12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: Nitar
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

กะลังไปถอยดั้งใหม่ด้วยความโมโห หมอ สุเทพ คะ

[คัดลอกลิงก์]
26#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-6-4 13:18:44 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอนนี้ไปทําใหม่แล้วคะ กะหมอชัช ลพบุรีคะ เพิ่งได้สามวัน โด่งกว่าเดิมมากมาย ตัดสินใจไปทําเพราะเห็นว่าคงไม่ได้ความโด่งจากหมอคนเก่าแน่ๆคะ เเล้วหมอชัชเอาน้องซิลลี่อันเก่าออกมา ขอบอกว่า มานบางเชียบ้ลย มานจะโด่งได้อย่างไร ยังไงเดียวตืดตามดั้งอันใหม่ของเราหน่าคะ
รอดูด้วยคนค่ะ
ช่ายๆ ติดตามผลงานด้วยอีกคนจ้า
ถือว่าดีนะคะ ของเดิมเป็นไบโอนี่คะ  งืม ไงที่ทำมาก้อสวยธรรมชาตินะคะ อย่างไงใจเย็นก่อนน๊าาา สวยอยู่นะคะ่ โด่งเป็นธรรมชาติดี สไตล์คุณหมอด้วย จอยเคยเห็นคนไข้คุณหมอ เดินออกมาจากคลินิกคุณหมอแหล่ะค่ะ ทำมา 2 เดือนแล้วมั้งคะคนนั้นอ่ะ ถ้าจำไม่ผิดนะ แล้วออกมาธรรมชาติมากกก ดูไม่ออกจิงๆว่าทำมา พอรู้ว่าทำ ตกใจเรย อาจดูไม่โด่งเหมือนต้องการ แต่ว่าพอเที่ยบกับรูปก่อนทำของคนๆนั้นแล้่ว เออ สวยขึ้นจิงๆค่ะ สวยขึ้นนะ
ทำครั้งแรก กับครั้งที่ 2  ทิ้งระยะห่างนานไหมค่ะกี่เดือน
เอาใจช่วยนะค่ะ   ขอให้สวยสมใจค้า
ฝืน ไปปะคับคุณ?
บางทีจมูกคนเรา มันมีลิมิตนะ
ดูจมูกคุณเเล้วเนื้อน้อย เเละ บาง (มาก)
หมอสำรวย เค้าทำให้เข้ากับหน้า ไม่มีปัญหา ในระยะ ยาว หรอกคับ

ไม่อ่านกระทู้  "จมูกทะลุ!!!" มั้งหรอคับ..  ว่าสาเหตุมันเกิดจาก? ... ฝืนจมูกตัวเองไงละคับ

โทษนะ ที่ผมมาเม้นคุณออกเเนว ต่อต้าน..
เเต่ผมไม่ชอบที่คุณไปต่อว่า หมอสำรวย ทั้งๆที่ผลงานเค้าออกมาก็เข้ากับหน้าตาคุณดี..

ผมไม่เคยทำจมูกหรอก ไม่คิดจะทำด้วย เเต่ที่ด้วยว่าอ่านกระทู้ของรีวิวหมอสำรวย ก็มีคุณนี้เเหละ ที่ผมอ่านเเล้วมัน ขัดตา

ไปต่อว่า หมอเค้า เเบบนี้   หมอเค้าทำให้คุณได้เท่านี้ก็คือเค้าหวังดีกับคุณเเหละคับ...
เอาจริงๆ ที่สังเกตจากรูปนะค๊ะ แค่นี้พอแล้วค่ะ ถ้าทำมาโด่ง แล้วมีปัญหา มันจะคุ้มหรอค๊ะ ขอโทดน้า ที่ดุหน่อย แต่บางทีเห็นโพสต์ประมาณนี้ แล้วมองรูปค่ะ เห็นได้ชัดว่าเนื้อจมูกบาง จมูกเดิมเนื้อ ขนาด ทรง โอเคแล้ว แต่ จขกท ไปฉีด ไบโอมา ด้วยใช่ไหมค๊ะ แก้แค่นี้ ดีมากๆแล้วค่ะ เพราะเคสอื่นที่ทำมา แก้ยังไม่สวยเท่านี้เลย

อยากบอกว่าไม่ต้องทำแล้วค่ะ ทรงตอนนี้ สวยแล้วค่ะ แต่ก็เข้าใจอารมณ์ จขกท น้า ว่าอยากโด่ง แต่ถ้าจะสวยแบบเสี่ยงๆ อย่าดีกว่าค่ะ
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้