เจ้าของ: nookim
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ก่อนและหลังทำ สวยมั้ย

[คัดลอกลิงก์]
ramina สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
สวยมากๆเลยค่ะ ชอบจังเรยยยย
อยากดูปากบางงๆ เผื่อเป็นอีกทางเลือกคร้า
ขอทราบสนนราคาด้วยนะคร้า ขอบคุนค่ะ
มีความอดทนสูงนับถือเลย
อยากรู้จัง สี่อย่างที่ทำ ราคาเท่าไหร่อะคะ แต่คุ้มค่ามากเลยนะ ทีเดียวสวยเลย เยี่ยมมากกกก
สำหรับคุณนกต้องซูฮกเลย ติดตามมาตลอด
สวยขึ้นๆเจงๆ นับถือ นับถือ {:13_948:}
หมดไปเท่าไหร่ ค่าทำทั้งหมด อยากรู้จิงๆค่า
ทำออกมาแล้วสวยอ่ะ เป็นคนละคนเลย
งดงามขึ้นอย่างแรงอ่ะ

แล้วนี่ทำที่ไหนหรอคร้าบ

ทำอะไรไปเท่าไหร่บ้าง

อยากได้เป็นความรู้ในการตัดสินใจอ่ะคร้าบ

แล้วก็ทำคางนี่ผ่านอกหรือว่าผ่าตัดข้างในอ่ะคร้าบ
ตา อลังการมากค่ะ โอ๊ญยยยย

แล้วทำพร้อมกันขนาดนี้ เจ็บมากไหมคะ สุดยอดค่ะ นับถือมากมาย
สวยมากคะดูเป็นคนละคทำหนเลย   เออ  แต่ว่าทำลายที่จังค่ะ...ไม่ทราบว่าตรงไหนเจ็บมากกว่ากันค่ะ
สวยขึ้นเยอะมากเลยอะค่ะ
ทำอันนี้ ทั้งหมดเท่าไหร่อะค่ะ
ยินดีต้อนรับ นู๋นก อย่างเปนทางการน่ะคัฟ

อิ อิ
สวยมากเลยคะ เปนคนคนละคนกันนะคะ เนีย  แต่จะ บอกว่าคางเนี่ยเคยดูในโทรทัศตอนของษา วรรณษา เค้าบอกว่ายิ่งนานยิ่งสวยและจะดูเข้ารูปมากกว่านี้ ประมาณปี คะ อย่าเพิ่งไปกลุ้มใจคะ
พี่เก่งมากเรย ทำทีเดียวเรยหราคะ
สวยขึ้นอย่างแรง บิงบิง *-*
สนใจคุณหมอคนนี้เหมือนกัน
ขอรายละเอียดด้วยน่ะครับ
เราอยู่ ตจว.
สุดท้ายก้อตามมาที่บอร์ดนี้จนได้ .

สวยไปถึงไหนเเล้ว เอาปากบางมาโชว์หน่อยค่ะ
ขอคารวะในความอดทนเลยค่ะ สุดยอด
ใช้เวลาทำทั้งหมดกี่ ชม. คะ
สวยหน้าเปลี่ยนไปเลยครับ ถือว่าประสบความสำเร็จอย่างมาก

ทำศัลยกรรมทั้งที ต้องให้เปลี่ยนไปอย่างนี้ครับ
โห คนละคน ถ้า ผม อายุ ครบ20 มะไร ผม จะได้ตัก ปีก กับทำตา2ชั้น ละ มะรุ้ จะหล่อขึ้นมั้ย   9หมอไรกลับบ้านครับอิอิ
อายุ19หมอ ไม่ยอม ทำให้ ครับ น่าเสีย ดาย เกิด มาช้า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้