เจ้าของ: ก้องตะวัน
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

5กย. วันเกิด ซีจัง FRESHNIGHT ชื่นชีวาราตรี ของหมู่เฮาเจ้า

[คัดลอกลิงก์]
สุขสันต์วันแก่...เอ้ยวันเกิดน้ะจ้ะ ซี
ขอให้ปีนี้เจอแต่สิ่งดี ๆ สมหวัง สมหวังน้ะจ้ะ
เปล่า นางกำลังโยกเสาอยู่ ซีจัง
ต้นฉบับโพสโดย ก้องตะวัน เมื่อ 2009-9-4 23:10

ใส่ร้ายเหอะ  ฮ่าๆๆ  
ใครที่มา HBD ซี เช็ค PM ด้วยนะคับ

น่ารักกันที่สุดเรย  อิอิ
รักซีจัง จุฟๆ ของขวัญถ้าใช้ดี ต้องขยายผลให้นู๋รู้ด้วยนะ จาได้บลิ๊งตามไป
แล้ววันนี้ได้กินยา alert ป่าวจ๊ะ
รักซีจัง จุฟๆ ของขวัญถ้าใช้ดี ต้องขยายผลให้นู๋รู้ด้วยนะ จาได้บลิ๊งตามไป
แล้ววันนี้ได้กินยา alert ป่าวจ๊ะ  ...
ต้นฉบับโพสโดย plaa เมื่อ 2009-9-5 17:17

ค้าบ เด๋วเอาผลงานไปให้วิเคราะห์เองเรย ฮ่าๆๆ
กินแว้วๆๆๆ  ฮ่า ถึงได้นั่นย้ายกระทู้นี่ไง  ฮ่าๆ
นู๋ให้กิน วิตามินรวมนะ มะใช่ยาบ้า แบบนี้เค้าเรียกคึกเกิน
ซี  อยากได้อะไรอ่าา   เด่วจัดให้้
ซีจัง ไปเอาโทนเนอร์แกลลอนนั้นมาลองกันป้ะ {:13_847:}
นู๋ให้กิน วิตามินรวมนะ มะใช่ยาบ้า แบบนี้เค้าเรียกคึกเกิน
ต้นฉบับโพสโดย plaa เมื่อ 2009-9-5 17:26

เอาน่า คริคริ

ก็ทำเสร็จภายในวันเด๋ว นะ ฮ่าๆ

พูดไป เด๋วโดนจับไปตรวจฉี่ ฮ่าๆ

ซีจัง ไปเอาโทนเนอร์แกลลอนนั้นมาลองกันป้ะ {:13_847:}
ต้นฉบับโพสโดย plaa เมื่อ 2009-9-5 17:42

อืม น่าสน ว่าแต่ใครจะไปเอา  ฮ่าๆ เพราะกลับมาบ้าน

โทนเนอร์เราก็ครึ่งขวดละ แถม 200 ขวดนิดเดวเอง ฮ่าๆ
ซี  อยากได้อะไรอ่าา   เด่วจัดให้้
ต้นฉบับโพสโดย golffy_patrick เมื่อ 2009-9-5 17:34

ความลับ คับพี่หมอ  เด๋ว PM ไปดีกว่า ฮ่าๆ

เอ้ยๆ  พี่หมอแอดเอมมาดีกว่า 55+
สเตมเซล ใช้แล้วผิวนุ่มเหมือนตูดเด็ก อิอิ {:13_923:}
Happy Birthday 2 P'C ครับ อิอิ

มีความสุขมากๆเน้อ
Happy Birth day  ด้วยค่ะ
มีความสุขมากๆนะค่ะ
Happy Birthday นะจ๊า.... มีความสุขมากๆนะ
ขอให้รวย หล่อ และได้แฟน ดีๆ และถูกใจ ในเร็ววันนี้นะ
ซีจัง... ถึงมาช้า แต่ชัวร์...ว่าป่ะ ออิอิอิ
ขอบคุณเน้อ ซีจัง
อุตส่าห์ PM กลับด้วย น่าร๊ากกจัง คริคริ

ขอบคุณเน้อ ซีจัง
อุตส่าห์ PM กลับด้วย น่าร๊ากกจัง คริคริ  
ต้นฉบับโพสโดย n-shang เมื่อ 2009-9-5 19:49

ต้องขอบคุณนัทมากกว่าคับ

ที่แวะมาอวยพรให้

น่าร๊ากกก เหมือนกาน ได้ข่าวเป็นคนจันท์ช่ายป่ะ

คนจันท์อ่ะน่ารัก
ต้องขอบคุณนัทมากกว่าคับ

ที่แวะมาอวยพรให้

น่าร๊ากกก เหมือนกาน ได้ข่าวเป็นคนจันท์ช่ายป่ะ

คนจันท์อ่ะน่ ...
ต้นฉบับโพสโดย freshnight เมื่อ 2009-9-5 19:56

อ่า.. ซีจังรู้ได้ไงอ่ะ
เค้ายังไม่ได้บอกใครเลยเน้อ บอกมาบอกมา หุหุ

ว่าแต่ นัทไม่น่ารักหรอกอ่า หน้าบ้านๆธรรมดาเองอ่ะ
แต่งหน้าด้วย หุหุ เห็นมั๊ยหน้าลอยแต่ไกลลล!!

HPBD น่าครับซี  สุข สุดชื่น สมหวัง ขอให้เป็นของซีน่ะค๊าฟ

ว่าแต่ว่า Cake แต่ละก้อน โตๆ ทั้งน๊าน
คงต้องใช้เทียน + มีดตัดแค๊กใหญ่ขนาดไหนเนี๊ยะซี
เป่าเทียนที่ปักบนเค๊กวันเกิด ...ไหวป่าวครับซี....
ซี น้องรัก

ขอให้มีความสุขมากๆนะค่ะ

มีสิ่งดีดีเข้าในชีวิต ร่ำรวยความสุขเเละเงินทอง

ด้วยรักเเละห่วงใย .... น้องที่น่ารัก

ซีซี่จัง
อ่า.. ซีจังรู้ได้ไงอ่ะ
เค้ายังไม่ได้บอกใครเลยเน้อ บอกมาบอกมา หุหุ  

ว่าแต่ นัทไม่น่ารักหรอกอ่า หน้า ...
ต้นฉบับโพสโดย n-shang เมื่อ 2009-9-5 20:07

ม่ายบอก

ฮ่าๆๆ

คนจันท์นิสัยดีอ่ะ จิงใจ ชอบอ่ะ
HPBD น่าครับซี  สุข สุดชื่น สมหวัง ขอให้เป็นของซีน่ะค๊าฟ

ว่าแต่ว่า Cake แต่ละก้อน โตๆ ทั้งน๊าน
คงต้องใช้เทียน ...
ต้นฉบับโพสโดย TITAN เมื่อ 2009-9-5 22:12

ขอบคุณนะค้าบ

เค้กหรา โป๊ะหน้าเล่นดีกว่า อย่ากินเรย ฮาดี ฮ่าๆ
ซี น้องรัก

ขอให้มีความสุขมากๆนะค่ะ

มีสิ่งดีดีเข้าในชีวิต ร่ำรวยความสุขเเละเงินทอง

ด้วยรักเเละห่วงใย . ...
ต้นฉบับโพสโดย Kuromi เมื่อ 2009-9-6 10:09

ขอบคุณ พี่กิ๊บ สุดสวยคับ

(สังเกตุ ถ้าเรียกน้องซีก็จะเป็นพี่กิ๊บ
แต่ถ้าเรียก พี่ซี จะเป็นป้ากิ๊บ ทันที ฮ่าๆ)
Happy birth day คับพี่ซีๆ

ขอให้มีความสุขมากๆ เลยน่ะคับผมม

^______^
ม่ายบอก

ฮ่าๆๆ

คนจันท์นิสัยดีอ่ะ จิงใจ ชอบอ่ะ
ต้นฉบับโพสโดย freshnight เมื่อ 2009-9-6 11:27

อร๊ายยยย... เขิล
งั้นซีจังเอา Cake ไปอีกชิ้นนึงเลย

+
+

++ ใหญ่โตพอมั๊ยจร๊ะ ซีจัง หุหุ
Happy birth day คับพี่ซีๆ

ขอให้มีความสุขมากๆ เลยน่ะคับผมม

^______^
ต้นฉบับโพสโดย septies เมื่อ 2009-9-6 11:32

ขอบคุณที่มาอวยพรย้อนหลังนะคับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้