12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: Cuttohi
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

อยากรู้ว่า หน้าอย่างผม ควรจะศัลยกรรม ตรงไหนบ้างคับ ขอคำแนะนำหน่อยคับ

[คัดลอกลิงก์]
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-12-2 17:40:54 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกลับ 3# holyboy

ตา  ผม 2 ชั้นอยู่แล้วอ่าคับ

ส่วนเรื่องจมูก  ผม กำลัง  หาข้อมูลอยู่อ่ะคับ  ว่าจะทำที่ไหนดี
ขอบึุณสำหรับ comment  นะคับ
การลงทุนบนใบหน้า คือการเพิ่มมูลค่าให้กับตัวเอง
ถ้าให้ผมแนะนำนะครับ ทำจมูก ตัดปีกจมูก  ทำตา2สองชั้น  ทำปากบาง บนและล่าง  ทำคาง  ฉีดโบท็อก
แล้วก็ไปหาหมอหน้า รักษาผิวหน้าครับ
ค่อยๆทำนะครับ ทุกอย่างเปลี่ยนแปลงได้
ทุกอย่างอยู่ที่ความพอใจครับ
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้