เจ้าของ: bowjung8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] มารีวิวตามสัญญาค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
โหหหหห  

ม่ายน่าเชื่อ ว่า เปลือ่นไปแยะมากๆๆๆ สวยขึ้นนแยะมากกๆๆๆๆๆๆๆ

สวยครับ คอนเฟิ้มมม แล่ะ ฟันธง
427#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-8 10:48:18 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
โหหหหห  

ม่ายน่าเชื่อ ว่า เปลือ่นไปแยะมากๆๆๆ สวยขึ้นนแยะมากกๆๆๆๆๆๆๆ

สวยครับ คอนเฟิ้มมม แล่ะ ฟันธง

พี่ข่านเล่นชมป้าแบบนี้ ป้าแกเขิลบิดไปบิดมาแล้ว
เออ..เพื่อนโบว์ก็สวยขึ้นเลยนะ สวยธรรมชาติอ่ะ
ไม่บอกไม่รู้ว่าทำมา อืม...ปีกก็หุบลงนิดหน่อยด้วย
สวยอ่ะ...
429#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-8 11:40:31 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เออ..เพื่อนโบว์ก็สวยขึ้นเลยนะ สวยธรรมชาติอ่ะ
ไม่บอกไม่รู้ว่าทำมา อืม...ปีกก็หุบลงนิดหน่อยด้วย
สวยอ่ะ...

บอกไปและนั่งเขินใหญ่ เดี๋ยววันงานมิตติ้งก็ไป รนอชมตัวจิงว่าจะสวยเหมือนในรูปป่าว
บอกไปและนั่งเขินใหญ่ เดี๋ยววันงานมิตติ้งก็ไป รนอชมตัวจิงว่าจะสวยเหมือนในรูปป่าว ...
ต้นฉบับโพสโดย bowjung8 เมื่อ 2009-10-8 11:40

โอเคจ้า... จะได้สาวโบว์คนคนสวย กะเพื่อนสาวงาม ทั้ง 2 คนนะ อิอิ

ปล. เสาร์นี้ ถ้าต่าต๊า หาห้องให้เรายังไม่ได้ ลุงจะไปเดินหาเองอ่ะ
ไม่ต้องกลัวนะ ลุงจัดการให้ เพราะ ซีก้บอกว่าเห็นแถวๆ นั้นอ่ะ มีห้องรายวัน 800 บาท
แต่ลุงกะจะไปหดูความสะอาด และความปลอดภัยนิดนึงว่า โอเคไหม...
431#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-8 11:52:31 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ปล. เสาร์นี้ ถ้าต่าต๊า หาห้องให้เรายังไม่ได้ ลุงจะไปเดินหาเองอ่ะ
ไม่ต้องกลัวนะ ลุงจัดการให้ เพราะ ซีก้บอกว่าเห็นแถวๆ นั้นอ่ะ มีห้องรายวัน 800 บาท
แต่ลุงกะจะไปหดูความสะอาด และความปลอดภัยนิดนึงว่า โอเคไหม...

โอเชค่ะ คุณลุง
ขอบคุงมากค่ะ แต่ตอนนี้กลัวหลงรัชดาอ่ะ ไม่รู้แท็กซี่จะพาไปถูกป่าว
ไม่เคยไปแถวนั้นเลย แบบว่าเด็กดีอ่ะค่ะ ย่ายบรรเทิงไม่เคยไปอ่ะ {:13_945:}
โอเชค่ะ คุณลุง
ขอบคุงมากค่ะ แต่ตอนนี้กลัวหลงรัชดาอ่ะ ไม่รู้แท็กซี่จะพาไปถูกป่าว
ไม่เคยไปแถวนั้นเลย แบ ...
ต้นฉบับโพสโดย bowjung8 เมื่อ 2009-10-8 11:52

แหม โทรมาดิ ... PM เบอรืมา เดี๋ยวลุงโทรกลับก้ได้
ไม่ก็เราลงรถที่ไหน ให้ไปรับก็ได้ เดี๋ยวส่งทหารไปรับ ถึงที่...
อีทหารพราง(ชมพู) ชอบขับรถ...
433#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-8 13:22:03 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แหม โทรมาดิ ... PM เบอรืมา เดี๋ยวลุงโทรกลับก้ได้
ไม่ก็เราลงรถที่ไหน ให้ไปรับก็ได้ เดี๋ยวส่งทหารไปรับ ถึงที่...
อีทหารพราง(ชมพู) ชอบขับรถ...

ใครคือ ทหารพรางชมพู อ่ะลุง
เดี๋ยวหนู pm เบอร์ไป  ขอเบอร์ลุงด้วยนะ
เดี๋ยวหนู pm เบอร์ไป  ขอเบอร์ลุงด้วยนะ
ต้นฉบับโพสโดย bowjung8 เมื่อ 2009-10-8 13:22

แร่ะโบว์เคยเหนคัยใส่ชุดทหารในนี้บ้างมั้ย

ถ้าเคยเหนก้อคือคนนั้นแหล่ะ  อุ๊บ
ต้นฉบับโพสโดย bowjung8 เมื่อ 2009-10-8 13:22

เรียบโร้ย... อ่าน PM ด้วย...
ก็น้องปามมี่ไง รายนั้นชอบขับรถ เออ แต่ลืมไป ปามยังไม่แน่นี่หว่า ว่าปได้รึป่าว
เอางี้โทรมาเหอะ เดี๋ยวจัดการได้ ... ไม่ต้องห่วง มาจาก ตจว. ทั้งที ไม่ทิ้งกัน
436#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-8 14:09:07 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เอางี้โทรมาเหอะ เดี๋ยวจัดการได้ ... ไม่ต้องห่วง มาจาก ตจว. ทั้งที ไม่ทิ้งกัน  

ค่า...........................{:13_948:}
เล่นทั้งวันเรยใช่มั้ยเนี่ยยย

ต่าต๊าไวรัสเข้าเครื่องไปรอบนึงแร่ะ

ต่ะกี้แวบไปสแกนอยู่พักใหญ่ ๆ อ่า

ตอนนี้เข้ามายังเห็นโบว์ออนอยู่เรย

ต่าต๊าไวรัสเข้าเครื่องไปรอบนึงแร่ะ

ต่ะกี้แวบไปสแกนอยู่พักใหญ่ ๆ อ่า

ตอนนี้เข้ามายังเห็นโบว์ออนอยู่เรย
ตอนน ...
ต้นฉบับโพสโดย tamaji เมื่อ 2009-10-8 17:34

ก้คนเขาออนที่ทำงาน ลุงยังออนทิ้งไว้ทั้งวันเลย
เปิดหน้าเวบไว้งั้นล่ะ ว่างก็เปิดอ่าน ว่างก็ตอบ ...ไม่ว่าง ทำงาน ก็แอบแว๊บมาดู อิอิ {:13_965:}
กิ๊กอัพรูป 10 วันแล้วนะโบ
441#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-9 11:08:46 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

ก็เปิด ๆ ไว้อ่ะต่าต๊า เหมือนลุงว่างก็เปิดดู ไม่ว่างก็ปล่อย ๆ ไป
แต่ช่วงนี้อาจจะหายไปหน่อยเพราะว่าอ่านหนังสือสอบอ่ะ
ยากมาก และเครียดมากเช่นกัน อยากให้คะแนนออกมาดี แต่ไม่รู้จะทำได้ป่าว แอบนอยด์ กลัวตก
442#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-9 11:09:15 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
กิ๊กอัพรูป 10 วันแล้วนะโบ

โอเช กิ๊กเดี่ยวโบว์เข้าไปชมนะ
นี่ขนาดอ่านหนังสือสอบนะ โบว์จัง

ยังเล่นทั้งวันขนาดนี้ สอบเมื่อไหร่อ่าจร้า

ตั้งใจทำข้อสอบนะคะ สอบก่อนหรือหลังมิตติ้งเนี่ยย

อิ   อิ
แวะมาทักทายคุณโบว์จัง

เห็นว่าเล่นโยคะด้วย เล่นที่ไหนหรอค้าบ
445#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-9 17:22:29 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตั้งใจทำข้อสอบนะคะ สอบก่อนหรือหลังมิตติ้งเนี่ยย

อิ   อิ

สอบ 10 , 11 , 17 อ่ะ 3 วันเลย
แต่ยัง่องหนังสือไม่ถึงไหนเลย จำอะไรไม่ได้เลย เครียดมาก
วันที่ 17 สอบเสร็จรีบขึ้นรถไปมิตต้งเลยอ่ะ ใจรักม่ะหล่ะ
446#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-9 17:24:16 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แวะมาทักทายคุณโบว์จัง

เห็นว่าเล่นโยคะด้วย เล่นที่ไหนหรอค้าบ

ขอบคุณที่แวะมาค่ะ โบว์อยู่ ตจว.ค่ะ เลยเล่นแถว ๆ บ้านอ่ะค่ะ

โยคะคลับ จันท ค่ะ

อาทิตย์ที่ผ่านมา เจอท่ายาก ๆ ไปปวดรักแร้มาก เลยไม่หายเลย

จั่งซี้มันต้องถอน
โบๆ

เป็นเหมือนกิ๊กป่าวลองจับที่ข้างๆจมูก

ปรกติจมูกเรา 2 ข้างมันจะมี เหมือนกระดูกนูนๆใช่ปะ

ตั่งแต่ไปเสริมจมูกลองลูปดู ข้าวขวายังนูนๆเหมือนเดิม

แต่ข้างซ้ายหายไปมันเลยทำให้มองเหมือนเบี้ยว

โบเป็นป่าวไม่รู้นะ
สวยก่าเดิมเยอะเรยค่ะ  

ตาก้อแบ๊ว ขึ้นด้วย
449#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-12 08:51:07 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
โบๆ

เป็นเหมือนกิ๊กป่าวลองจับที่ข้างๆจมูก

ปรกติจมูกเรา 2 ข้างมันจะมี เหมือนกระดูกนูนๆใช่ปะ

ตั่งแต่ไปเสริมจมูกลองลูปดู ข้าวขวายังนูนๆเหมือนเดิม

แต่ข้างซ้ายหายไปมันเลยทำให้มองเหมือนเบี้ยว

โบเป็นป่าวไม่รู้นะ

ขอโทษที่ตอบช้านะกิ๊ก โบว์อ่านหนังสือสอบ ไมได้เข้าบอร์ดเลย
เรื่องกระดูกข้างจมูกอ่ะ เคยมีเหมือนกัน หมอบอกว่าให้ใช้นิ้ว ค่อย ๆ คลึง
เดี๋ยวก็หาย แต่ของโบว์ก็ไม่ค่อยได้คลึงนะ หายไปเอง ไม่ต้องคิดมากนะอาการปรกติจ๊ะ
450#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-12 08:51:49 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
สวยก่าเดิมเยอะเรยค่ะ  

ตาก้อแบ๊ว ขึ้นด้วย

ขอบคุณค่ะ ไม่ได้แบ๊วขึ้นหรอกค่ะ แค่เวลาถ่ายรูป แอ๊บตาโต
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้