12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: thaitaygirls
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูกแร้ว3อาทิด ดูใหญ่แปลกๆอ่ะ ขอความเห็นหน่อย แก้ใหม่ดีป่าว

[คัดลอกลิงก์]
26#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-10-4 00:11:34 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ไม่มีปัญหานะคะ  ตอนนี้ ซิลิโคนก้อเกือบแน่นดีแร้ว
ก้อรอปลายจมูกอย่างเดียวอ่ะค่ะ  รุ้สึกว่า มันยังใหญ่ๆอยุ่เรย
รอ สามเดือน  ไม่ๆ ให้เต็มที่ถึง สี่เดือนเรย ถ้าปลายไม่ยุบ  โดนแก้แน่ๆค่ะ
เอิ๊กๆ
รอชัก 1 เดือนก็เริ่มเข้าที่แล้ว
รอให้มันเเห้ง ประมาณ 3เดือนก่อนนะครับ ถ้ามันยังใหญ่อยู่ค่อยเเก้
เเต่พอดูลักษฯโครงหน้ากับจมูกของน้องเเล้ว พี่ว่าไม่ควรตัดปีกนะเพราะมันจะทำให้
จมูกของน้อง ยิ่งจะดูโตเเละเดเเปลกไปเลย ไม่ควรตัดนะ
ไม่มีปัญหานะคะ  ตอนนี้ ซิลิโคนก้อเกือบแน่นดีแร้ว
ก้อ ...
ต้นฉบับโพสต์โดย thaitaygirls เมื่อ 2010-10-4 00:11

กิกิกิ ใจเย็นนิดนึง สี่เดือนเนี๊ยะปลายน่าจะยุบน๊าาาาาาาาา
เหมือนกันเลยปลายใหญ่มากๆไปตัดปีกเสริมจมูกมา
...สวยครับ..เดี่ยวก็หาย...
ใจเย็นนะคะ...ตอนเราแก้มาครั้งล่าสุด....ใช้เวลาเกือบปีน่ะค่ะ..ถึงจะเข้าที่เข้าทาง...
แบบว่าแรกๆทำมาเหมือนไม่เบี้ยว..สองเดือนผ่านไป..ดูเบี้ยวมาก...และวก็อีกสองเดือนถัดมาดูเบี้ยวน้อยลง(เอ๊ะ?)....อีกสามเดือนถัดมา..ก็เบี้ยวนิดหน่อยค่ะ...แต่เข้าที่เข้าทางสุดละ...จมูกไม่บวมไม่บาน...แต่เบี้ยวนิดๆ.....แต่สำหรับเราก็ถือว่าโอเคค่ะ...
อัพรูปให้ดูเพิ่มหน่อยนะคะ
สู้สู้นะคะสาวๆที่ปลายจมูกใหญ่
เข้าใจความรู้สึกเลยเพราะเราก็ใหญ่
ขอให้เพื่อนๆปลายยุบสวยเรียวทุกคนคะ
มาเป็นกำลังใจให้จ้า !!

^^
สู้ๆนะครับ

เป็นอีกคนที่กำลังจะไปทำกับหมอญานิน ครับ
ค่ะเราก็จะรอเพราะเราก็2อาทิตมัน
ยังใหญ่อยู่ตอ้งใจเย็นๆๆๆๆๆๆๆๆ
อาการเดียวกันเลยเซง สู้ๆๆนะจ๊ะ
ผมก็เกือบสองเดือนละครับ   

เพ่ิงรู้เหมือนกัน ว่าส่วนปลายจะยุบอีก  ผมก็ว่า  ทำไมปลายมันดูใหญ่...

มารอให้มันยุบพร้อมๆ กันนะครับ.. ^ ^
ชอบสีคอนแทคมากเลย
(เค้าให้มาดูจมูก) 55555555  
พี่ข้างบ้านก็ทำจมูก ตอนยังบวมอยู่ก็เป็นแบบนี้ละค่ะ พอยุบแล้วจะสวยเข้าที่นะ ใจเย็นค่ะ
41#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-11-16 07:43:12 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
3 เดือน กะ 1 อาทิดแร้วค่ะ  ช่วยดูให้หน่อย มันมีอารายเปลี่ยนแปลงไปบ้าง
... แต่สำหรับเค้า  เค้าว่า ปลายมันยังดูใหญ่ๆอยุ่เนอะ  มันจะยุบลงได้อีกป่าวอ่า
ตรงสันมันโด่งดีแหละ...ก้อชอบอยุ่  แต่มันเป็นแท่งๆไงไม่รุ้  เง้อออออออ...
>
>
>
แก้ ดี ป่าววววววว      หรือ รอ อิก หน่อยยย

IMG0058A.jpg (47.45 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 1)

(เสื้อสีน้ำตาลค่ะ)>>>ดูที่ปลายซิ--ช่างใหญ่โต ...

(เสื้อสีน้ำตาลค่ะ)>>>ดูที่ปลายซิ--ช่างใหญ่โต ...

IMG0056A.jpg (39.86 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 1)

บาน ป่ะ เนี่ยย

บาน ป่ะ เนี่ยย
ก็เริ่มยุบลงแล้วนะค่ะ ดูจากรูปล่าสุด ^^
นู๋ว่าถ้ามันครบ3 เดือนแร้วมันคงจะสวยเหมือนกันนะคะ เพราะดูเป็นสันสวยอยู่คร่ะ
ตอนนี้เบลก็อาการเดียวกับ จขกท. เลยค่ะ แบบ อารมนอย มันบวมม ไม่ยุบ ทำไมจมูกเราไม่สวย เกิดอารมอยากเปลี่ยน แต่ไม่อยากเจ็บตัวแล้ว แต่ว่าก็มีคนบอก เป็นกันหมด ช่วงแรก อารมนอยกันทั้งนั้น ฮ่าๆ ต้องให้เวลากับมัน เด่วก็สวยแน่นอน อิอิ :)
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้