12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: abbaewgal
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เย็บสามจุดแต่ชั้นมันดูแปลกๆ ช่วยด้วยยค่าา

[คัดลอกลิงก์]
ใจร้อนใปปล่าวคะ แผลศัลยกรรม อย่างต่ำต้องรอดู3เดือน เย็บสามจุดอ่ะ มันจะเป็นปมๆตรงที่เย็บนานหลายเดือนเลย ของเราทำมาหลายปีแล้ว สามปีแรกชั้นตาหนามาก ทำกับคุณหมอที่ดังๆ ที่รพ บางมดค่ะ แล้วถ้าไม่กรีดไอไลเนอร์หนาๆนะ จะดูเหมือนคนหน้าเศร้าๆ ร้องไห้เลย จริงๆก็ไม่ค่อยสวยหรอกค่ะ แต่หลักการคือเวลาออกจากบ้านก็ต้องแต่งหน้าให้ดูสวยขึ้น  แล้วเราทำปากบาง. เฉพาะปากล่างนะคะ. ตอนนี้ครบห้าปีแล้ว เนี่ย ปากก็กลับมาใหญ่เท่าเดิม ปากเนี่ยมันเป็นไขมันนะ มันอ้วนได้ น้ำหนักเราขึ้นมาสิบโล ปากล่างก็กลับมาอ้วนเหมือนเดิม แล้วก็เป็นรอยเย็บปาก
แบบอื่นไม่แน่ใจอ่ะค่ะ แต่ของเราทำเย็บ3จุดมา ตาไม่เป็นแบบนี้นะ
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้