เจ้าของ: bowjung8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] มารีวิวตามสัญญาค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
น่ารักดีค่ะเหมือนสาวเกาหลีเลยยยยยย
ทำแล้วน่ารักมากเลย เมื่อไรเราจะน่ารักแบบนี้บ้างหนอ????

รอวันสวยๆๆๆ อิอิ
28#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-28 21:05:18 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณทุกคนนะค่ะ ที่เข้ามาให้กะลังใจ
เวปนี้เป็นเวปที่ดีนะค่ะ ไม่ใช่จะเชียร์แต่ศิษย์หมอคนใดคนหนึ่ง
แต่ก็ทั่วถึงค่ะ ไม่ว่าจะเป็นหมอดังๆ หรือหมอนอกกระแสแบบโบว์

น่ารักดีค่ะเหมือนสาวเกาหลีเลยยยยยย

ปลื้มมากเลยค่ะ

ขอบคุณอีกครั้งสำหรับกำลังใจที่ให้ค่า....
น่ารักจังเลยค่ะ....ชอบๆ
30#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-29 17:50:41 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุงค่า.....
  1. Nu_kAe
คัดลอกไปที่คลิปบอร์ด
หวัดดีคร๊าบบบบบบบบบบ โบว์จัง
มาแล้วนะ มาตามสัญญา แวะมาชื่นชม .. สวยขึ้นเป็นกองเลยอ่ะ {:13_894:}
หน้าตาเปลี่ยนไปเลย แต่ สงสัยคุณหมอมือหนักเนอะ ตอนบวม บวมหนักมากๆ
ตาแทบจะปิดเลย ตั้มคงทำไม่ได้อ่ะ ลางานได้ 4 วันเอง แล้วพลาสเตอร์ ใหญ่เป็นหน้ากากไยบะเลย
ตอนใส่หน้ากาก นึกว่าตัวเองเป็นเซเลอร์มูนมั่งป่ะ {:13_996:}
32#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-31 20:19:46 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หวัดดีคร๊าบบบบบบบบบบ โบว์จัง
มาแล้วนะ มาตามสัญญา แวะมาชื่นชม .. สวยขึ้นเป็นกองเลยอ่ะ  
หน้าตาเปลี่ยนไปเลย แต่ สงสัยคุณหมอมือหนักเนอะ ตอนบวม บวมหนักมากๆ
ตาแทบจะปิดเลย ตั้มคงทำไม่ได้อ่ะ ลางานได้ 4 วันเอง แล้วพลาสเตอร์ ใหญ่เป็นหน้ากากไยบะเลย
ตอนใส่หน้ากาก นึกว่าตัวเองเป็นเซเลอร์มูนมั่งป่ะ  

แหม...พี่ตั้มก็พูดเกินไปนะ ใครจะไปนึกว่าตัวเองเป็นเซเลอร์มูนค่ะ น่าเกลียดจะตายไป
ไม่กล้าออกไปเจอใครเลย
โบว์บวมมากจิงๆค่ะ แต่ก็บวมแค่ 4 วันนะค่ะ หลังจากนั้นก็เหมือนสิงโตนิดหน่อยค่ะ
ขอบคุณที่แวะมาหานะค่ะ
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
34#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-31 20:28:27 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอนนี้เเหมือนตรงจมูกยังบวม ๆ อยู่อ่ะค่ะ เวลาทาครีมก็รู้สึกแปล๊บๆค่ะ
นี่ก็เกือบเดือนแล้ว อยากให้หายเร็วๆ จัง ขอบคุณค่ะ พี่กั้งที่แวะมาเยี่ยม
มีมิติ...มิติ....มิติ ..... ขึ้นค๊าฟ  สวยๆ
ตอนนี้เเหมือนตรงจมูกยังบวม ๆ อยู่อ่ะค่ะ เวลาทาครีมก็รู้สึกแปล๊บๆค่ะ
นี่ก็เกือบเดือนแล้ว อยากให้หายเร็ว ...
ต้นฉบับโพสโดย bowjung8 เมื่อ 2009-7-31 20:28

เป็นเหมือนกัน อิอิ รู้สึกเสียวๆ ที่ปลายตะหมูกเวลาไปโดนมัน

เพื่อความสวย จงสู้ต่อไป 5555+
แต่ออกมาแล้วสวยขึ้นจริงๆ นะ อย่างสันอ่ะ กำลังได้ที่เลย
พี่ชอบอ่ะ เข้ากับหน้าเราดี แล้วทำให้หน้าโบว์ มีมิตขึ้นเยอะ
จากสาวหมวยตึกแถว เป็นหมวยอินเตอร์ไปเลยอ่ะ...อิอิอิ
39#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-1 20:04:49 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มีมิติ...มิติ....มิติ ..... ขึ้นค๊าฟ  สวยๆ

มิติลี้ลับรึป่าวค่ะ
40#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-1 20:11:03 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
สวยๆๆๆๆๆๆ

ขอบพระคุณค่ะพี่ปลา เดี๋ยวโบว์แวะไปหากระทู้นู้นนะ

เพื่อความสวย จงสู้ต่อไป 5555+

สู้ ๆค่ะไว้เอารูปมาให้ดูมั่งเน้อ.. อยากเห็นง่ะ

จากสาวหมวยตึกแถว เป็นหมวยอินเตอร์ไปเลยอ่ะ...อิอิอิ

ได้เป็นหมวยอินเตอร์ไปแล้วว คิดได้นะค่ะพพี่ตั้ม
41#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-5 21:58:48 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

[b]เร่เข้ามา...อัฟเดทความคืบหน้าค่ะ[/b]{:13_929:}

ครบรอบ 1 เดือนแล้วค่ะ
ช่วยดูกันอีกทีนะค่ะ ว่าเป็นยังไงกันบ้าง
เปลี่ยนแปลงไปรึป่าว ดีขึ้นหรือแย่ลง
comment กันได้เต็มที่ค่ะ
42#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-6 20:00:26 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ทำไมมันเงียบจังหว่า ไม่มีคายเข้ามาดูเลย
ก๊อกๆ.. แวะเข้ามาดูหมวยอินเตอร์ ได้ข่าวว่า ลงรูปใหม่...
น่ารักจัง มีแฟนยังจ๊ะคนสวย หมวยอินเตอร์
เห็นจมูกคุณโบว์ แล้วใจชื้นขึ้นหน่อย

10 วันสันนู๋หายไปไหน นี่ สงสัยผมจาไม่ต้องคิดมากแร้ว อิอิ

ตอนนี้สันจมูกผมก็หายไปไหนก็ไม่รู้ หึ ๆ
งี้หล่ะครับ.... เป็นทุกคน... ช่วง 1-2 อาทิตยื สันมันจะหายๆไป
เป็นช่วงที่เราคิดว่าไม่บวมแล้ว ยุบแล้ว แต่จริงๆ มันยังไม่เรียบร้อยครับ
ต้องรอให้ พังผืดทำงานครับ มันจะไม่บวม แต่เนื้อเป่งๆ
แต่รอวักนิด... พังผืดเริ่มออกมาเกาะซิลลีโคน ไม่รู้สันมาจากไหน
จนบางทีจะร้องว่า... เยอะไปป่าวเนี่ย..........
งี้หล่ะครับ.... เป็นทุกคน... ช่วง 1-2 อาทิตยื สันมันจะหายๆไป
เป็นช่วงที่เราคิดว่าไม่บวมแล้ว ยุบแล้ว แต่จริงๆ  ...
ต้นฉบับโพสโดย king_sun เมื่อ 2009-8-7 09:36

ขอบคุณครับ คุณ king_sun  ที่ให้กำใจผม ^^
สวยขึ้นเลยค่ะ ดูดีเป็นกองเลย
แอร๊ย....คุงโบว์ น่าร๊ากจังเลยอ่ะ อิจฉา ตาร้อน
น่ารักครับ แบ้วดี
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้