เจ้าของ: BOBBY
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

รวมภาพกิจกรรม มีตติ้งเว็บดั้งโด่ง ครั้งที่ 1 (ภาพอยู่หน้า 1,10,11,12,14,23)

[คัดลอกลิงก์]
พี่ได้กล่าวขอบคุณหลายคนภายในวันงานมีตติ้ง

ไปแล้วรอบนึง แต่ขอกล่าวขอบคุณในเวบอีกซักครั้ง

นอกจากน้องๆแ ...
ต้นฉบับโพสโดย mystically เมื่อ 2009-10-20 04:42

ไม่เป็นไรคร้าบ ..... ยินดีช่วยเสมอครับผม
พี่สบายดีมะคัฟ
ตอนนี้คงหล่อมากมายแล้วอ่าจิคัฟ อิอิ
ต้นฉบับโพสโดย 0pEL เมื่อ 2009-10-19 22:50

ยังไม่เสร็จครับ
ปีหน้ากลับไปทำใหม่ครับ
คิคิ
เห็นรูปงานแล้วเสียดายไม่ได้ไป เฮ้ออออ
สวยๆหล่อๆ
น้องมันแย่น้องมันแพ้ เด็กประถม เกี่ยวมะเนี๊ย
ขอบคุงทุกคนนะคะ ที่ชมกวาง อิอิ กะคุงแฟน ตาลายเยอะเกินค่ะ อ่ะโพสรูปให้ดูน้า   

13005

กวางกะพี่ปลา เท่าที่ถ่ ...
ต้นฉบับโพสโดย kimji เมื่อ 2009-10-18 21:56

กวางสวยมากๆอ่า แฟนก็หล่อมากๆเลยอ่า
อยากไปบ้างจังเลย

คราวหน้าไปแน่นอนค่ะ
พี่โอมคราวหน้า มีรัยให้น้องช่วยบอกได้นะค่ะ
เพื่อน ๆ น่ารักกันทุกๆ คนเลยค่ะ
เฉยเมย ไม่ได้แระ  ต้องรีบอัพด่วนนนนนนนนน
ฮืมไม่ได้ไปร่วมงาน  จากที่อ่านทุกความคิดเห็น  กรณีคุณเมย์ แก้แล้วแก้อีกกว่าจะสวยสมดั่งใจ
และเสียเงินไปแสน  ไม่ทราบว่าคุณเมย์แก้อะไรค่ะ  ช่วยเล่าให้เป็นวิทยาทานให้หน่อยได้ไหมค่ะ  
ขอบคุณค่ะ
เหอๆๆ...ขอบคุณนะ.....ขอบคุณจิงๆ  อบอุ่นมากมาย

ตอนนี้นู๋เก๋เมาแย้ว...คริคริ.......อิ่มจัง..ได้บุญด้วย..ได้ของราง ...
ต้นฉบับโพสโดย Nu_kAe เมื่อ 2009-10-18 05:51

หวัดดีพี่เก๋ คืนนั้นไป dance สนุกไหม
ครั้งหน้าจะไปงานอีกครับ  

ขอบคุณทีจัดให้นะครับ
ฮือๆๆๆ นั่งลุ้น รางวัลดูดวงกับพี่โอม แต่ไม่ได้ แงแง อยากดูกับพี่โอมมากมายค่ะ^^ ...
ต้นฉบับโพสโดย beautybycin เมื ...
ต้นฉบับโพสโดย mystically เมื่อ 2009-10-19 18:39

ขอบคุณค่า พี่โอม จริงๆ แล้ว ที่ซินพาน้องทิมมี่มาเก็บภาพบรรยากาศในงาน ก็เนื่องมากจากว่า อยากให้เพื่อนๆ ที่ไม่มีโอกาศมาร่วมงานได้เห็นภาพอย่างละเอียดนะค่ะ แต่ด้วยเหตุที่ว่าน้องทิมมี่ติดงานเช้าวันอาทิตย์ จึงทำให้ต้องกลับก่อน ส่วนซินเองอยากอยู่จนงานเลิก แต่ก็ติดงานเช้าวันอาทิตย์เหมือนกัน (งานเดียวกันกับน้องทิมมี่)

ตอนนี้น้องทิมมี่ทำรูปเสร็จแล้ว(ซินเร่งน้องสุดชีค่ะ ขนาดงานเจ้าสาวซินยังบอกน้องอย่าพึ่งทำ ของานดั้งโด่งก่อน) พรุ่งนี้คงมาถึงมือซินค่ะ แล้วซินจะเริ่มส่งไปให้นะค่ะ ว่าแต่พี่โอมให้ส่งไปให้ที่ไหน รบกวน PM บอกซินได้เลยนะค่ะ

ขอให้พี่โอมหายเหนื่อยไวไวนะค่ะ เป็นกำลังใจให้ค่ะ^^
ขอบคุณบ้านหลังนี้ อบอุ่นเหลือ เกิน

ไม่คิดเลย มิตรภาพ ดี ๆ จะเกิดขึ้น บน โลก ออนไลด์

บาสได้เจอเพื่อนดี ๆ ได้ นั่งเม้าท์ นั่งมอง นั่งอ่าน เวลาไม่มีไรทำ

ได้ความรู้ เยอะแยะ

ที่สำคัญได้แฟนด้วยล่ะครับ ห้ะห้า
มีคนบอกซินหรือเปล่า ว่าซินหน้าเหมือน จิ๊บ คีตภัทร อ่ะ..
หน้าหวานมากมาย
ขอบคุณบ้านหลังนี้ อบอุ่นเหลือ เกิน

ไม่คิดเลย มิตรภาพ ดี ๆ จะเกิดขึ้น บน โลก ออนไลด์

บาสได้เจอเพื่อนดี ๆ ไ ...
ต้นฉบับโพสโดย bratz เมื่อ 2009-10-20 20:44

เราตกข่าวไรไปเนี่ยยยย
บอกมานะะะะะะ
ใครคือแฟน
แฟนคือใคร

อิอิ
เสียดายที่ไม่ได้ไป เข้ามาแอบดูรูป อิจจ๋าๆๆๆ
เพื่อนๆๆที่ไปเฮฮากาน
แค่ดูรูปก้อมีความสุขแร้ว
จากที่อ่านๆๆมา เพื่อนๆๆคงได้ความรู้กันเยอะมากๆๆ
แต่ละคน สวยๆๆ หล่อๆๆกันทั้งนั้นเรย
ยิ่งดูก้อยิ่งอิจจ๋า
ดูนานๆๆก้อยิ่งเสียดาย ว่าเราน่าจะทำจมูกกะหมอเฉลิม555 จะได้โด่งๆๆๆๆ
ขอบคุงนะค้าคุง พี่โอม พี่ทาเคชิ พี่เจได น้องซีจัง พี่ปลา น้องแบ๊ง พี่ๆน้องๆ ทีมงานทุกคน ที่จัดงานนี้ขึ้นมานะคะ  กวางช่วงยุ่งๆเรื่องงานส่วนตัวมากอ่ะค่ะ ช่วงนี้ ( อิอิ เหมือนมีธุรกิจ 1800 ร้อยล้านเนาะ ) โบท๊อคยังไม่ได้โทไปเรยอ่ะ วิ่งไปมาพัทยากรุงเทพ เด๋วพุ่งนี้ต้องจัดการซักหน่อย อิอิ คุงหมอคงไม่ลืมกวางเนาะ
ภาพ ที่เหลือ ส่วนมากถ่ายแต่ตัวเองอ่ะ ( แบบว่าไม่ค่อยมีไร แต่แบบว่าไหนก้อไหนๆแระเอาให้หมดเลยเนาะ )ทำไมไม่ค่อยมีใครโพสรูปอีก รอดูอยู่นะคะ
ขอบคุงค้า พี่ทาเคชิ ก้อหล่อน้า
เฮียคนข้างบนนี้ขึ้นกล้องจริงๆ

แต่ตัวจริงหล่อกว่า
ขอบคุงนะค้าคุง พี่โอม พี่ทาเคชิ พี่เจได น้องซีจัง พี่ปลา น้องแบ๊ง พี่ๆน้องๆ ทีมงานทุกคน ที่จัดงานนี้ขึ้น ...
ต้นฉบับโพสโดย kimji เมื่อ 2009-10-20 22:04

กวางจะไปโบเมื่อไหร่แจ้งพี่ด้วยนะครับ

พี่ยังไม่ได้แจ้งทางคลีนิค ว่า ใครได้รางวัลไปบ้าง

เพิ่งนำเงินไปถวายวัดมา

ตอนนี้เสร็จไปหลายเรื่องแล้ว

หลังจากนี้คงมีเวลาจัดการเรื่องรางวัลที่แจกๆไปนะครับ

บาสได้เจอเพื่อนดี ๆ ไ ...
ต้นฉบับโพสโดย bratz เมื่อ 2009-10-20 20:44

อยากรู้เหมือนกันว่า ใคร

แค่ อยากรู้ แต่ไม่อยากถาม

ได้แฟนจากเวบนี้ด้วยเหรอครับ
ขอ Test ระบบลายเซนต์นะคะ แบบว่า สวยเบาๆๆ ไม่ใส่จี คะ
ลองด้วยคนนะ อิอิ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้