เจ้าของ: waytosky
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ผลงานหมอเฉลิมเหมือนกันคราบบบเดือนกว่าๆๆ

[คัดลอกลิงก์]
คุณจขกทเลือกซิลิโคนราคาเท่าไรค่ะ ทรงออกแนวตรงๆ ไม่สโลบ และไม่มีฮัมพ์ใช่มั๊ยค่ะ ขอบอกว่าทรงสวยมากค่ะ ใจก้ไม่อยากให้จมูกจขกท ยุบอีกเหมือนกันค่ะ กำลังงามเลย ลงรูปอีกนะค่ะ จะมาชมเรื่อยๆค่ะ
ทรงสวยมากเรยค่า
จขกท ต้องหล่อ แน่ๆเรย ย ย
คริคริ
โอววว... จมูกสวยจริงๆครับ 1 เดือน ได้เท่านี้ถือว่าสวยมากเลย

จากนี้ไปจะยุบเรียวเข้าจากด้านข้าง 2 ข้างครับ

จะเรียวขึ้น ปลายจมูกน้องสวยมาก

ปลายยังจะต้องยุบและเรียวกว่านี้อีกนะครับ

ปลายต้องใช้เวลาประมาณ 3 เดือน จึงจะยุบสนิท
นึกว่าจมูกผู้หญิงเลยตอนเห็นรูป แล้วรูปก่อนทำเป็นไง ค่ะไม่เห็นอะ
เอารูปใครไปเป็นแบบหรือเปล่าครับ สวยงามมากเลย
สวยงามมากๆ  
ทุกคนเลยที่ทำกับหมอเฉลิม ผมคิดไม่ผิดจริงที่เลือกหมอเฉลิม .. อิอิ
32#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-4-28 23:38:11 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
555 กลายเป็นจมูกผู้หญิงไปละ แต่ของจริงไม่เหมือนนะคราบบ 555 ยังไงผมขอบคุณมากๆสำหรับทุกคำติชมนะครับ
จมูกเดิมผมปลายมันทั้งใหญ่ หนา แบน บาน ไม่สวยเลยอ่ะครับ คุณหมอทำให้ได้ขนาดนี้ผมก็โอเคมากๆๆละครับ ไว้จะพยายามหารูปก่อนลงมาให้ดูนะครับ พอดีถ่ายไว้แต่คอมเสียเอาไปลงใหม่รูปหายหมดเลยครับ

ผมทำราคา18k ครับ ผมเอาแบบไปให้คุณหมอดูมากมายครับ ดาราเกาหลีทั้งนั้นแบบอยากเหมือนอ่ะครับ แต่ทำเสร็จมาคุ้มครับเพราะเพื่อนผมทำกับหมอปรีชามาผมก็ว่าสวยโด่งแล้วนะ เพื่อนยังมาขอแก้ใหม่กับคุณหมอเฉลิมเลยครับ เพราะมันบอกว่าเหมือนเกาหลีมากๆๆ

ส่วนสโลปไหมผมไม่แน่ใจอ่ะครับ แต่ผมว่าผมไม่มีนะ หรือว่าอาจมีนิดๆๆๆๆ หรือเพราะตอนทำผมขอหมอโด่งๆ โดยเฉพาะปลายไม่เอางุ้ม ขอแหลมๆๆ หมอบอกได้ครับแต่อาจไม่แหลมเท่าแบบ เพราะเนื่อผมเยอะมากๆๆ ตอนนี้ได้เท่านี้ก็สุดยอดละครับ เพราะเจอใครมีคนทักว่าทำไมเกิดมาโชคดีจังจมูกโด่งจัง ดีใจสุดคือใส่แว่นกันแดดได้แล้ว555 ตอนซื้อคนขายบอกว่าน้องต้องใช้แบบนี้เพราะจมูกน้องโด่งมากๆๆ 555 ยิ้มไม่หุบเลย โทษทีนะครับเพ้อนานไปหน่อยดีใจที่วันนี้มีดั้งแล้วครับ

เอารูปมาให้ดูอีกรูปครับ  จะเห็นว่าปลายยังบวมๆๆๆเพราะเนื่องจากเนื้อยเยอะมากๆๆๆๆ ผมเลยต้องการปลายโด่งๆๆเพื่อช่วยให้มันเล็กอ่ะครับ

newPicture 154.jpg (25.39 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 20)

newPicture 154.jpg
รูปนี้จมูกสวยมากจริงๆครับ

หลังจากนี้จะยุบเรียวเข้าจากด้านข้าง

และปลายจะยุบเรียวอีก

หลัง 3 เดือน พี่ว่าจมูกน้องจะสวยกว่านี้มากเลย
นี่เป็นตัวอย่างที่ดีของคนที่มีเนื้อจมูกเยอะ ทำออกมาสวยสุดๆ

ไม่เหมือนจมูกผู้หญิงหรอกครับ ถ้าเป็นผู้หญิงมีจมูกแบบนี้ หน้าจะดูแข็งๆอ่ะครับ

ดูจากรูปสุดท้ายไม่มีสโลปเลย เป็นแบบจมูกผู้ชายที่สวยมาก ของเดิมปีกจมูกคงบานไม่มาก

พอทำให้โด่งเลยดูรับกับปีกจมูกพอดีๆ ปลายจะว่า แหลมก็ไม่เชิง ดูรวมๆแล้วลงตัวพอดีเป๊ะ

อยากชมคุณหมอมาก แต่กลัวจะมีคนหาว่า อวยอีก เอาเป็นว่า ดูกันเอาเองว่า มันน่าอวยมั้ยอ่าครับ
35#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-4-29 09:45:39 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณพี่กูรูทั้ง 2 คน มากนะครับที่ชมจมูกผมสะเขินเลย ใช่ครับเดิมปีกไม่บานมาก แต่ใหญ่ และดั้งไม่มีเลย ครับ
มันเลยดูบานมาก อยากหารูปก่อนทำมาให้ดูอ่ะครับเห็นแล้วต้องบอกว่าได้เท่านี้ก็สุดยอดละครับสำหรับผม ตอนนี้แค่กลัวมันยุบมากจนสันหาย ส่องกระจกทุกวันเลยครับจนเพื่อนมันด่าละว่าโรคจิต555
ขอถามอะไรหน่อยนะครับ คุณwaytosky

คือ ผมอยากทราบว่า ตอนที่ ทำเสร็จใหม่ๆอะครับ ตอนที่ลุกจากเตียงเลยอะ

กับตอนปัจจุบันนี้

จมูก คล้ายกันมั้ยครับ ไม่นับรวมตอนมันบวมนะครับ

ผมอยากทราบจริงๆนะครับ

อิอิ ขอบคุลคร้าบบบ
จมูกได้รูปสวยครับ
รูปสุดท้าย จมูกสวยจิงๆคัฟ  สุดๆ  สุโค่ย
39#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-4-30 00:36:24 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
รูปสุดท้าย จมูกสวยจิงๆคัฟ  สุดๆ  สุโค่ย
ต้นฉบับโพสโดย freshnight เมื่อ 2009-4-29 17:33

ขอบคุณคราบบ กลัวยุบอ่า จะอัพรูปให้ดูความปลี่ยนแปลงจนกว่าจะเข้าที่นะครับ
40#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-4-30 00:41:52 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอถามอะไรหน่อยนะครับ คุณwaytosky

คือ ผมอยากทราบว่า ตอนที่ ทำเสร็จใหม่ๆอะครับ ตอนที่ลุกจากเตียงเลยอะ

กับตอน ...
ต้นฉบับโพสโดย Dhee เมื่อ 2009-4-29 10:51

จมูกตอนนี้สวยโด่งกว่าตอนทำเสร็จเยอะเลยครับ ทรงก็สวยกว่าครับ ผมถามหมอว่าโด่งสวยยังครับ หมอยังตอบว่ายังดูยาก555 แต่น่าจะได้อย่างที่ต้องการครับ ผมว่ามันเทียบกันยากอ่ะครับ เพราะมันบวมด้วย
รูปนี้ถ่ายล่าสุดเลยครับ ส่วนรูปล่างหลังทำได้ 1 วันครับ โชคดีบวมน้อยมากไม่ช้ำเลยก็ว่าได้อ่ะครับ

newPicture 098.jpg (26.03 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 10)

newPicture 098.jpg

Picture 014new.jpg (22.06 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 2)

Picture 014new.jpg
แก้ไขล่าสุด mystically เมื่อ 2009-4-30 04:16

หลังทำแค่1วัน ก็ฉายแววแบบไม่ต้องสงสัยเลยครับ

ตาสวย ขนตาก็ยาว น่าโพสต์เต็มหน้าไปเลยนะครับ
จมูกสวยมากเลย อยากได้แบบนี้จัง
ต้องรีบเก็บตังแล้วเรา 55+
ramina สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
อารายกานนู๋อาร์ท ยังม่ะทันไรจะไปแก้แย้วหยอเนี่ยะ อิอิ
ต้นฉบับโพสโดย 0pEL เมื่อ 2009-4-28 18:31

ก็แหม ดูจมูกเจ้าของกระทู้แล้วเกิดกิเลสนี่นา พี่โอเปิ้ลอะ ไม่เข้าใจผู้หญิงรึไง
จมูกสวยมากมายเลยจิง ๆ คะ โชคดีจังที่เป็นคนที่จมูกมีเนื้อเยอะอะ
โด่งและก็เนียนเหมือนไม่ได้เสริมเลยเนาะ
แบบว่าไร้ที่ติอ่ะ
ทรงจมูกสวยมาก ตาก็สวยอ่ะ
โด่ง รูปทรงสวยมากเลยค่ะ

ตอนไปทำมีแบบหรือเปล่าคะเนี่ย !
สวยค่ะ ดูมะออกเลยว่าเสริมมา
จมูกทรงสวยมากครับ   อิจฉา

ไม่ทราบว่าเอารูปใครไปเป็นต้นแบบ รึเปล่า
ครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้