหนดีคะ ให้ได้ปลายจมูกๆย้อยๆ
ตอบกระทู้ PinK_StrawBerrY ตั้งกระทู้

โทดนะคะพิมผิด หมอค่ะ มะใช่หมา - -*
43#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-1 22:48:13 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ปอว่าลองให้หมอให้คำแนะนำนะคะ  ว่าแบบไหนที่เหมาะกับรูปหน้าของเรา  แล้วเราค่อยตัดสินใจว่าจะทำแบบไหน แล้วค่อยปรึกษาหมออีกครั้ง
แวะมาเยี่ยมศิษย์สำนักเดียวกันค่ะ สวยค่ะสวย
สวยมากเลยคะ อยากทำเหมือนกัน กำลังดูหมอหลายท่านอยู่ คะ
สวยแล้วค่ะ รูปปากคุณปอก็สวยแล้วนี่คะ ทำไมถึงอยากทำอีกละคะ
คุณปอซิลิโคนแบบนิ่มนี่ไม่มีโอกาสที่จะทะลุเลยตลอดกาลใช่ไหมคะ
ปล.สวยมากมาย
สวยมากเลยค่ะ
ทำไมโดนแสงแล้วมันเปนเงาๆ เหนแท่งอย่างชัดเจนเลยอ่ะคัฟ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้