12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: chananda
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] ตามสัญญา มาดูก่อนและหลังกัค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
26#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-20 23:44:04 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ไม่ใช่พี่คนแรกที่บอกหน้านู๋เหมือนแมว  ขอบคุงค่ะที่เปนกำลังใจให้นะค่ะเด๋วครบหนึ่งเดือนจะรีวิวให้ชมกันนะคะ  ตอนก่อนทำหมอบอกจมูกนู๋ใหญ่แต่แก้มมันบังไว้เลยดูเปนคนไม่มีดั้ง.......เลยกังวลว่าความใหญ่ของจมูกรึป่าวเลยทำให้ตรงระหว่างตามันไม่ยุบอ่ะค่ะ   ขอบคุงทุกๆกำลังใจเลยนะคะ  นู๋ชื่อก้อยค่ะยังงัยถ้ามานครสวรรค์จะพาไปทานขนมโมจินะคะ
27#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-21 08:40:49 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ไม่ใช่พี่คนแรกที่บอกนู๋หน้าเหมือนแมวค่ะ.........  ตอนนี้ตรงหัวตายุบช้ามากเลยค่ะ...เลยกังวลว่าจะไม่ยุบอ่ะแต่พี่แนะนำนู๋ก็สบายใจขึ้น(ขอให้ยุบ.....ทีเถ้อ....  นู่ชื่อก้อยค่ะขอบคุณทุกคนที่มาให้กำลังใจนะคะ...เด๋วครบหนึ่งเดือนจะรีวิวให้ชมนะคะ..
ดูดีขึ้นเยอะเลยอ่ะค่ะ
:)

สวยขึ้นนะคะ ^^
หน้าเราก็คล้ายแบบนี้แหละจ้า

เพิ่งไปทำมา  หวังว่าจะน่ารักเหมือนเธอนะ

อิอิ
หน้าคมเข้มขึ้นสวยจังเลยจ้า
สวยขึ้นเลยนะเนี่ยอย่างว่าคงต้องใช้เวลาสักพักเดี๋ยวจะสวยขึ้นกว่าเดิม
เข้ามาเปงกาลางใจห้ายคับ
สวยขึ้นคร้า
เรื่อง บวมน่ะ เป็นกันทุกคนนะครับ

อีกนิ้ดหนึ่งแล้วของน้องเข้ารุปแล้วล่ะ

มาชมอีกเรือ่ยๆๆนะครับ

ทำแร้ว ดูน่ารักค่ะ
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้