12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: katun7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ครบ 3 เดือน กะ คุนหมอบุญถิ่น*รูปก่อน-หลังทำ*คร้า

[คัดลอกลิงก์]
ตอบกระทู้ katun7 ตั้งกระทู้

ดีจ้าน้องตูน แม้หายกันไปทั้งสองคนพี่น้องแหล่ะ พี่เองก็หายไปนานเหมือนกัน พี่สบายดีจ้า ตอนนี้ก็กลับมาสู่อากาศหนาวเหมือนเดิม น่าเบื่ออ่ะ วันๆแทบไม่ต้องทำอะไร ไม่ได้ออกไปไหนเลยด้วยซ้ำ กินกะนอนจ้า อ้วนจะเป็นฮิปโปอยู่แล้ว หมูกพี่ตอนนี้ก้อดีขึ้นตามลำดับเหมือนกันจ้า บางวันดูสวย บางวันดูเหมือนมันจะกลับมาบวมอีกครั้ง ดูเหมือนจะเบี้ยว แถมเอียงด้วยแหล่ะ แต่ก็ไม่มากหรอก ถ้าไปบอก ก็ไม่มีคนรู้ว่าหมูกพี่เอียง หลายคนเห็นก็ไม่รู้ว่าพี่เสริมหมูกมา แล้วน้องตูนหล่ะ เรื่องวิซ่าไปถึงไหนแล้วหล่ะ พี่หวังว่าเรื่องทุกอย่างคงผ่านไปได้ด้วยดีนะ
27#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-2 01:22:06 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ Daengnoi ตั้งกระทู้

คร่าพี่ แฟนเพ่งกลับไปไม่กี่วันนี้เองค่า รอบล่าสุดที่ทำ visa ก้อไม่ผ่านอะคะ แฟนนู๋เซ็งเป็ดเซ็งห่าน เลย
อยากเห็นรูปพี่จัง ว่าน้องหมูกเปนไงบ้าง รบกวนขอเมลพี่น่อยนะ ตูนอยากคุยกะพี่ ถ้าได้เมลแลว เดวตูน แอดหาคะ ดูแลสุขภาพด้วยนะคะ เปงงงงงงห่วง
ดูดีขึ้นเยอะเลยนะคะ
30#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-2 23:02:50 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ happymook ตั้งกระทู้

ขอบคุนมากคร่า
31#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-2 23:03:32 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ iaomamm ตั้งกระทู้

ขอบคุนค้าบบบบบบ
ตอบกระทู้ bitoei_29 ตั้งกระทู้

เราก็ไปทำมาวันที่2 อ่ะ  ดูแล้วก็ไม่ค่อยโด่งเหมือนกัน เพราะเราเนื้อน้อย กลัวว่าถ้าโด่งกว่านี้แล้วจะแข็งไปอ่ะ
ทำจมูกกับหมอบุญถิ่นเสร็จแล้ว วันนัดตัดไหมมีค่าใช้จ่ายอะไรไหมค่ะ
สวยค่าาา.. เราอยากทำเหมือนกัน แต่เรากลัวมากๆ ยิ่งดูคลิปตอนทำนะ เรานี่ถอดใจเรยอ่ะ ฮือๆๆๆ
แนะนำทีค่ะ คือว่า เราดั้งมีน้อยมากกกก ไม่รุ้ทำไม บ้านเรามีเราคนเดียวที่ไม่ค่อยจะมีดั้ง แอบเซ็งค่ะ   ถ้าเสริมแล้วจะมีผลไรมั่งมั๊ยค่ะ เจ็บปวด เปนอะไรกันบ้างคะ ช่วยบอกที  ขอบพระคุนมากๆค่ะ  อิอิ
ฟังไปฟังมาชักกลัว มันจะเบี้ยวมั้ยค่ะ....
36#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-6 01:12:49 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ ohoil ตั้งกระทู้

เพ่งทำอะนะ ยังไม่ทราบผลร้อก ว่าโด่งมั้ย รอยุบก่อนนะ
ทาน้ำมะพร้าวและใบบัวบกมากๆนะ ช่วยได้เยอะ จะคอย
เปนกำลังใจไห้นะ  สู้สู้ ค่ะ
37#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-6 01:14:06 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ pukgad ตั้งกระทู้

ไม่มีคะ แถมคุนหมอยังดูแผลให้เราอีกด้วย
ว่า ok ไหม..........เดวก้อสวยแล่วคะ
38#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-6 01:16:50 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ battaree ตั้งกระทู้

มีมาก มีน้อย เสริมได้หมดค่ะ แต่ก้อเจ็บตอนฉีดยาชาอะ
ทนนิดนะ เพื่อความสวย ถ้าคลีนิค สะอาด ปลอดภัย ก้อ
ไม่น่ามีปันหา/ผลข้างเขียงค่ะ ลองศึกษารายชื่อ คุนหมอดูนะคะ
ว่าท่านใด น่าสนใจบ้าง
39#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-6 01:18:38 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ panchuay ตั้งกระทู้

ถ้าแกนจมูกเราไม่เบี้ยวก้อไม่น่ามีปันหานะคะ
ค่อยๆคิด ตัดสินใจนะคะ แต่ตูนว่า ทำเลย
จะได้สวยเพิ่มขึ้นๆๆไปไงค่ะ
ขอบคุนสำหรับคำแนะนำดีดีนะคะ เราจะลองไปหาข้อมูลเพิ่มเติมดู
พี่คะ น้องกำลังจะไปทำกับ คุณหมอบุญถิ่น เหมือนกานค่ะ
แต่ ว่า น้องอยากรู้ว่า หมอเค้าจะถามเราก่อนไหม ค่ะว่า
อยากได้โด่งแค่ไหน.. คือว่าน้องอยากได้แบบที่เห็นว่าเสริม เลยอะคะ
-- ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับคำแนะนำนะคะ ---:)
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้