เจ้าของ: chaseau
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ทำจมูกกับหมอกมลมาแล้วค่า

[คัดลอกลิงก์]
426#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-21 15:40:56 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
พี้ กี้ จมุก สวย มาก เลย อะ คับ

พี่ กี้ นี่ ไป ทำ กะ คุนหมอ ท่าน ไหน นะ

งัย ก้อ ช่วย แนะ นำ  หน่อ ย  นะ คับ พี่  ...
ต้นฉบับโพสโดย bomza เมื่อ 2009-9-21 10:19

ทำกะคุณหมอกมล ทาวอินทาวไนราคา20000บาทค่ะ

ยังไงเข้าไปปรึกษาคุณหมอก่อนก็ได้นะคะ^^
427#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-21 15:42:16 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
กี้ น้องมางานมีตติ้งปล่าว จ๊ะ อยากเจอมากเลย
ต้นฉบับโพสโดย ก้องตะวัน เมื่อ 2009-9-21 11:30

ไปกี้อยากได้รางวัลที่1จะเอาไปฉีดโบท๊อก 555

ล้อเล่นค่าอยากไปเจอพี่ๆแล้วก็ร่วมทำบุญด้วย

ร้านน่าไปมากกกกกกอาหารญี่ปุ่นด้วย ง่ำๆ

ไว้เจอกันนะคะพี่กั้ง^^
จมูกสวยมากค่ะ เข้ากับหน้ามากๆ อยากรู้ว่าตอนไปทำบอกคุณหมอว่าอะไรค่ะ อยากรู้ๆๆ
สวยมากๆ เลยค่ะ ตอนไปทำเอาแบบไปไหมค่ะ หนูกำลังจาไปทำกะหมอกมลเหมือนกัน
อยากเป็นลูกสาวคุณหมอกมลบ้างจัง
ติดตามผลงาน ของคุณหมออยู่ค่ะ
ป่านนี้ จขกท คงสวยได้ใจไปแล้วแน่เลย
สวยที่สุดเลย ...
คุณหมอรับตัดปีกจมูกป่าวคะ ...
อยากรู้ราคาตัดปีกจัง ...
สวย ช๊อบ ชอบ
434#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-28 21:36:36 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
จมูกสวยมากค่ะ เข้ากับหน้ามากๆ อยากรู้ว่าตอนไปทำบอกคุณหมอว่าอะไรค่ะ อยากรู้ๆๆ ...
ต้นฉบับโพสโดย maywaa เมื่อ 2009-9-25 19:12

บอกว่าระหว่างตาไม่สูงมาหจมูกยาวกว่าเดิมนิดหน่อยเอาออกคมๆน่ะค่ะ

พูดแค่นี้เอง ^^
435#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-28 21:51:09 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขล่าสุด chaseau เมื่อ 2009-9-28 21:52

มาอัพรูปไหม่ๆค่ะว่างๆ^^

เวรกรรมรูปไหย่ได้อีก เลยเล๊กไปแถบเลย กำกำT^T

Whiskies0447-tile.jpg (252.91 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 48)

น่ารักได้อีกชอบๆกี้น่ารักมาก
น่ารักจังขร่ะ ปลื้มพี่กี้มากเลย

สวยมาก ๆ เลยค่ะ ทำแล้วดูเป็นธรรมชาติมากเลย
น่ารักมากเลยค่ะ
หนุ่ม ๆ จีบ ตูม เเน่ ๆ เลย

ใช่ ป่าว คับ  
น่ารักมาเลยค่ะ
สวยมากเลยอ่าตัวเอง

อยากมีจมูกแบบนี้บ้างจัง

ตาร้อนๆ  จมูกเราปีกบินได้เลยอ่า

เสริมมาก็ไม่ได้ช่วยไรเลย

ไม่อยากเจ็บตัวอีกเลยอ่า

กลัวเข็มยาชา เข็ดๆ
เจ้าของกระทู้ไม่แต่งหน้ายังสวยเลย
น่ารักจังเยย ...
น่ารักจังเลยยยยยค่า ๆ ๆ
เข้ามาดูกระทู้นี้ พอเห็นหน้าแรก ต้องเข้ามาดูทุก ๆ หน้าเลยคร่า

สวยได้ใจมากมาย บางมุมเหมือนดาราหลายคนเลยอ่า

ตาคม จมูกสวย มีเขี้ยว ตัวขาว

สวยได้โล่แร่ะเนี่ย  อิจฉาอ่า ๆ ๆ

บอกเคล็ดลับความขาวบางดิค่ะ เง้อตอนนี้ดำอ่า

แต่สวยมากมายขอบอก
สวยมากเลย อยากทำมั้ง แต่ไม่รู้จะสวยเหมื่อนเค้าทำกันหรือเปล่า เฮ้อ หน้าตาไม่สวยอยู่แล้วด้วยค่ะ ฮือ อยากร้องไห้
พูดได้คำเดียว สวยจังเลยดูเท่าไรก็ไม่เบื่ออ่ะ
หวัดดีคะทุกๆคน น้องใหม่ของเว็บนี้คะชื่อแก้มนะคะ
ติดตามดูกี้มาตลอดน่ารักมากเลยอ่ะ
ตอนนี้จะไปทำกับหมอกมลอ่ะคะ เห็นคุณหมอทำออกมาสวยแบบนี้
อยากไปทำไวๆจัง เอาใจช่วยด้วยนะคะ
(อยากถามกี้ว่าตอนทำมาวันแรกเจ็บมากมั้ยคะ)
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้