12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: monatee
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เราจะลดความอ้วนแล้ว

[คัดลอกลิงก์]
สู้ ๆ นะค้ะ เราก้กำลังลดอยู่เหมือนกัน

ว่าจะทำสูตรลดน้ำหนักของพระเทพฯ แบบ7วันอ่ะค่ะ ลดได้มากสุด 9 โล
เค้าว่ากันมานะ ฮ่าๆ เรายังไม่ได้ลอง  เราอยากลดซักสิบโล ถ้าทำสูตรนี้ได้ครบอาทิตน่าจะเหนผลทันที
มาทำด้วยกันมั้ยค้ะ ^____^ ถึงสูตรจะโหดหน่อยแต่ก้อาทิตเดียวเองน้า จากนั้นก้ควบคุมอาหารเอา
กินส้มตำทุกมื้อแทนข้าวผอมลงแน่ค่ะ
อืม ทางที่ดีควรกินให้พอเหมาะนะค้ะ
เช้าจำเป้นต้องกินข้าวเลย เน้นข้าวกล้องก็ดีนะคะ  มีประโยชน์กว่าขาวขัดขาวอีก อืมนานกว่าข้าวะรรมดาด้วยคะ เพราะเรากินอยุ
เที่ยงก้อกินพอประมาณ
เยนนิสิตัวดี 55 ไม่ควรกินหลัง 6 โมงเยนนะคะ  ออกกำลังกายเรื่อยๆอ่ะคะ
****  อย่าเครียดๆๆ คะ  เลิกกินพวกกาแฟ น้ามอัดลม ดื่มน้ามเปล่าต่อวันหั้ยมากๆ
ตัวเราเอง ไม่ได้แตะน้ามอัดลมทุกชนิดมา 4 ปีแล้วอ่า กาแฟไม่เคยกิน เพราะเหนแม่กินแล้วโทรมเว่อ่ะ
ถ้าแขนหญ่าย ก้อยกดัมเบลเอา ลดได้จิงๆ อย่างน้อยมันก้อกระชับขึ้นเยอะ!!!!!
กาแฟเย็น กับ น้ำหวานต่างๆ เป็นตัวการสำคัญของน้ำหนักนะค่ะ ต้องงดค่ะ เพราะจะทำให้แคลอรี่หายไปเยอะมาก ต้องตัดใจนะค่ะ เพราะเมื่อก่อนก็เป็นคนติดชาเขียวเย็น กับกาแฟเย็นสดมากๆ
เป็นกำลังใจค่ะ
เรางดเครื่องดื่มหวานๆ น้ำอัดลม กาแฟ เเล้วก็งดขนมจุกจิก 1เดือนลงไป 5โลเลยละค่ะ ลองดูน่ะคะ เป็นกำลังใจให้จ้า
น้องจ๊ะ ควรลดแป้ง พวกบะหมี่ ข้าว ก๋วยเตี๋ยว น้ำหวาน ขนมหวาน ของทอด ซาลาเปาทานแค่ 1 ลูกพอ ทานเกาเหลาแทน
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้