12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: Zenkung_sk
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

รบกวนเพื่อนๆช่วยแนะนำหน่อยครับ

[คัดลอกลิงก์]
อยากให้ทำตาอ่ะคะ โตแบ๊วๆ ก้อหล่อนะ แล้วก้เสริมดั้งกะตัดปีก ถ้าหน้าเรียวกว่านี้ หล่อมากๆค่ะ ^^
น่าตาดูดีแล้วนะคะ
จมูกกับปากก็หล่อแล้วครับ ทำมาแล้วหล่อขั้นเทพเลยนะครับ หาข้อมูลเยอะๆก่อนทำนะครับ
จิงๆน่ารักมากๆแล้วนะ แต่ถ้าเสริมและตัดปีกจมูกจะดูเป๊ะมากเลย
30#
 เจ้าของ| โพสต์ 2013-2-21 18:02:23 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณทุกคอมเม้นนะคร้าบ เด๋วหาข้อมูลอีกแปป คงตัดสินใจครับ
.ในความคิดเราโดยรวม โอเคเป๊ะ น่ารักดีค่ะ ที่มองไปแล้วน่าจะเพิ่มเสริมขึ้นมาได้บ้างก็น่าจะเป็น
จมูก+ปาก ค่ะ จขกท เป็นคนโครงหน้าสวยได้รูปค่ะ จัดฟันไปด้วยหน้ายิ่งเรียวได้อีก
ถ้าจะ จมูกโด่งพุ่งๆ ปากสวยๆ ได้รูปละก้อนะ หล่อระเบิดระเบ่อเรย 55 เว่อร์ไปนะ เราก็มีจะแนะนำแค่นี้แหละค่ะ
อะไรที่เรามีอยู่แล้วสวยแล้วก็ไม่ต้องไปทำค่ะ เก้บไว้จะได้เป็นเอกลักษณ์ของเราด้วย^^
ทำจมูกอย่างเดียวก็หล่อ่มากแล้วค่ะ เพราะอย่างอื่นเป๊ะอยู่แล้วค่ะ
จมูกเลยคะ เพราะโดยรวมหน้าจขกท.หลังจัดฟันโอเคแล้ว
ทำเลยคะ เชียร์ๆ ทำแล้วหน้าจะได้ดูคมขึ้นเนาะ
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้