12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: kookkaizz
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ขอคำแนะนำเรื่องแก้จมูกหน่อยคะ

[คัดลอกลิงก์]
ตอบกระทู้ kookkaizz ตั้งกระทู้

ก็แล้วแต่น้องกุ๊กไก่เลยค่ะ ลองไปปรึกษาหมอหลายๆที่ดูค่ะ อย่าเพิ่งด่วนตัดสินใจทำ ต้องค่อยๆศึกษาไป ที่ไหนดี สะอาด หมอคุยโอเค เอาที่กุ๊กไก่ชอบอ่ะค่ะ ชอบที่ไหนก็ทำที่นั่นค่ะ สู้ๆ พี่เอาใจช่วย
27#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-22 13:48:29 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
กำลังเก็บข้อมูลไปเรื่อยๆอะคะตอนนี้

อยากได้จมูกใหม่เร็วๆจัง
28#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-22 13:57:05 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย aoom. เมื่อ 2011-2-16 18:38
ได้เลยค่ะ  เข้าไปของอุ้ม น่ะค่ะ
มีรูป ก่อนทำ หลังทำ ห ...

ราค่า แก้ของคุฯหมอเท่าไหร่คะ  พอจะทราบไม๊
น้องกุ๊กไก่อยากแก้ให้เล็กลง ส่วนพี่เมศ์ก็อยากจะแก้ให้โด่งขึ้นอ่ะค่ะ 5555+ มาแลกกันเลยดีไหมจ๊ะ

ดูแล้วทรงจมูกน้องกุ๊กไก่สวยอยู่แล้วปีกก็ไม่บาน แบบนี้หมอวรก็ถนัดอยู่นะคะ แบบว่าทำโด่งธรรมชาติมีสโลบนิดหน่อยตรงหัวตา

แต่ของพี่ทำมาธรรมชาติมากๆ พอเริ่มอ้วนดั้งเริ่มหายไปด้วยเฉยเลย พี่ลงรูปใหม่ไว้ว่างๆแวะไปดูนะจ๊ะ
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้