เจ้าของ: sownoi
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

Deday 24 Aug 09 by sownoi

[คัดลอกลิงก์]
สวยขึ้นกว่าเดิมคะ
27#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-4 13:31:49 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
-ขอบคุณทุกท่านที่ให้กำลังใจค่ะ..  บังเอิญพบสองสาวหน้าคลีนิคคุณหมอเฉลิม สัญญากับเธอทั้งสองว่าจะเข้ามาโพสรูปให้ดู  เผื่อจะได้เป็นแนวทางให้เพื่อน ๆ ได้บ้างค่ะ...
ทรงสวยมากๆครับ คล้ายปอยจริงๆ

ก่อนทำหน้าตาจะดูธรรมดาๆ ไม่ดึงดูด

พอทำแล้ว หน้าเปลี่ยนไปเลยครับ ดูดีมีมิติมากขึ้น

น่าสนใจมากขึ้น อยากใช้คำว่า... หน้าตาดูอัพเกรดมากขึ้นนะครับ
29#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-4 13:44:20 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ทรงสวยมากๆครับ คล้ายปอยจริงๆ

ก่อนทำหน้าตาจะดูธรรมดาๆ ไม่ดึงดูด

พอทำแล้ว หน้าเปลี่ยนไปเลยครับ ดีมีมิติม ...
ต้นฉบับโพสโดย nanvaris เมื่อ 2009-9-4 13:39

แท้งกิ้วหลาย ๆ ค่า ๆๆ   ก็มีคนบอกอย่างนั้นจริง ๆ แหละ...  ยังเสียดายว่า ทำไมคิดช้าอย่างนี้ รู้งี้ทำตั้งแต่นานแล้วค่ะ....  ขอบคุณค่า
สวยมากค่ะ...หน้าเด็กเลยแหล่ะ..ตอนนี้กำลังตัดสินใจทำอยู่เหมือนกัน
เห็นพี่ทำแล้ว O.K เลยค่ะ
มูกสวยอะค่ะ

โด่งดีด้วย หนูจะไปแก้อยู่เนี่ย

เพราะหนูอยากได้อีกอะ

ทรงจมูกสวยมากๆเลยคะ
33#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-5 19:49:27 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
จมูกสวยอะค่ะ

โด่งดีด้วย หนูจะไปแก้อยู่เนี่ย

เพราะหนูอยากได้อีกอะ
...
ต้นฉบับโพสโดย Arty เมื่อ 2009-9-5 11:39

ช่าย ๆ   กูรูในเวปเคยบอกเอาว่า ไหน ๆ ทำแล้ว ควรเอาให้โด่งได้ใจ ไม่งั้นเดี๋ยว จะอยากเจ็บตัวรอบสอง..  รู้สึกเหมือนกันค่ะ..  ว่า อยากโด่งและเชิดปลายอีกนิด.. แฮ่ ๆ โลภมากอีกแล้ว  ทั้ง ๆ ที่หมอบอกว่าเอาเชิดปลาย เราบอกว่า ไม่เอา เดี๋ยวเว่อร์ คุณหมอเฉลิมบอกว่า ทำทั้งทีเอาโด่งไปเลย....  มาคิดดูแล้วก็จริงอย่างคุณหมอว่า เพราะคงมีหลายคนเข้ามาแก้ขอโด่ง ๆ เป็นอย่างนั้นไป.....
สวยอ้ะ เค้าอยากได้พุ่งๆแบบนี้มั่งงงงงงง
พระเจ้าใจร้าย นู๋อยากได้เนื้อปลายตะหมูก แง้ๆๆๆๆๆๆๆ
ทำมัยนู๋ดูแล้ว ทรงคล้ายๆของนู๋เรยอ้ะ แต่พุ่งได้ใจมั่กๆ อยากได้ๆๆๆ ซีจัง เค้าจาเอาอันเน้ เค้าอยากได้อันเน้อ้ะซีจัง
สวยอ้ะ เค้าอยากได้พุ่งๆแบบนี้มั่งงงงงงง
พระเจ้าใจร้าย นู๋อยากได้เนื้อปลายตะหมูก แง้ๆๆๆๆๆๆๆ
ทำมัยนู๋ดูแ ...
ต้นฉบับโพสโดย plaa เมื่อ 2009-9-5 19:55

ก็พี่เค้าเน้อเยอะกว่าปลาอ่า

ทรงสวย ปลายพุ่งๆ ที่ทุกคนใฝ่ฝันจิงๆคับ

นี่ขนาดยังไม่ยุบสนิทอ่าคับ  โหย อยากได้ปลายเหมือนกานอ่า
อิจฉาคนสวย
อยากทำบ้างค่ะ
แต่ตังค์ไม่มี  55
พี่ค๋า บอกได้คำเดี๋ยวว่าสวยมากๆๆๆๆ อยากทำจังแต่คิวไม่ว่างเลยอะ
จมูกสวยมากจริงๆๆค้าบบ ทำแล้วสวยเลยอ่ะค้าบบ
39#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-6 17:10:54 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณค่ะ..  ทุก ๆ คน  แฮ่ ๆ อยากได้โด่งกว่านี้อีกอะค่ะ..  โลภมากใช่ป่ะ..  มันจะยุบอีกไหมค่ะ..  รู้สึกว่าจะธรรมชาติมากไปแล้วหละ.....  รู้งี้ให้คุณหมอจัดให้เต็ม ๆ ก็ดีละ..   แต่อย่างไรก็ขอบคุณที่ให้กำลังใจคนแก่ค่ะ..

dungdong 3.jpg (39.78 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 1)

dungdong 3.jpg

dungdong 2.jpg (44.56 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 5)

dungdong 2.jpg

dungdong.jpg (38.12 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 5)

สวยคมขึ้นกว่าเก่าเลยอ่ะครับ แล้วตอนนี้เป็นอย่างไรแล้วบ้างครับ
41#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-6 19:29:07 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ทำมัยนู๋ดูแ ...
ต้นฉบับโพสโดย plaa เมื่อ 2009-9-5 19:55

อันที่จริงต้องขอบคุณปลาด้วยค่ะ.. เพราะก่อนทำพี่ศึกษากระทู้ของคุณปลา จึงรู้ว่าควรคุยกับคุณหมออย่างไร  สูงเท่าไหร่ มีฮัพแค่ไหน มีหยดน้ำด้วย..  บนสองมิลล่างสามมิล มีอัฟและหยดน้ำ...  หุหุ สูตรเด็ด..
แล้วตอนทำจมูกคุณหมอก็เอ่ยถึงปลาด้วย..  สงสัยท่าจะนึกถึงจมูกปลาด้วย  เลยทำให้ จมูกเราคล้ายกัน..  eeee

modelandme.jpg (66.4 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 6)

แง้วววววว นู๋อยากได้แบบนี้มั่งอ้ะ
สวยมากเลยอะ ดูเปนธรรมชาติมากเลย โชคดีจิงๆ

อยากได้รูปปอยรูปนี้ ไปเปนแบบให้คุณหมอดูจางเลยอะ

ทำงายดีหว่า

ปลายเชิดๆ เค้าเรียกว่าไรน๊า เรียกมะถูก

แร้วฮั้มพ์ อะ บอกหมอว่าเอาเยอะ เอาน้อย แค่ไหน อย่างงัย คร๊า

ขอบคุณมากคร่า  ^^
44#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-7 07:41:23 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ใช่ค่ะ ดูเป็นธรรมชาติมากจริง ๆ ธรรมชาติเสียจนใจคอไม่ค่อยดีละ กลัวเหมือนไม่ได้ทำ แต่ก็ไม่ถึงขนาดนั้นหรอก เพราะหน้าตาดูมีมิติขึ้นเป็นกอง...ไม่น่าเชื่อว่า ทำจมูกทำให้หน้าเราเปลี่ยนไปได้มากจริง ๆ .....  

เวลาไปหาคุณหมอเอารูปดาราที่จมูกตรงสเป็คของเราให้คุณหมอดูก่อนทำอะค่ะ..  แล้วจะให้ดีเข้าไปศึกษาในกระทู้ของ ปลา เค้าหละ...  อย่าไปอธิบายปากเปล่านะค่ะ..  จิตนาการของคุณหมอ กับของเราจะได้ไปในทิศทางเดียวกัน...  ขอย้ำว่า.. เอารูปได้ด้วย ขยายรูปดาราให้ใหญ่ ๆ รูปต้องเห็นจมูกชัด ๆ หน้าข้างของดารายิ่งดี.. อย่างรูปของปอยที่พี่โพสไว้ในหน้า 1 ก็เอารูปนั้นแหละค่ะ.. ให้หมอดดู..  ตอนแรกก็อายคุณหมอเหมือนกันว่า แหม.. เราช่างใจกล้าจะเอาจมูกแบบปอย..  (แก่แล้วอะคะ..) แต่คุณหมอก็ใจดีไม่ว่ายังไง ดูปู๊บก็บอกว่า โอเค เอาตามนี้..  เอาเชิด ๆ เลยนะ..  พี่เองบอกคุณหมอว่า ..  โอ้ว.. ไม่เอาขนาดนั้นก็ได้ค่ะ..เดี๋ยวจมูกชี้หน้าชาวบ้าน..  ขนาดกำลังใส่ซิลียังบอกคุณหมออีกนะ.. ว่า หมอค่ะ.. อย่าเชิดมากนะค่ะ..   โธ่เอ๊ย  รู้งี้ให้คุณหมอจัดให้เต็ม ๆ ซะก็ดี..  เศร้า..  แต่ก็โอค่ะ..  เป็นธรรมชาติดีจริง ๆ  คุณหมอเปลี่ยนให้พี่เป็นคนใหม่จริง ๆ ขอบคุณคุณหมอเฉลิม มา ณ. โอกาสนี้ด้วยค่ะ....

Taksaorn_11[1].jpg (45.67 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 3)

f560687324nf6.jpg (43.2 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 6)

005-61.jpg (60.75 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 3)

45#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-7 07:47:35 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อิ อิ ขอ นิดส์นุงนะ.. after and before จ๊ะ

003[1].jpg (47.3 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 3)

46#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-7 07:48:39 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
จามูกพลอย มาอยู่บนหน้าเรา ฮ่า ๆ ๆ ๆ  คุณหมอเฉลิม ซู้ดดดดยอดดดดดด
47#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-7 09:19:16 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เพื่อน ๆ อาจสงสัยว่า ตกลงเอาแบบไหนกันแน่ ตอนแรกบอกเอาแบบปอย แต่ดันไปคล้ายจมูกพลอย..  คือเราเอาแบบไปทั้งหมดนี้แหละ เพราะจมูกมีความคลายกันคือ หว่างคิ้วไม่สูง แต่เชิดปลาย ซึ่งนางแบบทุกคนก็เป็นอย่างนั้น เอารูป พลอย ยองเอ ปอย แอ็ก เมย์พิชนาถ แล้วให้คุณหมอเลือกอีกทีว่า อย่างไหน เหมาะกับเราที่สุด.. แต่รูปจมูกต้องเป็นสไตล์เดี่ยวกันค่ะ..  พอเอารูปให้หมอดู คุณหมอก็จะทราบว่า เอาประมาณนี้..  แต่เพื่อน ๆ ไม่ต้องเอารูปนางแบบไปเยอะ.. นะคะ่..  เพราะคุณหมอบอกว่า คล้ายกันก็จริง แต่วิธีทำต่างกันมาก..  ดังนั้นเลือกนางแบบคนเดียว แต่เอาหลาย ๆ มุมไปดีกว่าค่ะ..  จะได้ไม่ทำให้คุณหมองง เสียเปล่า ๆ....
สวยอ่ะคะ หน้าเปลี่ยนเลยเนอะ
หน้าเปลี่ยนไปเรย

บอกได้คำเดียว ทำอย่างเดียว

สวยขึ้นมาก
จมูกสวยมากค่ะ แอบอิจฉาจังเลย  
หายดีรึยังเป็นกำลังใจให้นะค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้