12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: omaru
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ความต่างระหว่าง บางมด กับ ยันฮี

[คัดลอกลิงก์]
คิดว่าน่าจะแพง ทั้งบางมด และยันฮี
สวยมากมายค่ะ
เราชอบที่ทำยันฮีมากกว่านะ  หมอสมบูรณ์รึป่าวถ้าทำแบบธรรมชาติหมอเค้าเก่งอยู่
อยากทำง่ะๆๆๆๆๆๆ
เราว่าขึ้นอยุกับที่เราบอกคุณหมอด้วยอ่ะป่าว
เหนบางหมอนะถ้าบอกเอาธรรมชาติ
ก้อธรรมชาติจิงๆเราก็จะไปทำทียันฮีเหมือนกัน
ไม่รู้จะบอกหมอยังไงดีแต่ขอให้ออกมาสวยๆแระกัน
พี่ที่รู้จักไปทำมาก็โอนะ
ของพี่นะทำกับคุณหมอสุรสิทธิ์ ร.พ.บางหมดได้5วันแล้วหน้ายุบนะแต่มีแข่งกีฬาสีบนหน้าพี่ตอนเนี้ยทั้งสีแดง สีเขียว สีม่วง ใต้ตาเป็นสีเหลือง เฮอะ เฮอะ ขาดแต่สีฟ้าสีเดียว แกะผ้าเทปออกดูเหมือนจะโด่งมากๆๆไม่ใช่ที่พี่ต้องการเลย เซ็งเป็ด รูปท่ีเอาไปให้หมอดูก็ใช่จะโด่งมูกในแบบเล็กนิดเดียวปลายจมูกก็เรียวๆเล็กไงพอแกะออกนึกว่าลูกสาวดอนจมูกบานง่ะ!!!!อยากตายจิงจิง
กำลังจะไปทำกลางเดือนพฤศจินี้
ตกลงว่ายันฮีเดี๋ยวเอารูปมาฝากนะเพื่อนๆ
จมูกสวยมากครับ:)
ทั้งยันฮี ทั้งบางมดป้าวุ้นเส้นว่า เรื่องสถานที่ได้มาตรฐานกันทั้งคู่ ขึ้นอยู่กับหมอคนที่ทำให้มากกว่าค่ะ
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้