12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: devil_r
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] ปากบาง+ตัดปีก กับหมอภูคร่าาาา

[คัดลอกลิงก์]
หายไวไวนะครับ
หายไวๆ นะ
เป็นกำลังใจให้คะ เพราะปากอะ เจ็บมากๆ เราไม่ได้ทำนะ แต่กินข้าวแล้วกัดปากตัวเองนี่ น้ำตาไหล
คิดว่าความรู้สึก คงคล้ายๆ กันอะ
อยากตัดปีกจมูกบ้างจัง............ถ้าทำก็ หมอภูนี่แหละ.......เพราะทำตามาแล้ว..ชอบบบบบ..
ตัดปีกหมอภูเท่าไรครับ
34#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-11 20:31:06 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย lifejamss เมื่อ 2011-3-9 23:16
ตัดปีกหมอภูเท่าไรครับ

ตัดปีกหมอภูราคมเดิม 6900 ค่ะ แต่ตอนนี้ไม่รู้ราคาเปลี่ยนแปลงยังไงแล้ว เพราะกี้จ่ายมัดจำไปตั้งแต่มกรา เลยได้ราคาเดิมค่ะ
35#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-11 20:35:02 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

รูปถึงวันที่ 4 ค่ะ
แต่เช้าวันนี้แบบงงมาก กำลังทำความสะอาดแผลที่ปีกจมูกอยู่ดีๆ ไหมก็หลุดออกมา... อ๊ากกกก
แล้วมันจะติดมั้ยเนี่ย
แต่เห็นว่าไม่มีเลือดซิบ ไม่เจ็บ (หรือเราเป็นซาดิส์) ก็พอเบาใจได้ หวังว่าถึงวันตัดไหมแล้วมันจะติดน้า YY_YY
36#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-11 20:39:48 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
รูปจมูกค่ะ.. ดูเหมือนไม่มีอะไรเปลี่ยนแปลงเลยเนอะ
ปากสวยมั๊กมากค่ะ  รอชมความสวยค่ะ:)
แบนรูปโปรไฟล์
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
อยากเห็นหน้าเต็มๆแล้วน้าาา สวยแค่ไหน
หายเร็วๆนะคะ
อาการเป็นยังไงบ้าง สวยขึ้นรึยัง เป็นกำลังใจให้นะคะ^^
43#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-17 21:28:04 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอนนี้กำลังอยู่ในช่วงนอยยย สุดๆ
จมูกก็ไม่ได้แคบลงเท่าที่ต้องการ ส่วนปากไม่เห็นจะบางลงเลย เดี๋ยวกี้โพสต์รูปให้ดูนะคะ
44#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-17 21:54:31 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย devil_r เมื่อ 2011-3-17 21:55

เนื่องจากกี้ตัดไหมเอง ดังนั้นที่ปากไหมบางเส้นก็ก็ไม่ได้ตัดออกเพราะมันเจ็บมากกกกกกส์
น้ำตาซิบเลยอ่า
แต่ที่จมูกตัดออกหมดแล้วค่ะ
เอารูปหลังตัดไหม 3 วันมาให้ดูนะคะ

เทียบกับก่อนทำ

สังเกตว่ามันไม่ได้บางลงกว่าแต่ก่อนเท่าไหร่เลย YY_YY
แต่ตอนนี้ปากเริ่มลอกแล้วล่ะคะ ประมาณอาทิตย์หน้าคาดว่าตรงที่เป็นตะเข็บคงจะม้วนเข้าไปด้านในเอง สักเกตุว่าทางด้านขวา หนากว่าทางด้านซ้ายนิดนึง
จมูกดูดีนะคะ  ปากเป็นกระจับเลยอ่ะ
เห็นแล้วเกิดกิเลส
ษาว่าปากก็บางลงและเป็นทรงอยู่นะคะ แต่ตอนนี้จงอยตรงกลางมันอยังบวมอยู่ ถ้ายุบมันคงจะบางกว่านี้แน่ๆค่ะ อย่านอยยยไปเลยนะคะ  ษาว่าสวยขึ้นค่ะ^^
ชอบปากอ่าา อยากทำๆๆ เก็บเงินก่อน อิอิ
เคยเหนคนตัดปีกจมูกกับหมอลิลลี่เล็กลงเยอะมากกกก แผลก็สวยไม่มีรอยเลย
อยากทำปากมั้งจัง  สวยมากค่ะ
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้