12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: nasical
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ศิษย์หมอศิริพรชัยเชิญด้านนี้ค่ะ..กำลังจาไปทามเดือนหน้าอ่ะคะขอคำแนะนำด้วยจร้าาา

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Mamuiiz เมื่อ 2011-1-18 00:21

ของเราทำจมูกกับคุณหมอได้จะสองเดือนแล้วค่ะ เชื่อไหมว่าไม่ถึงสองหรือสามอาทิตย์เนี่ยแหละค่ะเราต้องบูมให้พี่ๆที่รับปริญญา แบบว่าไม่ทำก็ได้แต่อยากช่วยเพื่อนๆแหะๆเลยไปบูมด้วยตั้งแต่เช้าถึงถึงบ่ายสองบ่ายสามกันเลยที่เดียว T^T แต่ก็แอบกลัวว่ามันจะเบี้ยวไหมน่าแต่ก็ไม่เป็นไรค่ะ พยายามถามเพื่อนๆนะว่าเบี้ยวไหมแต่เพื่อนบอกก็ไม่นิ แต่ตอนนี้ยังกังวลอยู่เลยค่ะแต่เพื่อนๆก็บอกว่าธรรมชาตินะไม่เบี้ยวสวยดี ^^
ตอนนี้กระแสต่างๆก็มีเยอะนะค่ะเกี่ยวกับคุณหมอ แต่เราว่าอยู่ที่ความรู้สึกเรานะว่ามั่นใจในตัวคุณหมอหรือเปล่า สู้ๆค่ะ
27#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-18 00:25:53 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ของเราทำจมูกกับคุณหมอได้จะสองเดือนแล้วค่ะ เชื่อไหมว่าไม่ถึงสองหรือสามอาทิตย์เนี่ยแหละค่ะเราต้องบูมให้พี่ๆที่รับ ปริญญา แบบว่าไม่ทำก็ได้แต่อยากช่วยเพื่อนๆแหะๆเลยไปบูมด้วยตั้งแต่เช้าถึงถึงบ่าย สองบ่ายสามกันเลยที่เดียว T^T แต่ก็แอบกลัวว่ามันจะเบี้ยวไหมน่าแต่ก็ไม่เป็นไรค่ะ พยายามถามเพื่อนๆนะว่าเบี้ยวไหมแต่เพื่อนบอกก็ไม่นิ แต่ตอนนี้ยังกังวลอยู่เลยค่ะแต่เพื่อนๆก็บอกว่าธรรมชาตินะไม่เบี้ยวสวยดี ^^
ตอนนี้กระแสต่างๆก็มีเยอะนะค่ะเกี่ยวกับคุณหมอ แต่เราว่าอยู่ที่ความรู้สึกเรานะว่ามั่นใจในตัวคุณหมอหรือเปล่า สู้ๆค่ะ

ขอบคุนนะคะ ที่ช่วยมาสร้างความมั่นใจให้เรา

เพราะตอนนี้ลุ้นๆๆๆ มากทีเดียว ตัวเองมีรุปมั้ยอ่ะคะ

มารีวิวให้ดูบ้า่งน้าาา
ตอบกระทู้ nasical ตั้งกระทู้

อยากรีวิวนะค่ะ แต่ทำไม่เป็นแฟนห้ามรีวิวด้วยอ่ะสิ เค้าเป็นคนจมูกสั้นค่ะทำออกมาโด่งแต่อาจจะดูไม่โด่งและสวยเท่าคนจมูกยาวนะ อันนี้ต้องยอมรับ ตอนนั้นอยากทำมากอ่ะลืมคิดไปว่ามีอีกวิธีที่ทำให้จมูกเรายาวขึ้นโดยใช้กระดูกหลังหูรึเปล่า เง้อเสียดาย  T^T แต่ถ้าอยากเห็นคงต้องเป็นทางMSNอ่ะจ้า

แสดงความคิดเห็น

ขอเมลหน่อยได้มั๊ยคะ  โพสต์ 2011-1-22 11:44
จขกท ไปทำมายังเอ่ย
30#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-5 00:16:30 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
จขกท ไปทำมายังเอ่ย

วันจจันทร์ นี้แล้วจร้าาา

เดว มา รีวิว ให้ดูแน่นอนนนน

ขอให้ทำออกมาสวยๆและปลอดภัยนะคร้า จะรอดูรีวิวนะคร้า  โพสต์ 2011-2-5 10:48
รอดูด้วยคนค่ะ ขอให้ทำมาแล้ว สวยๆๆ นะค่ะ
พลอยทำ 14 กุมภาค่ะ ตื่นเต้นนน มากก
อยากสวยเเร้วว ไม่รุทำออกมาจะเปนยังไง เเต่เอาเเบบไปให้หมอดูเเร้ววค่ะ
เรามีนาเเร้ววกัวเหมือนกัลลลล เเว๊กกกกกกกกก
คุณหมอติดลมบนไปแล้ว
35#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-7 00:09:07 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
วันนี้ตอน เที่ยงครึ่ง แล้ว อ่ะ

ยังกล้า ๆกลัวๆ อยุ่เลย

เฮ้อ สู้ๆๆ
รอดูรูปนะคะ หายไวๆ
เปนไงบ้างคะ สวยแล้วละสิ อิอิ
38#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-7 23:51:05 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ทำมาแร้วจร้าาา

ไม่เจบนะ เจบตอนฉีดยา นิสนึงอ่ะ

ไม่ค่อยบวมด้วย อ่ะ

แต่พรุ่งนี้ น่าจาบวมก่า นี้แน่เรย

แต่ตอนนี้กังวลๆ ว่ามันจาเบี้ยว อ่าาา

กลัวๆๆ

เดวๆ ว่างจามาอัพรุปให้ดูนะคะ

คะ ขอให้หายบวมไวไวนะคะ  โพสต์ 2011-2-8 09:56
39#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-8 20:57:08 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
วันนี้วัน ที่สอง แร้ว คร้าา

ไม่บวมเรย คุนหมอมือเบาๆ มากก

มีรอยช้ำแค่ตงตานิสนึง

ไม่ปวด ด้วยอ่ะ แค่ตึงๆๆ

แต่แอบ กังวล ว่ามันจาไม่ค่อยโด่งเรย อ่า  ฮือๆ กัว เบี้ยว ด้วยยอ่าา

เดวถ้าจมูกเข้าที่แร้ว จามารีวิว แน่นอนนะคะ

อยากเห็นๆๆอิิอิ  โพสต์ 2011-2-9 19:39
หมอ ใช้ซิลิโคนแบบมีขาหรือไม่มีขา ค่ะ     ได้สอบถามปัญหาอะไรกับหมอไว้ไหมคะ  เห้นตอนนี้ กระแสหมอ ศิริพรชัยออกมาไม่ดี     เลยหวั่นๆ คะ   
41#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-9 20:15:00 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
วันนี้ วันที่สอง แร้ว อ่า คร้าาา

รุ้สึก ว่าอยาก แก้ มากๆ อ่ะ

มันไม่โด่งเรย อ่าา

ไม่ค่อย ถูกใจ เรยย อ่ะ ฮือๆๆ

เดว ถ้า เข้าที่แร้ว จา มารีวิว นะ

ต้นฉบับโพสต์โดย nasical เมื่อ 2011-2-9 20:15
วันนี้ วันที่สอง แร้ว อ่า คร้าาา

รุ้สึก ว่าอยาก แก้ ม ...

ใจเย็นๆนะคะ รอให้เข้าที่ก่อน พึ่งวันที่ 2 เอง รอดูก่อนนะคะ เป็นกำลังใจให้นะคะ
สู้ๆนะค่ะเเรกๆต้องอดทนรอดูผลงานหลังลดบวมมม เปนกำลังใจให้ค่ะ ลงรุปด้วยนะค่ะ
รอดูก่อนนะคะ เด๋วดั้งมันจะรัด ดูโด่งเป็นสันมากขึ้น ต้องรอให้ยุบบวมก่อน
เอาใจช่วยค่ะ
แต่เราทำมากะคุณหมอ ก็ถูกใจ ค่ะ
ไม่มีปัญหาอะไรด้วย
ตอนนี้รอแค่ปลายจมูกยุบลง นอกนั้นเข้าที่แล้ว
อดใจรอหน่อยนะคะ หายเร็วๆ ค่ะ
อย่าลืมทานยา และประคบร้อนด้วยนะ จะได้หายเร็วขึ้น
รอดูรูปอยู่นะจ๊ะ
45#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-10 23:57:16 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
วันนี้ แกะ พลาส เตอร์ ออกแร้ว จร้าาา

เพื่อนๆ บอกว่า ดู เปน ธรรมชาต ดี

แต่เรายังไม่ค่อยพอใจ อ่าา มันไม่ค่อยโด่ง เท่าไหร่

กว ถ้า มันเข้าที่ แร้วว มันจาไม่โด่ง เรยยย อ่ะคะ

ตอนนี้อยากเหนมากเรยคะ อิอิ  โพสต์ 2011-2-11 09:25
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้