เจ้าของ: ก้องตะวัน
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[Please, Watch out!!] ramina คือใครน๊า เพื่อนๆอยากเห็นความสวยของ ramin

[คัดลอกลิงก์]
เริสครับ  เอานัง ramina ออกไปที
แล้วไอพีเดียวกันเีนีย ซีเอามาเปิดเผยแล้ว  จะเอาไอดีใหม่มาสักกี่ไอดีก็จับได ...
ต้นฉบับโพสโดย HongRim เมื่อ 2009-8-31 22:09

พี่วิน อย่าไปใจดีค่ะ

อย่าไปให้โอกาสเค้าอีกเรย โอกาสดีดี ไม่เหมาะสมกะคนจิตใจต่ำทรามหรอกค่ะ

ให้มันไปลง นรก เรยไป -*-
{:13_948:}เยี่ยมเจงๆ น้องใครว้า
ต้นฉบับโพสโดย plaa เมื่อ 2009-8-31 21:19

i
i
i
i
i
นู๋เป็นน้อง..........................พี่คนนี้ค่ะ ^ ^
เง้ออออ....ยังมิจบกานอีกหรอคับนี่><
เดี๋ยว นะคับ  เรียกกิ๊บ เฉยๆ

แสดงว่าก็ไม่เดกแล้วสิเนี่ย

อ้าวแก้ไข คอมเม้นซะงั้น  ...
ต้นฉบับโพสโดย freshnight เมื่อ 2009-8-31 17:03

ซี เราเเตะมือเข้าใจกันดีเเล้วนะค่ะ

ครอบครัวดั้งโด่ง อบอุ่นเหมาะสำหรับคนจิตใจดี

มีไม่ความอิฉาริษยา ไม่ทำร้ายกัน

ที่นี่ไม่เหมาะกับคนอย่างเทอ RAMINA

ขอให้ปากดีทั้งในโลกไซเบอร์ เเละ โลกเเห่งความจริงด้วยละกัน

อย่าให้ชั้นรู้ว่าเทอเป็นใครนะ เเม่จะตามไปตบให้
พุ่ง นี้ ซื้อ ล๊อตตาลี่ เลข ไร ดี คับ

124 120 82 45  

อัน ใหน สวย อะ คับ.. {:13_946:}
ซี เราเเตะมือเข้าใจกันดีเเล้วนะค่ะ

ครอบครัวดั้งโด่ง อบอุ่นเหมาะสำหรับคนจิตใจดี

มีไม่ความอิฉาริษยา ไ ...
ต้นฉบับโพสโดย Kuromi เมื่อ 2009-8-31 22:26

ใจเย็นๆนะครับ

ใจเย็นๆ

ขันติครับขันติ

ใครไม่ดีก็จะได้รับผลกรรมนั้นเองนะครับ

อย่าให้ต้องถึงขนาดลงไม้ลงมือกันเลย
ใจเย็นๆนะครับ

ใจเย็นๆ

ขันติครับขันติ

ใครไม่ดีก็จะได้รับผลกรรมนั้นเองนะครับ

อย่าให้ต้องถึงขนาดลงไม้ ...
ต้นฉบับโพสโดย dodoe เมื่อ 2009-8-31 22:31

- -" ของมันขึ้นอะค่ะ อารมมเสีย

ก้อหวังว่าผลกรรมมันจะส่งผลติดจรวดไปหาคนไม่ดีให้เร็วๆเรยค่ะ
- -" ของมันขึ้นอะค่ะ อารมมเสีย

ก้อหวังว่าผลกรรมมันจะส่งผลติดจรวดไปหาคนไม่ดีให้เร็วๆเรยค่ะ ...
ต้นฉบับโพสโดย Kuromi เมื่อ 2009-8-31 22:37

อิอิ ใจเย็นลงเเล้วดีใจจัง
ใช่คับ

ใครทำไม่ดีไว้

ก็ต้องได้รับผลแห่งกรรมแน่นอนคับ

ทำให้ชีวิตคนอื่นไม่มีความสงบสุข

ในใจเค้าเองคงจะร้อนรุ่ม อยุ่ไม่เป็นสุขอยู่แล้ว

ตอนนี้พี่กิ๊บก็ได้มาบอกแล้วว่า ไม่ได้รู้จักกับ เจ้าของกระทู้นี้

โดนแอบอ้าง และหลายๆคนก็คง โดนป่วนอะไรหลายๆอย่าง จากที่ได้ยินมา

ตอนนี้ก็ขอให้เราอยู่กันอย่างสงบสุขนะคับ

ถ้อยทีถ้อยอาศัยกัน มีไรไม่ชอบมาพากล ก็ช่วยกันเป็นหูเป็นตา ดูแลบ้านเรา

อย่างที่เราเคยเป็นมานะคับ
อยากทราบเรื่องย่อๆอ่ะ คับ อ่านแล้วก็ งงๆ
แก้ไขล่าสุด plaa เมื่อ 2009-8-31 23:41

ก้อคือ เอารูปคนอื่นมาโพสท์ แล้วบอกว่าขอเจ้าของรูปแล้ว ซึ่งตัวเจ้าของรูปไม่รู้เรื่องอะไร แต่จริงๆแล้วตัวเองอ่ะเปนสปายมาจากเว็ปอื่น แล้วก็พูดจากวนประสาท ปากเสีย พอเค้าบังคับให้เอารูปตัวมาลงก้อลงรูปใครไม่รู้แล้วอ้างโน่นอ้างนี่ pm ไปป่วนคนนั้นคนนี้ พูดจาหยาบคาย แล้วก้อโดนเค้าจับได้พอโดนเค้าจิกมากๆ ก้อบอกว่า ด้วยปัญหาส่วนตัวเรยลงรูปตัวเองไม่ได้ แล้วจากนั้นก้อแปลงร่างเปนผู้ชาย บอกว่าเปนพี่ชาย น้องสาวเปิดหน้าเว็ปนี้ไว้ตลอดที่คอม อย่างงั้นอย่างงี้ แล้วก้อสมัครไอดีอื่น เพราะรู้แล้วว่าตัวเองอยู่ไอดีนี้ไม่ปลอดภัย ก้อแฝงตัวอยู่สักพัก พอเรื่องเริ่มซา ก้อมาป่วนชาวบ้านเค้าอีก คราวนี้ใช้ไอดีอื่นป่วน แล้วก้อล็อกอินไอดีโนนี้เข้ามาเรื่อยๆ จิงๆ ไม่รู้หรอกว่ากี่ไอดี แต่คิดว่าน่าจะเยอะ
แล้ว เขาจะป่วนเพื่ออะไรอะครับ  เพื่อให้เวบนี้ล่มเหรอครับ ?? ไม่ค่อยเข้าใจ เวบดีๆมีความรุ้เกี่ยวกับศัลยกรรมแบบนี้ ยังมีคนหวังร้ายอีกหรอครับ
เค้าเปนสปายของเว็ปอื่นหน่ะ
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
464#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-1 00:05:23 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
ขุดบ้าบอไร วันนี้มันเข้ามาเองเรย มาป่วนอีกแล้วย่ะ
บรรยากาศเริ่มจะมาคุอีกระรอก
แก้ไขล่าสุด plaa เมื่อ 2009-9-1 00:14

เมนท์ 422 หน้า 17 ซีจัง quote ไว้
เมนท์424 มันว่า งี้ก้อเอารูปคนอื่นมาคาดตาเปนสีดำ แล้วโพสท์ได้ใช่มะ
อีก 2 เมนท์ อยู่ที่ 437 หรือ 439 จำไม่ได้ แล้วก้อ shane ไรเนี่ย ก้อเข้ามาป่วน รี่
ชั้นเรยให้ซีเช็คไอพี ปรากฏว่ามันไอพีเดวกันทุกเลขเรยอ่ะ
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
468#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-1 00:21:15 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
469#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-1 00:36:24 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เง้ออออออ อย่าเรยแก เสียปากหน่ะนะ
รามิน่า และ เชน

เปนอดีตเมมเบอร์ไปแล้วนะคัฟ

ถูกกำจัดจุดอ่อนไปแล้ว

กระทู้นี้เป็นเพียงรอยจารึก ของการกระทำ

หรือผลแห่งกรรมที่ จขกท ได้ทำไว้

อยากฝากไว้ให้เพื่อนๆ คิดดี ทำดีกันน่ะคัฟ

ว่า

ถึงดีชั่วตัวตาย เมื่อภายหลัง

ชื่อก็ยังยืนอยู่ไม่รู้หาย

เกิดมาทั้งที ช่วยกันทำความดีกันเถิดน่ะคัฟ

ลดละเลิก อย่าจองเวรกันเลยน่ะคัฟ

ขอให้สมาชิกทุกท่าน จิตใจดี เบิกบานผ่องใส กันทุกท่านน่ะคัฟฟ

ขอบคุณคัฟ
472#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-1 02:24:03 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เฮ้อ..จบสิ้นกันที มานีเอ๊ยยยยยยยยยย

Pq1s0BZA.gif (59.26 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

474#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-1 02:45:57 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เข้ามาดู  คนชั่วช้าโดนกำจัด
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้