12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: dagonsweet
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จมูกใหม่ หมอ คมกริด สุขุมวิท 22 ครับ

[คัดลอกลิงก์]
26#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-4 17:58:14 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย dagonsweet เมื่อ 2011-3-4 18:15

ผ่านไป 12 วัน แล้ว ครับ มา อัฟให้ดู ความเคลื่อนไหว

27#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-4 17:59:47 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ใจ ก็ ชอบ  อีก ใจ ก็อยากให้โด่ง กว่านนี้อีก  วัน อาทิต นี้ นัด ตัดไหม แล้ว คับ

จาเปลี่ยน ทรงดีไหม ครับ  อยากได้ โด่ง แบบ ฝรั่งไปเลย

เหมือน ปลาย มัน สั้นไป ไหม ครับ พี่พี่ ลอง ช่วย ดู ที
จมูกโด่งสวยมากครับ
จมูกสวยมากเลยค่ะ
โทดทีนะค่ะ อยากได้คำแนะนำหน่อย แบว่าเพิ่งนัดคุนหมอคมว่าะำทำวันเสาร์ที่ 17 ก.ย.54 นี้แล้ว รู้สึกตื่นเต้นแล้วก้อกัวอ่ะค่ะ กัวออกมาแล้วไม่สวย เพราะเปนคนไม่มีดั้งมากมาย แต่พี่สาวทำมาได้เกือบปีแล้วสวยมาก แต่เค้าเปนคนมีดั้งอยู่แล้ว เลยอยากได้คนช่วยแนะนำอ่ะค่ะว่าหมอเค้าทำได้สวย อิอิ (หรือต้องแล้วแต่น่าคน)

รบกวนด้วยนะค่ะ
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้