เจ้าของ: chaseau
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ทำจมูกกับหมอกมลมาแล้วค่า

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขล่าสุด kame_gang เมื่อ 2009-10-7 01:50

หวัดดีทุกคนเลยนะคะขอฝากตัวเป็นศิษย์คุณหมอกมลอิกคนนะคะ (ชื่อแ้ก้มคะ)อยากทำจมูกมากเลย เห็นกี้ทำแล้วน่ารักมากเลยอิจฉาๆๆๆๆ ช่วยดูรูปหน้าหน่อยคะว่าจะทำดีมั้ยคะ เพราะไม่ค่อยมั่นใจเลยคะว่าจะเอาทรงไหนถึงจะเข้าอ่ะคะ ขอบคุณทุกคำแนะนำล่วงหน้าเลยนะคะ ถ้าไปทำมาแล้วจะเอารูปมาให้ช่วยดูคะ
แนะนำด้วยนะคะ
ทำเเล้วมานจาอยู่ได้นาน จนเเก่เลยป่าวค่ะ
เเล้ว ทามมากี่บาทเอ่ย
ที่หมอกมลช่ายป่าวค่ะ

เเล้วถ้าตอนเเก่ มานจาเป้นไรมั้ยอ่า
สวยมากกกกกกกกกก
มารอดูรูปน้องกี้คนงาม
จขกท   ตาคมมากๆๆๆ

เป็นคนใต้อะป่าวเน้ออออ

คนใต้แยะน่ะในแว้ปเนีย

ถ้าใช้เป็นคนที่ ใหน หรอ  
คุณหมอกมลเสียค่าปรึกษารึเปล่าอ่ะคะ
แวะมาช่วยตอบ ศิษย์หมอกมลเหมือนกันคร้า
โดยส่วนตัวตอนทำไม่เจ็บค่า ทำเสร็จก้ไม่เจ็บค่ะ
แต่ถ้าไปจับๆ แถวจมูกจะเจ็บเหมือนช้ำๆ
คิดตลอดว่าเลาะเนื้อเพื่อใส่สิลิโคนตั้งเยอะ
ไมมะรุ้สึกอะไรเลย จริงๆ น๊าไม่เจ็บๆ

คุณหมอรับปรึกษาฟรีค่ะ
สวยมากเลยค่ะ จมูกก็สวยตาก็หวานคมมากๆ
สวยดูเป็นธรรมชาติมาก

อยากไปทำจังคะ

อยากทราบราคาของหมอกมลค่ะ

รบกวนตอบด้วยนะค่ะ

อยากไปทำมากๆๆๆ

ขอให้หายไวไวนะคะ
เราไปทำมาแล้วอ่ะ เหอะเซ็งเลยไม่ค่อยกล้าโพสรูปตอนปวมอยู่ ไม่เคยได้ดังใจซะทีนี่ก็ครั้งที่สี่แล้วอ่ะ เราจาก user name strawberry34 น่ะ อันเก่าเราเข้าไม่ได้ที่บอกกี้ว่าจะไปแก้อ่ะ
เราโพสรูปไม่เป็นอ่ะ อันนี้จมูกเก่าก่อนที่เราจะไปแก็คือถ้าสังเกตดีๆ ปลายมันไม่ค่อยเรียวและไม่ค่อยโด่งเท่าไรเราเลยไปแก้ให้สิลิโคลนเล็กลงและก็ให้ปลายยาวขึ้น แต่รู้สึกว่าจะไม่ไดอย่างที่คิดเลย เดี๋ยวถ้าหายบวมแล้วจะเปลี่ยนรูปโปรไฟลให้ดูน๊าาา
สวยอ่ะ อัพดั้งมาแล้วสวยอ่ะ
สวยมากเลยหน้าเปลี่ยนเปงคนละคนเลย
ออกมาสวยแน่ๆเลย...หายไวๆนะ
ออกมาสวยแน่ๆคะ
สวยค่ะพี่ หน้าพี่สวยอยู่แล้ว

ราคาเท่าไหร่อ่าค่ะ
อยากทำที่ทาวอินทาวเหมือนกันค่ะ
10,000 บาทเอาแบบถูกสุดเลยเพราะคิดว่าให้คนมองแล้วดูดีก็พอและอีกอย่างถ้าทำออกมาดีก็ไม่มีใครรู้หรอกว่ายี่ห้อไรของประเทศไหน ทำออกมาสวยก็โอเค อิอิ เดี๋ยวจาโพสรูปให้ดูอีกหนึ่งอาทิตน๊าแบบว่าหลายรูปเลยตอนนี้คอมเสีย เฮ้อ
กะไปถ่ายรูปกะน้องกี้ที่งานเต็มที่เลยอ่า

น้องไม่ไปซะงั้น
วันที่ 21 ไปแก้ใหม่กับหมอกมลมาไม่เจ็บเลย  หมอมือเบา
ต้องรอลุ้นว่ายุบแล้วจะเป็นงัย  สวยเหมือนกี้หรือเปล่า
พี่คะ อยาก ทราบว่า ตอนพี่ ปรึกษาหมออะ คะ พี่ บอกหมอว่า เอาโด่งมากมั้ย คะ
นุ๋ไปทำมา ตรงปลายจมูกมันบวมๆไงม่ะรู้ อ่า อยากได้ ยาวๆแบบพี่ สงสัย เนื้อ จมูกนู๋ทำได้ แค่ นี้ แง้ๆ
เด๋วไว้จะรีวิว ภาพให้ดูนะคะ
ขอรบกวนนิสนุงนะค้า อยากให้พวกเราช่วยมาอัพเดทรูปกันที่ห้องนี้หน่อยค่ะ จะเป็นห้องรวมรูป เพื่อให้เพื่อนๆที่อยากดูเฉพาะรูปได้ดูแบบจุใจ ม้วนเดวจบอ่ะค่ะ  http://www.dungdong.com/viewthre ... &extra=page%3D1
ยุบแล้ว ก็โอนะแต่ไม่โด่งเท่าไหร่  หมอบอกว่าแค่นี้พอแล้ว
เข้ากับหน้า  บอกว่าจะตะไบให้ดูหวานขึ้นแล้วกัน (ตา..บัยลัยอ่ะ)
ถามด้วยว่าจะเอาปลายแหลม  หรือปลายมน  หนูเอามนค่า
พอทำเสร็จก็ใจแบ้วเล็กน้อยว่า...จ๊ะ...เปลนงัย  
จมูกบวมเหมือนจมูกเด็กน้อย.....ออกมาเลย
วันนี้ วันที่ห้าแล้ว  สวยดีค้า  รับกับหน้าผากไม่โด่งเกิน
แบบว่าหน้าเราออกแนวหมวย ๆ เหมือนรูปเนี่ยะ
พี่กี้สวยมากเลยอะ ทำแร้วเหมือนลูกครึ่งเลยอะ

สมูกสวย หน้าสวย ผิวสวย เปนดาราได้เลยนะเนี้ย

หนูขอเปนแฟนคลับคนแรก อิอิ ^^
ชอบกี้จังเลย..แอบมาดูหลายครั้งแล้ว ถ้าทำหมูกนะจะเอากี้เป็นแบบบ ชอบๆๆๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้