เจ้าของ: Lennoxz
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

มาแนะนำตัวกันดีกว่าคร้าบบบผม

[คัดลอกลิงก์]
ชื่อกวางครับ อายุ 24 ปี อยู่ปัตตานี ทำตากะปากสมัยเรียนที่เชียงใหม่ ตอนนี้อยากทำจมูกให้ทันก่อนรับปริญญามกราปีหน้า จะไฟต์หาเวลาไปทำอยู่  อยากหล่อแล้ว ช่วยแนะนำด้วยนะครับ
สวัดีครับ เอกครับ อายุ22 กำลังเก็บข้อมูลอยู่ครับ

ตอนนี้ดัดฟันอยู่ รอผ่าตัดกรามฟันครับ กำลังวางแผนกับคุณหมอเรื่องโครงหน้า อิอิ แล้วก็กำลังจะทำผิวหน้าให้เนียนทั้งตัว

สิ่งที่กำลังจะทำ หลังผ่ากราม(กำลังดูว่าจะทำคางพร้อมกันเลยไหม) จมูก ปาก   คงเท่านี้เอามั่นใจพอ แต่ก็นะ กำลังหาที่ปรึกษาอยู่ครับ
สวัสดีค่ะ สมัครสมาชิกมาได้ระยะนึงแล้ว วันนี้ขอรายงานตัวอย่างเป็นทางการนะคะ
ชื่อ พี่อ้อ ค่ะ อายุก็..........หลายขวดแย้วค่ะ
กำลังหาข้อมูลทำตาและเสริมคาง เห็นเวปอบอุ่นน้องๆคุยกันน่ารักดี เลยตัดสินใจสมัครสมาชิกค่ะ
ยังไงก็ขอฝากตัวด้วยคนนะคะ^^
สมาชิกใหม่ได้ไม่นาน ชื่อ เอมนะค่ะ อายุ 20ปี อยู่เชียงใหม่ เรียน มช.ค่ะ
พี นะคับ  ทำจมูกไบโอมา อยากจะแก้ แต่ไม่รุ้จะแก้ที่ไหนดี
โบว์ค่ะ อายุ 25ปี เด็กจันท์ฮิ ทำตะหมูกมาเดือนนิดๆ  ค่ะ
เป็นสมาชิกมาพักนึงแล้ว แต่เพิ่งมีโอกาสได้ตั้งกระทู้ของตัวเอง เมื่อเร็ว ๆ นี้เองค่ะ
แวะไปเยี่ยมบ้างน๊า...
http://www.dungdong.com/viewthread.php?tid=1345
สวัดดีคะ ชื่อยุ้ยคะ อายุ 30 คะ สมาชิกใหม่ กำลังรอจะเสริมจมูกเป็นครั้งแรกคะ
55.. ฝังตัวอยู่นานเลย

นัทคับ
อายุก็จะ 27 ขวบแล้ว (แก่เกินยกเครื่องใหม่ไปหรือป่าวเรา)
ศัลยกรรม : ยังไม่ได้ทำไรเลยอ่า.. กำลังหาข้อมูล+ปั๊มเงินคับ อิอิ
แต่ไฝ่ฝันแต่เด็กๆแล้ว ว่าอยากทำตากับจมูกอ่ะคับ
*ตอนนี้เหลือปั๊มเงินอย่างเดียว โครงการแรกคงจะเป็น จมูกแน่ๆคับ ( *หมอเฉลิมชัวร์ๆคับ)
(ตอนแรกกะจะทำตาก่อน{ตาตี่จัดๆเลย}แต่หาข้อมูลในนี้เห็นพี่ๆว่าทำจมูกก่อนดีกว่า เลยตัดสินใจตามนั้นเลย 55)
สวัสดีครับ พี่น้อง อิอิ

ผมชื่อ พัด อายุ 24 ปี อยู่ที่ จ.ชลบุรี

ศัลยกรรม เสริมจมูก ตัดปีกจมูก

โครงการต่อไป ฉีดโบท๊อก เสริมคางครับ  

ดีใจที่ได้เป็นส่วนหนึ่งของเวปดั้งโด่ง ครับ
ตี่ตี๋คับอายุ25ปี
จะเปนลูกศิษย์หมอเฉลิมในอนาตค.......................
ซึ่งอีกนานมากมายก่าจะได้หล่อประมานสิ้นปีนี่คับ
อ่านของคนอื่นมาเยอะขอแนะนำตัวอย่างเป็นทางการ
   ไก่ ค่ะ  อายุ 26 ปี  เอก Eng (เอกอังกฤษหน้าตาดี)  จ้า เผื่อมีเพื่อนๆจบเอกเดียวกัน
   project เร็วนี้ ก็ทำจมูกกับหมอเฉลิม สิงหา.....ยังไงก็ยินดีที่ได้รู้จักชาวดั้งโด่งที่หน้าตาดีทุกคน
แอบซุ่มหาข้อมูลได้ 4 เดือนแล้ว

เอิร์ธคร้าบ อายุ 23 ปี
หาข้อมูลเสริมจมูกกะเสริมคาง
แต่ยังไม่ตัดสินใจทำคร้าบ

เวปดั้งโด่งอบอุ่นดีจริงๆคร้าบ
ชื่อ อุ้ย อายุ 23 ค่ะ ยังไม่เคยทำศัลยกรรม
มีความคิดว่าจะเสริมจมูกกำลังหาข้อมูล
และตั้งใจดูเพื่อนๆที่ทำจมูกมาบ้างแล้ว
อยากทำกะคูณหมอ เฉลิม ฟอร์จูน กะ หมอ กมล ทาวน์อินทาว
คิดว่าจะศึกษาไปเรื่อยๆไม่รีบเพราะกลัวหน้าที่แย่จะยิ่งแย่ๆๆ
ถ้าลองทำจมูกแล้วมันไม่น่ากลัวอย่างที่คิด
ก็จะทำปากด้วยค่ะ ยินดีที่ได้รู้จักกับเพื่อนๆในนี้นะคะ
โยฮันค้าฟ (เพื่อนที่ ออฟฟิศเรียก) อายุ ยี่สิบเจ็ด  
ยังไม่ได้ทำศัลยกรรมอะไรเลย
มีโครงการจะทำจมูกกะหมอเฉลิมค้าฟ (ธันวานี้)

ยินดีที่รู้จักทุกคนค้าฟ (ไมรูปส่วนตัวผมม่ายขึ้นอ่ะ)
ชื่อโดว์คับอายุ24จะฝากตัวเป็ฯศิษย์หมอเฉลิมอยู่คับ

ดูจากหลายๆท่านเเล้วน่าจะโอเนาะ

ไงก็ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนนะคับ
โยฮันค้าฟ (เพื่อนที่ ออฟฟิศเรียก) อายุ ยี่สิบเจ็ด  
ยังไม่ได้ทำศัลยกรรมอะไรเลย
มีโครงการจะทำจมูกกะหมอเฉลิ ...
ต้นฉบับโพสโดย yohan เมื่อ 2009-8-9 14:15

มีกูรูในเวปนี้บอกว่า คิวหมอเฉลิมเต็มแล้วปิดรับปีนี้
เศร้าเลย สงสัยต้องรอต้นปีหน้า
เพียวครับ  ยังไม่ได้ทำไรคับ อยากทำจมูกกะหมอเฉลิม ไม่รู้คิวถึงไนแล้วงะ
ดีจ้า ว่าจะทำจมูกอ่ะจ้า ไม่รู้ว่าจะทำกะใครดี ระหว่างหมอคมกริช  กับ หมอ เฉลิมอ่ะจ้า ช่วยแนะนำหน่อยค่ะ
รายงานตัวด้วยคน
ชื่อ....ต้นไม้ คราบ
ทำจมูกกะหมอกมล คราบ
โครงการต่อไปกำลังคิดอยู่คราบ ว่าจะทำไรดี
หวัดดีค่ะ เป็นน้องใหม่แต่อายุเยอะแล้ว  :) ( 38 ) สนใจอยากทำจมูกรบกวนพี่ที่แก่ประสบกราณ์ ช่วยแนะนำหน่อยนะค่ะ
name : ใหม่ ค๊า
make : จมูก แต่กำลังทำปาก (เพราะใหญ่มาก 555+)
บ้านดั้งโด่งยินดีต้อนรับทุกคนนะครับ
หวัดดีจ้า Nida ค่ะ สมาชิกใหม่ค่ะ
อายุ..อืม.. ไม่บอกดีก่า..อายอ่ะ..
ซิงๆ มะเคยผ่านมีดม๋อ แต่รอเสียบคิวของ คุงม๋อเหลิมอยู่ค่ะ..
เด๋ว ว่าง ๆ จะโพสต์ โครงหน้าอันมโหฬารมาให้ช่วยวิจารณ์กันหน่อยนะคะ
ว่าตะหมูก แบบไหนน๊า จะเหมาะโครงหน้าแบบนี้
ยินดีที่ได้เปงสมาซิกบ้านดั้งโด่งจ้า...
ชื่อป้อมคร้า..กำลังจะไปทำกะหมอกิตติศักดิ์..
ยินดีที่รู้จักทุกคนคร้าอบอุ่นมากมายสังคมนี้
ชื่อ ใหญ่ ครับ อายุ 24 กำลังศึกษาข้อมูลอยู่ ครับ*0*
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้