เจ้าของ: Lennoxz
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

มาแนะนำตัวกันดีกว่าคร้าบบบผม

[คัดลอกลิงก์]
ผมชื่อต๊ะครับ อายุจะเลขสามแล้ว เคยทำจมูกมาครับ ทำมาจะหกปีแล้ว ตั้งใจจะไปแก้กับหมอเฉลิมครับ ไงก้อขอบคุณสำหรับข้อมูลนะครับ และยินดีที่ได้รู้จักนะครับ
สวัสดีทุกคนคะ ชื่อ อ้อ คะ เคยทำเเต่จมูกมาคะ -0-

(แต่อยากจะเอาออกซะละ -*-)
แก้ไขล่าสุด Bloody เมื่อ 2009-8-18 16:09

ชื่อโบ
อายุ23 ค่า

กะลังเก็บข้อมูลอยู่เหมือนกัน เพราะไม่เคยทำมาก่อนเลย

ตอนนี้ก็ ลดน้ำหนักรอไปพลางๆ T.T

ว่าจะไปทำกับคุณหมอสำรวย

แพลนคือ ทำจมูกค่า ^^"
สวัสดีครับ ชื่อ ออม ครับ อายุ 29 ขวด

เคยทำจมูกกับตัดปีกนานแล้วกับหมออะไรจำไม่ได้แล้วเป็น 10 ปีแล้วครับกำลังหาข้อมูลจะถอยดั้งอันใหม่กับตัดปีกจมูกเพิ่มเพราะอันเก่ามีรอยแผลเป็นแล้วก็ยังไม่เล็กพอครับ

เคยทำตาที่ รพ.ยันฮี กับหมอจำไม่ได้แล้วครับ

ขอบคุณสำหรับข้อมูลในเวบด้วยครับ
ชื่อจิ๊บค่าาา

อายุจาย่าง30 แล่ว แก่แล้ว ขอมาสิงอยู่ที่นี่ถาวรนะคะ
ชื่อ ยี่ปุ่นค่ะ

กะจะทำกับหมอเฉิลมได้ละเชียว

ปรึกษากับพี่หนึ่งคนบ้านเดียวกัน

ละเสือกดันไปซื้อหมามาเลี้ยงชะ

เลยต้องรอต่อไป

แง่ๆๆๆๆโง่จิงเราเลยไม่สวยขี้เหร่อย่างงี้
โซ อ่ะ
อายุ 19
ยังไม่เคยศัลกรรมเลย แต่คิดว่าคงอีกไม่นาน ฮ่ะ ๆ
อยากทำ จมูกกับตา
ดีครับ

มาใหม่ครับ

ชื่อบอยครับป๋ม

อายุก้อแค่ตัวเลขครับ

ยางไม่ได้ทำอะไรเลยครับ

กำลังคิดจะทำครับกำลังศึกษาข้อมูลจากที่นี่ครับ

ขอบคุณข้อมูลดีๆๆจากเพื่อนๆทุกคนนะครับ
หวัดดีครับเพื่อนทุกคน

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ

เพิ่งไปอัพดั้งมา กะลังนอยด์ไปใจเลยครับ
แนะนำตัว คร่า ชื่อตุ๊กตา อายุ 21 ปี
พึ่งเข้ามาเป็นสมาชิก เพราะกว่าจะติดสินใจที่จะทามก็นานเหลือเกิ๊น
ยังงัยช่วยแนะนำน้องใหม่หน่อยนะจ๊ะ
ชื่อ อ้อ นะคะ.. อยู่เชียงใหม่
อายุจา 30 แร้วอ่ะค่ะ..
อีกประมาณ 2 อาทิตย์ก้อจะต้องบอกลาจมูกเก่าแร้วค่า..
ทำที่สมเพชรคลินิคเวชกรรมค่ะ ที่เชียงใหม่
คุณหมอน่ารักมากๆ

ตื่นเต้นมากๆๆๆๆๆ คงต้องแวะมาเอากำลังใจจากดั้งโด่งทุ๊ก..วันเรยค่ะ
หวัดดีครับป๋ม นิค ครับ

มะอยากพูดถึงอายุอ่ะ อาย
เพิ่งมาใหม่จ้า
สด ๆ ร้อน ๆ วันนี้เอง

ชื่อ ปลา  
อายุขอไม่ระบุ (อาย)
กำลังหาข้อมูล up ดั้งอยู่จ้า
หน้าตาพอดูได้ (ตอนดึกๆ)
แต่ดั้งม่ะมี
ช่วยแนะำนำด้วยนะค่ะ
หวัดดีครับ ผมเข้ามานานละครับ แต่ไม่ได้มีโอกาสแนะนำตัวเลย ไม่รู้ว่าเพราะไร เหอๆๆ ผมชื่อ ปอยนะครับ ยินดีที่ได้รู้จักทุกๆคนเลยและก็ขอเข้ามาอาศัยเก็บเกี่ยวความรู้เรื่องจมูกด้วยนะครับ แบบเห็นคุณหนึ่งนี่สุดยอดเลย ประมาณว่าเป็นแรงบันดาลใจเลยละครับ เลยเริ่มที่จะสนใจ แต่ก็นะ คงอีกนานอ่ะครับ เพราะผมตัดสินใจที่จะทำกับคุณหมอเฉลิม แต่ว่า นานจังเลย..  แต่ยังไงก็จะรอละครับ แบบตั้งใจไว้แล้ว เหอๆๆ ยังไงถ้าผมพล่ามมากไปก็ขอโทษนะครับ ได้เห็นจมูกสวยๆ เทพๆ ของพี่ๆตั้งหลายคน แล้วรู้สึกดีจัง
หวัดดีค่ะ เป็นสมาชิกใหม่ ขอฝากตัวด้วยนะคะ

ชื่อเจค่ะ อายุ 23 กำลังจะทำดั้งค่ะ

ขอคำแนะนำและก็กำลังใจด้วยนะคะ มีนัด 4 กันยานี้ แต่กลัวสุดๆ
แก้ไขล่าสุด prisscilla เมื่อ 2009-9-2 05:34

ชื่อก้อยค่ะทำคางที่หาดใหญ่ค่ะ และกะว่าจะไปทำจมูกเพิ่มค่ะ
[ดีคร่ะชื่อ
จอยคร่ะ
ฝากเนื้อฝากตัวด้วย
น๊าคร่ะ.
สมาชิกใหม่
หาข้อมูลเกี่ยว
กับการแก็จมูก
คร่ะ
โจโจ้ค่ะ....อายุก็หลายอยู่......รอคิวคนยกเลิกทำจมูกกะหมอเฉลิมอยู่ค้า... ถอยดั้งรับปริญญาตัวเอง เป็นของขวัญที่คงจะภูมิใจที่สุดค่ะ.....ฝากตัวและหัวใจนะค่า
ชื่อ เบนซ์ คับ   กำลังมีโครงการจะทำจมูก อ่ะคับ  

เพื่อนๆ พี่ๆ มีไรแนะนำ หรือเทคนิค อะไรก็บอกกันบ้างนะคับ  
คนขี้สงสัย และ ขี้กลัว  อิอิ
หวัดดี ค่า
ชื่อ อัง คะ อายุไม่บอกเหมือนกัน อิอิ
เพิ่ง ฉีดโบท็อกไปอย่างเดียว ตอนนี้ หาข้อมูลทำจมูก กะ ตา อยู่ค่า

ความฝันอันยาวไกลที่อยากทำ ศัลยกรรมก็คือการตัดกรามค่า แต่คิดว่าคงอีกนาน....กลัว
สวัสดีค่ะ  สมาชิกใหม่ค่ะ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยค่ะ ; ) ชื้อ โมนา ค่ะ ทำนมกับ คุณหมอกรีชาติ ยันฮีค่ะ 57000 เองค่ะ สวยถูกใจมาก อยากทำจมูกอีกค่ะ แต่เพื่อนบอก มันok แล้วค่ะ(ใจนึงก็อยากทำ แต่กลัวทำแล้วน่าเกลียดกว่าเดิมค่ะ)
สวัสดีครับ
ชื่อเบนซ์ครับ
ยังไม่ได้ทำอะไรเลยครับ
แต่อนาคตทำแน่นอนครับ
ตอนนี้ขอเก็บข้อมูลจากพี่พี่ใจดีในนี้ก่อนนะครับ

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับบบบ
แฮ่ๆๆ กระทู้วายหมดแร้วววว

หวัดดีคะ ชื่อหญิงคะ ยังไม่เคยทำอะไรเลย สมัครเป็นสมาชิกวันนี้วันแรก มาหาข้อมูลตัดปีกจมูกค่ะ แต่ก็ยังกลัวๆอยู่เลยอ่า
สมาชิกใหม่ฝากตัวด้วยคะ
สวัดดีค่ะพี่ๆเพื่อนๆทุกคน ชื่อน้ำฝนคะ
อายุ 28 ปี
มีโครงการทำตาสองชั้น กับจมูกไปพร้อมๆกันสองอย่างแบบว่าอยากเจ็บครั้งเดียว
กะว่าจะทำกับคุณหมอกมล วัฒนไกรคะ เรื่องตาเต็มร้อยกับคุณหมอ แต่กลัวเรื่องจมูกจังคะเพราะไม่เคยเหงมีคัยมารีวิวทำจมูกกับคุณหมอเลย
ยินดีที่ได้รู้จักกับพี่ๆ เพื่อนๆ ทุกๆคนคะ
เปงน้องใหม่ อยู่ด้านหลัง TT

ชื่อจิลล์ค่ะ อายุ 21 ปี

ประสบการณ์ทำจมูก อย่างเดียวค่ะ
อ้อ มีฉีด โบท๊อกซ์ ด้วยค่ะ

สิ่งที่ใฝฝันต่อไป คือ
1.ทำจมูกใหม่
2.กรีดตา
3.ทำตู้มๆๆ ค่ะ

อิอิ^^
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้