12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: หัวใจ
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] ขอความคิดเห็นหน่อยคับ!!!!

[คัดลอกลิงก์]
ดีขึ้นมั้ยคะ
27#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-11-19 17:40:16 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

เบี้ยวคับหาเวลาเข้าไปทำใหม่ยังไม่ได้เลยคับ
ดูบวมมากนะค่ะ เดี๋ยวมันคงยุบนะค่ะ รออีกหน่อย เพราะเราไปทำมาก็บวมๆค่ะ
29#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-11-20 16:03:33 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
kamonratt ตอบกลับเมื่อ 2014-11-19 19:38
ดูบวมมากนะค่ะ เดี๋ยวมันคงยุบนะค่ะ รออีกหน่อย เพราะเราไปทำมาก็บวมๆค่ะ

คร้าบบบ
ปากทำกับหมอไหนค่ะ
เดียวก็หายครับใจเย็นๆ ของผมตอนแรกก็เบี้ยว เพราะมันบวม ถึงขึ้นนอนร้องเลย555 ตอนนี้จะสามเดือนล่ะยุบหมดแล้ว ไม่เบี้ยวครับ โล่งงงงง

เสริมคางแบบผ่าตัดใส่ซิลิโคลนมีแผลในปาก 7วันก็หายบวมแล้ว ทำกับหมอดําเนิน ที่ขอนแก่น
หมอพิสุทธิ์เหมือนการเลย คางหายช้ามากค่ะ ขนาดสองเดือนแล้วยังไม่เข้าที่เลยค่ะ
ถ้าแก้ที่เดิมเสียเงินให้หมอมั้ย

แสดงความคิดเห็น

ไม่รู้เหมือนกันคับ  โพสต์ 2015-2-10 19:49
เป็นเหมือนกันตอนนี้ทำมาได้10วันแล้วเอียงซ้าย ส่งรูปไปถามหมอเค้าบอกยังไม่เข้าที่ ได้แต่รอเวลาค่ะกลับไปหาหมอช้าตามที่นัดไว้ด้วย TT

แสดงความคิดเห็น

หายไวๆนะคับ  โพสต์ 2015-2-19 21:20
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Iampordy เมื่อ 2015-5-4 14:50

เค้าก็บวมคะ ทำมาได้ 6 วันละ มันบวม ยังชาที่ปากล่างกับคางด้วยคะ เวลาจับมันรู้สึกเต่งๆที่คาง บวมๆเต่งๆคะ จะเป็นอะไรไหมคะ กลัวมันเน่าอะ แต่เค้าไม่มีรอยช้ำอะไรเลย ซีเรียสมาก ตอนนี้กลัวจะเป็นอะไรไป ทำแผลในปากคะ แผลในปากไม่เจ็บแล้ว

IMG_0803.JPG (198.33 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

เคยทำมาคับเเต่มันบวมน่ากลัวมากเหมือนลูกส้มก้อนนึงที่คางอะคับ เอาน้ำอุ่นๆเเล้วเอาสำรีเช็คบริเวณคางค่อยๆลูบออกคับ คล้ายๆท่าพนมมือคับ กว่าาจะหายนานอยุ่ตอนเป็นน่าเกียดมาก มันบวมน่ากลัว
เขาก้เป็นนนนนนนนนนนนน
ของเราก็บวมแล้วก็เบี้ยวค่ะ ทำคนละที่กัน
ทีแรกก็รอเข้าที่3เดือน. ตอนนี้ถอดออกแล้วค่ะ
รอทำที่ใหม่. ปากทีที่ไหนคะสนใจมาก
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้