12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: lollipop_JAH
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

รีวิว หมอไพศาลคลินิคเวชกรรม ( รู้สึกแย่ )

[คัดลอกลิงก์]
สวยแล้วคับบเดิมคุนก้อจมูกใหญ่ปีกบางไม่มีหยดอยุแล้ว

หมอคงอยากให้เห็นดั้งชัดกว่าเลยเหลาเรียวเล็ก

มันจะได้ดูไม่ใหญ่ไปหมดไงครับบ

ทรงนี้ถือว่าสวยเลยน่ะคับบ
ดูแล้วก็สวยนะค่ะ แต่ถ้าไม่ชอบก็กับไปหาคุณหมอเลยค่ะ
สวยขึ้นนะคะ สันชัดเหมือนกัน แต่เคยเห็นแบบนี้มาเยอะ แล้วบางคนเขาก็โอเคนะ
ถ้าคุณจขกท ไม่okก็แก้ได้ค่ะ  
--- รูปที่ถ่ายเป็นมุมข้างหน่ะค่ะ   ถ้าได้มุมตรงๆเป๊ะๆเลย จะได้ช่วยดูด้วยว่า มองด้านตรงแล้วใหญ่ยังไงไม้หน่ะค่ะ  

เคสคุณ จขกท น่าจะ ตัดปีกค่ะ  
สังเกตว่า หมอบางท่านจะตัดปีกให้เลย คนไข้จะได้ครบสูตรสวย
ผมก็ว่าสวขึ้นนะครับ แต่ผมว่ารอไปสามเดือนก่อนจะดีกว่านะครับ ถ้าไม่พอใจค่อยไปแก้ เพราะนี่ดีกว่าก่อนไปทำตั้งเยอะ สู้ๆ ครับๆ
สวยขึ้นค่ะ ไม่ต้องแก้หรอกค่ะ ทำมานานรึยัง มันอาจจะเข้าที่กว่านี้
สวยดี ชอบทรงแบบนี้ ..
ตัดปีกอย่างเดียวก็คงโอเคแล้วล่ะ
ทรงเหมือนเพือนเราเลยทำมาที่เดียวกันเรายังทักมันเลยว่าดูหน้าแข็งไม่หวานเหมือนเมื่อก่อนเเท่งซิลีใหญ่เหมือนมีอะไรวางไว้ไม่กลืนไม่เนียนกับหน้าเลยทรงเหมือนผู้ชายขอโทษนะเราว่าเพื่อนเรานะ
แต่พี่ทำสวยขึ้นมากเรยนะคะ นู๋ว่าก็จะไปททำที่นี่    แต่พี่ทำออกมาสวย โอเคมากค่ะ
สวยขึ้นนะคะ ไม่เห็นต้องกังวลเลยค่ะ
ถ้าจะแก้ไขก็ค่อยๆศึกษานะคะ
ต้นฉบับโพสต์โดย platoona เมื่อ 2011-3-14 20:12
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย platoona เมื่อ 2011-3-14 20:47

ตัวเองทำกับคุนหมอไพศาลหรอค่ะ ^^  สวยอ่าาาา  อยากได้ทรงแบบนี้ บอกคุนหมออ่ะคร๊  :')
อ่านแล้วเพลีย รู้สึกแย่กับภาษามาก เ
อ่านยังยากเลยพูดจะรู้เรือ่งไหมน้า
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้