เจ้าของ: BOBBY
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ลุ้นศัลยกรรม ทำหน้าสวยฟรี รับปีใหม่ 2557

[คัดลอกลิงก์]
"Centrallaser Clinic แจก Gift Voucher รางวัลศัลยกรรมปากบางฟรี  สำหรับผู้โชคดี 1 ท่าน ท่านละ 1 รางวัล"
อยากเปลี่ยนตัวเอง เริ่มต้นปีด้วยสิ่งดีดีสิ่งไหม่ตั้งไจเรียนทำงานเสริมเก็บเงินไปพัฒนาไบหน้าไห้ดีขึ้น
เปลี่ยนบุคลิกเพื่อตนเองเเละหน้าที่การงานไนวันข้างหน้า ค้ะ ^^
อยากได้รางวัลที่ 3 ค่ะ ศัลยกรรมปากบางฟรี
ปีใหม่ปี 2557 จะขยันให้มากกว่านี้อีกร้อยเท่า หาเงินดาวน์บ้าน อยากให้แม่สบาย อยากมีบ้านเป็นของตัวเอง ไม่ต้องเช่าเค้าอยู่แบบนี้ T_T...
รางวัลที่อยากได้นะค่ะ 2. "Centrallaser Clinic แจก Gift Voucher รางวัลศัลยกรรมตาสองชั้นฟรี สำหรับผู้โชคดี 3 ท่าน ท่านละ 1 รางวัล"
มูลค่ารางวัลละ 10,000 บาท

ส่วน ปีใหม่ 2557 คุณจะทำอะไรใหม่ๆ ในชีวิตบ้าง?

สิ่งแรกที่จะทำคือต้องออกมาจากชีวิตคนเก่าและเริ่มเปิดใจใหม่ค่ะ เพราะคนที่เรารักและคบอยู่ตอนนี้เราคบกับเขามาได้สักพักสักประมาณ 5 เดือน และเพิ่งรู้ว่าเขามีแฟนอยู่แล้วที่คบกันมา 2 ปีแล้ว .. วินาทีนั้นคือ น้ำตาไหลพูดไม่ออกและบอกไม่ถูกค่ะ แต่เขาก็บอกว่า.. ตอนนี้แฟนเขาอยู่ต่างประเทศและจะกลับมาตอนสิ้นปีนี้ เขายังไม่พร้อมจะทิ้งเราไป อยู่จนถึงวันนั้นได้มั้ยและเป็นเพื่อนกัน .. ทุกวันนี้ก็ยังพยายามหลอกตัวเองว่าเราไม่รู้ว่าเขามีแฟนนะค่ะ(แต่เราก็รู้สึกผิดนะที่เราไปเป็นมือที่สามของเขา แต่ทำไงได้อะค่ะ เรารักเขาไปแล้ว) และเมื่อคิดถึงสิ้นปีทีไรก็เหมือนสิ้นใจ ใจสั่นเต้นแรงและแอบร้องไห้ตลอดจนตาบวม ยิ่งเป็นคนที่หนังตาเยอะมากอยู่แล้ว แล้วทำให้ดูตาตก ๆ ด้วยค่ะ

ดังนั้นปีใหม่ปีนี้สิ่งที่จะต้องทำคือ .. เราต้องออกมาจากชีวิตเขาและยอมรับความจริงและเริ่มเปิดใจตัวเองเพื่อมองหาคนใหม่ ๆ ค่ะ "อย่าปิดกั้นตัวเอง ให้โอกาสตัวเองได้เจอสิ่งใหม่ ๆ ใน ปีใหม่ค่ะ"
อยากได้รางวัล ที่ 5 ค่ะ ปีใหม่อยากเติมเต็มเทคโนโลยีใหม่ในการมาร์คหน้าให้กับผิวค่ะ
อยากได้รางวัลที่ 5 ค่ะ ปีใหม่นี้อยากดูแลสุขภาพผิวหน้าด้วยเทคโนโลยีใหม่ในการมาร์คหน้าให้กับผิวบ้างค่ะ
  ปีใหม่นี้ อยากได้รางวัล"Centrallaser Clinic แจก Gift Voucher รางวัลศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี สำหรับผู้โชคดี 6 ท่าน ท่านละ 1 รางวัล"
มูลค่ารางวัลละ 20,000 บาท
และปีใหม่นี้อยากที่จะสวยขึ้นเพื่อหางานที่ดีทำ ใช้ความสวยให้เป็นประโยชน์ที่สุดคะ
1. "Centrallaser Clinic แจก Gift Voucher รางวัลศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี สำหรับผู้โชคดี 6 ท่าน ท่านละ 1 รางวัล" มูลค่ารางวัลละ 20,000 บาท

ปีใหม่ อยากทำไรใหม่ให้ตัวเองค่ะ เปลี่ยนตัวเองใหม่ การดำเนินชีวิตใหม่ ลืมเรื่องร้ายๆที่เคยผ่านมาค่ะ อยากทำตัวเองให้สวย ลบคำสบประมาทละก่อทำให้แฟนเก่า เสียดายที่ทิ้งเราไปค่ะ หุหุหุ
ปีใหม่นี้ ท่านอยากได้รางวัลอะไร ใน 6 รางวัลนี้
3. "Centrallaser Clinic แจก Gift Voucher รางวัลศัลยกรรมปากบางฟรี  สำหรับผู้โชคดี 1 ท่าน ท่านละ 1 รางวัล"
ตอบคำถามว่า ปีใหม่ 2557 คุณจะทำอะไรใหม่ๆ ในชีวิตบ้างครับ ?
- จะเลิกทำตัวให้พ่อแม่บ่น
- จะพยายามเรียนให้ทันเพื่อนในช่วงซัมเมอร์(แก้วิชาที่ตก)แก้มาบางส่วนแล้ว
- จะเอาเกรด 3 ไปฝากพ่อแม่ (ถ้าสุดความสามารถเพราะเรียนอ่อน)
- จะเลิกทำนิสัยเดิมๆที่ไม่ดี
- จะเลิกทำตัวนอนดึกตื่นสาย
- หนูจะเรียนจนจบป.ตรี ตามที่พ่อแม่หวังให้ได้
- จะหัดทำบุญให้บ่อยขึ้น ปกติไม่ค่อยทำบุญ
มีอีกมากมายเลยค่ะแต่บรรยายไม่ถูก(เยอะมาก)เพราะทุกวันนี้ก็แก้ไขตัวเองอยู่ค่ะ
ไม่หวังกับรางวัลค่ะแต่เผื่อได้ ถ้าได้ก็ขอบคุณล่วงหน้านะคะ ^^

รางวัลที่อยากได้ Centrallaser Clinic  Gift Voucher รางวัลศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี
หนูอยากทำเพราะเพื่อนที่โรงเรียนชอบล้อว่าหนูจมูกใหญ่ไม่สวยหนูน้อยใจมากตอนนี้หนูอายุ18คะถ้าหนูได้ทำหนูคงดีใจมากเพื่อนๆก็จะไม่ล้อด้วยคะ
ปีใหม่นี้ อยากได้รางวัลที่ 1 ค่ะ เพราะเป็นจมูกโต และปีกกว้างมาก อยากเปลี่ยนตัวเองมานานแล้ว อยากดูดี อยากให้หน้าดูมีมิติมากๆๆ
ปีใหม่นี้จะเรียนจบแล้วค่ะ อยากจะมีงานทำหลังเรียนจบ
ปีใหม่นี้ อยากได้รางวัลที่ 1 ค่ะ เพราะเป็นจมูกโต และปีกกว้างมาก อยากเปลี่ยนตัวเองมานานแล้ว อยากดูดี อยากให้หน้าดูมีมิติมากๆๆ
ปีใหม่นี้จะเรียนจบแล้วค่ะ อยากจะมีงานทำหลังเรียนจบ
2. "Centrallaser Clinic แจก Gift Voucher รางวัลศัลยกรรมตาสองชั้นฟรี สำหรับผู้โชคดี 3 ท่าน ท่านละ 1 รางวัล"

ปีใหม่นี้อยากมีแต่ที่เป็นสองชั้นเพราะว่า ตาเป็นหน้าต่าง ตาตาผมเป้นตาที่ไม่เท่ากันแล้วหนังตาตก ผมเลยอยากที่จะมีตาใหม่เพื่อต้อนรับปีใหม่ เพื่อจะได้มองเห็นแต่สิ่งใหม่ๆ สิ่งดีๆในชีวิต
ปีใหม่ ปีนี้ อยากได้รางวัลที่ 2 ค่ะ ทำตาสองชั้น เสริมโหว้งเฮ้ง ให้กับตัวเอง อยากส่องกระจกแล้วเห็นตาตัวเองสวยๆ...เพื่อรับสิ่งดีๆคนดีๆและโอกาศดีๆ ที่จะเข้ามา ค่ะ ....จะได้หาแฟนได้กับเขาซะที ค่ะ ^^
"Centrallaser Clinic แจก Gift Voucher รางวัลศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี สำหรับผู้โชคดี 6 ท่าน ท่านละ 1 รางวัล"
มูลค่ารางวัลละ 20,000 บาท  ปีใหม่นี้จะเริ่มลดน้ำหนังอย่างจริงจัง จะผอม จะสวย รับสิ่งดีๆเข้ามาในชีวิต
"Centrallaser Clinic แจก Gift Voucher รางวัลศัลยกรรมปากบางฟรี  สำหรับผู้โชคดี 1 ท่าน ท่านละ 1 รางวัล"
ปีใหม่ 2557 อยากจะทำปากใหม่ อยากเปลี่ยนงานจากฝ่ายบุคคลไปเป็นเซลล์ อยากมั่นใจในการยิ้ม อยากมั่นใจในการพูด ^____^  
ปีไหม่นี้อยากได้ 3.ศัลยกรรมปากบางฟรี เพราะอยากเปลี่ยนแปลงตัวเองให้มีบุคลิกที่ดีและมั่นใจมากขึ้น และอยากแบ่งเบาภาระครอบครัวเลยตั้งใจว่าในปีหน้าจะเรียนไปด้วยและทำงานไปด้วย
ปีไหม่นี้อยากได้รางวัลที่ 3 Centrallaser Clinic Gift Voucher รางวัลศัลยกรรมปากบางฟรี  
ปากบางตอนรับสิ่งไหม่ๆ คะ พร้อมรอยยิ้มรับสิ่งดีดีไนชีวิต
ปีใหม่นี้ อยากได้รางวัลที่ 2. "Centrallaser Clinic แจก Gift Voucher รางวัลศัลยกรรมตาสองชั้นฟรี สำหรับผู้โชคดี 3 ท่าน ท่านละ 1 รางวัล"  
เกิดมาตาลึก ดูเหมือนคนตาชั้นเดียว อยากตาสวย เปิดตาให้โต จะได้มีโอกาสมองอนาคตไกลๆ ให้รางวัลกับตัวเองบ้าง
ปีใหม่อยากได้ จมูกใหม่ที่ของเดิมมันเบี้ยว จนทำให้จิตตกเวลาส่องกระจกทุกครั้ง มีความสุขในวันปีใหม่นะคะ

1. "Centrallaser Clinic แจก Gift Voucher รางวัลศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี สำหรับผู้โชคดี 6 ท่าน ท่านละ 1 รางวัล" มูลค่ารางวัลละ 20,000 บาท

ปีใหม่ 2557 นี้ จะอยากเปลี่ยนแปลงนิสัยตัวเองมากที่สุด  ก็คือ ความอยาก อยากได้นั้นอยากได้นี่ก็ซื้อมาตามเทรน เปลืองเงิน จะทำตัวใหม่ก็คือถ้าอะไรออกใหม่ๆเช่น i phone6 ออกมา จะไม่ซื้อ คิดสะว่าเดี๋ยวก็ตกรุ่น รุ่นเดิมก็มีอยู่เเล้ว ม่ายยอาววว ชิๆ ใครจะว่าชั้นตกเทรนช่างหัวมัน ชีวิตของเราเงินของเรา(เเต่เงินพ่อเเม่)เก็บเงินไว้ศัลยกรรมดีกว่าเพื่ออนาคตการงานที่ดีกว่า เพราะหน้าตาดีมีชัยไปกว่าครึ่ง แต่การทำศัลยกรรมก็คือความอยากอีก ToT เเต่ไม่เป็นไรของฟรีก็ยังมีในโลก
ปีใหม่ปีนี้ อยากได้รางวัลที่ 6 ค่ะ "yb Super Finest Gold Mask"  ปีใหม่นี้จะดูแลผิวหน้าให้ดีกว่าเดิม พร้อมทั้งหางานเสริมใหม่ๆที่สนุกๆทำไม่ให้ชีวิตน่าเบื่อค่ะ

พร้อมทั้ง ตอบคำถามว่า ปีใหม่ 2557 คุณจะทำอะไรใหม่ๆ ในชีวิตบ้างครับ ?

อยากได้รางวัล 1. "Centrallaser Clinic แจก Gift Voucher รางวัลศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี ค่ะ
สำหรับปีใหม่นี้สิ่งที่จะทำใหม่ก้อคือหน้านี่และค่ะ เพิ่งโดนแฟนบอกเลิกมา ไปคบผู้หญิงที่สวยกว่า เลยอยากทำหน้าใหม่ ให้มันรู้ไปว่า แกพลาดแล้วที่ทิ้งชั้น !!!!

อยากทำจมูก  เพราะผมเปง ธารัสซีเมีย

ผมเบื่อกับ คนที่ชอบดูถูกคน

เพื่อชีวิต จะมีหวัง หรืออะไรทีดีกว่าเดิม
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Windyy เมื่อ 2014-11-1 20:19

อยากได้รางวัล "Centrallaser Clinic แจก Gift Voucher รางวัลศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี สำหรับผู้โชคดี 6 ท่าน ท่านละ 1 รางวัล" มูลค่ารางวัลละ 20,000 บาทค่ะ

ปีใหม่นี้อยากจะเป็นลูกสาวคนสวยให้พ่อแม่เห็นค่ะ ^_______^
มีแต่คนชมว่าหน้าตาก็ดี แต่ดั้งแหมบ เสียใจเล็กๆ 555555
"Centrallaser Clinic แจก Gift Voucher รางวัลศัลยกรรมเสริมจมูก+ตัดปีกฟรี สำหรับผู้โชคดี 6 ท่าน ท่านละ 1 รางวัล"
มูลค่ารางวัลละ 20,000 บาท  อยากรู้ว่าหมอไทยมีฝีมือที่จะพลิกชีวิตคนไทย คนหนึ่งได้หรือป่าว  จากคนๆหนึ่งที่เกิดมาได้เพราะพ่อแม่ให้มาแบบธรรมชาติ แต่อยากจะให้หมอไทยรังสรร ความงามบนใบหน้าของคนไทยด้วยหมอประเทศไทย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้