12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: pushpop
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ตกลงเลือกหมอสุชาติอนุเสาวรีย์คลินิก

[คัดลอกลิงก์]
ต้นฉบับโพสต์โดย pushpop เมื่อ 2011-2-3 13:59
จมูกผม ปลายเนื้อเยอะมาก แต่งออกจะ มันจะเรียวมั้ยหว ...

ไม่เสียทรงหรอก คุณหมอเค้าคงเลือกสิ่งที่ดีที่สุดให้เราหละ
รอดูนะครับว่าจะไปทำรอบสามกับคุณหมอสุชาตินี่แหละ
แต่ไม่มั่นใจเรื่องคิวเพราะตอนนี้เราอยู่ต่างประเทศอ่ะว่าจะกลับเดือนมีนาแต่วันที่ไม่มั่นใจอ่ะครับอยากกลับไปแล้วทำเลยอ่ะ
ไม่รู้จะได้รึป่าว
เพราะเรามีเวลาอยู่ที่เมืองไทยแค่หลังสงกรานต์ก็ต้องกลับมาอยากไปทำให้หล่ออิอิ
เรื่องของเรื่องคือว่าคิวหมอตอนนี้ถึงเดือนพฤษภาคมเลยหรอครับ
หรือว่าคิวสดวกของคุณเองอ่ะครับ
รบกวนด้วยนะครับ
แล้วจะเข้ามาเยี่ยมนะครับ
รอดูนะครับว่าจะไปทำรอบสามกับคุณหมอสุชาตินี่แหละ
แต่ไม่มั่นใจเรื่องคิวเพราะตอนนี้เราอยู่ต่างประเทศอ่ะว่าจะกลับเดือนมีนาแต่วันที่ไม่มั่นใจอ่ะครับอยากกลับไปแล้วทำเลยอ่ะ
ไม่รู้จะได้รึป่าว
เพราะเรามีเวลาอยู่ที่เมืองไทยแค่หลังสงกรานต์ก็ต้องกลับมาอยากไปทำให้หล่ออิอิ
เรื่องของเรื่องคือว่าคิวหมอตอนนี้ถึงเดือนพฤษภาคมเลยหรอครับ
หรือว่าคิวสดวกของคุณเองอ่ะครับ
รบกวนด้วยนะครับ
แล้วจะเข้ามาเยี่ยมนะครับ
29#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-6 08:24:34 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย tum1331 เมื่อ 2011-2-6 05:34
แต ...

ผมเลือก เองอะครับ เำพราะมีวันหยุดยาว 5 วัน

แสดงความคิดเห็น

แล้วพอจะรู้ไหมครับว่าตอนนี้คิวถึงเดือนไหนแล้วครับ  โพสต์ 2011-2-6 16:08
30#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-6 16:16:17 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย pushpop เมื่อ 2011-2-6 08:24
ผมเลือก เองอะครับ เำพราะมีวันหยุดยาว 5 วัน ...

ไม่แน่ใจครับ ลองถามที่คลินิกดีกว่า แต่เดือน พค ที่ผมจอง ยังไม่ใครเลยนอกจากผม
ช่วง มีค น่าจะพอมี
ต้นฉบับโพสต์โดย king_sun เมื่อ 2011-2-2 12:43
ค่อยๆ ทำก็ได้มั้งครับ เสริมก่อน แล้วจะตัดปีกค่อยทีห ...

เห็นด้วย ๆ ^ ^
32#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-6 21:15:06 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย zego2524 เมื่อ 2011-2-6 17:15
เห็นด้วย ๆ ^ ^

ครับ ตอนนี้ คิดว่า คงไม่ตัดแล้วครับ แต่จะไปทำตาสองชั้นแทนครับ
กำลังหาข้อมูล หมอเก่งๆ แล้วก็ไม่แพงอยู่ครับ
เป็นกะลังใจให้คร๊าป
เจ้ก็เลือกทำจมูกกับคุณหมอสุชาติค่ะแต่ยังไม่มีเวลาไปเลย....
ยังไงๆ ก็ต้องทำ เพราะอยากกกกกกสวยค่ะ
ตัดสินใจทำที่นี่เหมือนกันค่ะ ^^
เราไปปรึกษาวันนี้,,,แล้วนัดทำวันที่ 3 มี.ค.เลยค่ะ ^^" (ตัดสินใจเร็วเวอร์,,)
แอบหวั่นๆอยู่เหมือนกัน เพราะทำยกเซ็ท เสริม+แต่งปลาย+ยกปีกจมูก(หมอบอกของเราปีกจมูกย้อยT^T)
ไม่ไปปรึกษาหมอเนี่ยไม่รู้เลยนะว่าสภาพจมูกเราไม่สวยขนาดนี้ หมอแอบบ่นด้วยว่าของเราเป็นเคสยาก TT^TT

เอาใจช่วยนะคะ,,,^^
ที่เดียวกันเลยครับ
ผมจะทำ 5 มีนา นี้แล้ว
คิวผมก็เดือน พ.ค. เหมือนกันคราบ
คิดว่าคงเป็นช่วงเดียวกัน

ส่วนตาเท่าที่อ่านผมอยากทำกะหมอภูคราบ
ดูดีแล้วก็ประหยัดหน่อย
เสียค่าจมูกก็ไปหลายล่ะ

ผมก็ว่าจะไปทำตากับหมอภูเหมือนกันครับ  โพสต์ 2011-5-2 23:04
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Garuda เมื่อ 2011-5-2 23:03

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Garuda เมื่อ 2011-5-2 23:02

ต้นฉบับโพสต์โดย kurama เมื่อ 2011-2-2 19:09
ดูจากรูปแล้วทำมาหล่อชัวร์ ฟันธง

คิดเหมือนกันเลย
รอดูรีวิวนะครับ

หมอสุชาติเป็นอีกหมอที่สนใจ แต่ดูรีวิวแต่ละคนแล้ว หมอทำออกมาสวย

แต่หมอก็จัดหนักมากกกกอ่ะ

เค้าเลยกลัวๆ

ถามนิดนึงครับ จองคิวหมอสุชาติต้องมัดจำอะไรไหมครับ

มัดจำ 2,000 ครับ  โพสต์ 2011-5-2 23:35
39#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-2 23:37:55 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
งานชุกมาก เลื่อนไปทำ เดือน ก.ค. แล้วครับ
ว้า ผมก็ได้ทำก่อนอ่ะดิ
เหอเหอเหอ
ใกล้เข้ามาแล้ว
หวั่นหวั่นเหมื่อนกัน
อยากชมฝีมือหมอเยอะๆ  แอบสนใจอย่างหนักหน่วง
:)
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย viri เมื่อ 2011-5-4 02:06

จขกทคะ  อยากจมูกยาว. เน้นไปเลยนะคะ ว่ายาวแต่ไม่เสี่ยงทะลุ. หมอทำได้ไหม? ถ้าทำได้. จัดมาเลยยยย

เพราะของเราทำกะหมอสุชาติแล้วไม่ยาวเท่าที่ใจนึก  อืมมม ก็ไม่สั้นค่ะ. แต่ไม่หยดน้ำเยอะเท่าไหร่. เน้นโครงจมูกเดิม ทั้งที่เราว่าเนื้อเยอะ. ทำปลายหยดน้ำสบายเลย
เราอ่ะ.... อยากได้ปลายยาวหน่อย. แต่ย้ำไปแค่รอบเดียว
ทำเสร็จจนหายบวมได้ปลายจมูกนิ่ม ธรรมชาติมาก safe safe มาค่ะ
ถ้าไม่มีการทำจมูกเรียวเล็กลงละก็นะ....ปลายคงดูทู่แน่ๆเลย

ฉะนั้นลองย้ำกับหมอดูนะคะ. แต่ถ้าหมอบอกมันไม่ปลอดภัยก็เชื่อหมอนะคะ

มีรูปให้ดูมั้ยครับ  โพสต์ 2011-5-4 08:13
อยากเหนตอนทำเส็จแล้วอ่ะครับบบ อยากเหนรูป ปัจจุบันอ้าครับบบบ
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้