เจ้าของ: BOBBY
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

รวมภาพกิจกรรม มีตติ้งเว็บดั้งโด่ง ครั้งที่ 1 (ภาพอยู่หน้า 1,10,11,12,14,23)

[คัดลอกลิงก์]
ไม่มีรางวัลพิเศษให้นู๋มั่งหรอคะพี่โอมขา
ขอบคุณเพื่อนๆ พี่ๆในเวปบอร์ด แล้วก็แอดมินทุกท่านนะคะ ที่ทำให้มีวันมิตติ้งในครั้งนี้ได้

ขอบอกว่างานดี ...
ต้นฉบับโพสโดย Buriko เมื่อ 2009-10-19 11:33

หลังจากที่ได้สัมภาษณ์เมย์

พี่รู้สึกดีใจที่รางวัลใหญ่นี้เป็นของคนที่สมควรได้

รวมทั้งราวัลอื่นๆด้วย ส่วนใหญ่จะได้กับคนที่เหมาะสม

เพราะ จากการที่เมย์ได้เล่าประสบการณ์ที่ผ่านมา

มีประโยชน์อย่างมากกับผู้ที่มาร่วมงาน

เพราะ เมย์ทำมา 4 ครั้ง เสียเงินร่วม 2 แสน

แต่ไม่ได้อย่างใจ ซ้ำบางครั้งยังมีปัญหาตามมา

เหมือนสิ่งที่ลงทุนไป กลับสูญเปล่า

ครั้งนี้จึงเหมือนฟ้าเปิดโอกาสให้เมย์ได้ลองอีกครั้ง

และพี่ก็ขอให้เป็นการแก้ไขครั้งสุดท้าย

ที่เมย์จะประสบความสำเร็จที่สุดนะครับ

ป.ล. พี่ดีใจที่รางวัลที่ 1 ซึ่งมี 2 รางวัล

ผู้ที่ได้ เป็น ชาย 1 หญิง 1

เป็นของคนที่ยังไม่เคยทำมาเลย คือ เอ็ม

และเป็นของคนที่แก้แล้วแก้อีก

แก้แบบเป็นแสนต่อครั้งก็แก้มาแล้ว

อย่างเคสของ เมย์ เป็นสิ่งที่ลงตัวจริงๆ
ไม่มีรางวัลพิเศษให้นู๋มั่งหรอคะพี่โอมขา
ต้นฉบับโพสโดย plaa เมื่อ 2009-10-19 19:37

ต้นฉบับโพสโดย plaa เมื่อ 2009-10-19 19:37

มีซิปลา

เดี๋ยวพี่ไปขอท่านให้

ต้นฉบับโพสโดย lifealone เมื่อ 2009-10-19 19:38

มีแต่รูปแก๊งค์โต๊ะข้างหลังทั้งนั้นเลย

รอรูปจากกล้องของน้องทิมมี่ดีกว่า

รับรองมีรูปทั่วทั้งงาน และมีครบทุกคนแน่นอน
มีแต่รูปแก๊งค์โต๊ะข้างหลังทั้งนั้นเลย

รอรูปจากกล้องของน้องทิมมี่ดีกว่า

รับรองมีรูปทั่วทั้งงาน และมีครบทุกคนแน่นอน

อยากดูเหมือนกันค่ะ

อยากได้รูปจากกล้องอื่นด้วยค่ะ

รออยู่ใครมีมาอัฟด้วยนะค่ะ
มีซิปลา

เดี๋ยวพี่ไปขอท่านให้
ต้นฉบับโพสโดย mystically เมื่อ 2009-10-19 19:45

ท่านให้มาแหล่วค่าพี่โอม งิงๆ
อ่ะ มีแค่เนี้ย ให้ซีจังถือกล้องกะไม่ยอมถ่าย ฮ่วย

DSCF1807.JPG (363.62 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 2)

DSCF1808.jpg (32.66 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 5)

DSCF1809.jpg (58.22 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

DSCF1810.jpg (43.61 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 5)

DSCF1811.jpg (35.38 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

DSCF1812.jpg (27.75 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 2)

ท่านให้มาแหล่วค่าพี่โอม งิงๆ
ต้นฉบับโพสโดย plaa เมื่อ 2009-10-19 19:55

ดีใจด้วย

ขอให้ได้บ่อยๆนะ
มันเปนเรื่องปกติ ที่ต้องได้ทุกอาทิตย์ค่าพี่โอม
ขนาดพี่โอมบอกว่า เป็นพิธีกรงานแรก
แต่ทำเหมือนเป็นมืออาชีพเลยครับ

ทั้งน้ำเสียง และการ Entertrain Member  คุมสถานะการณ์ได้ดีเยี่ยมเลยครับ
อย่างนี้กิวว่า ไม่เหมือนครั้งแรกเลยนะครับพี่โอม  และ กิวอยากให้มีครั้งที่สองอีก
เร็วๆ นี้จังครับ ..
สภาพหัวน่าเกลียดมาก  แว๊กเอามะอยู่

ลีบได้อีก
มันเปนเรื่องปกติ ที่ต้องได้ทุกอาทิตย์ค่าพี่โอม
ต้นฉบับโพสโดย plaa เมื่อ 2009-10-19 20:09

ก็เปลี่ยนเป็นได้ทุกวันแทนไง
ขนาดพี่โอมบอกว่า เป็นพิธีกรงานแรก
แต่ทำเหมือนเป็นมืออาชีพเลยครับ

ทั้งน้ำเสียง และการ Entertrain Member  คุมสถาน ...
ต้นฉบับโพสโดย TITAN เมื่อ 2009-10-19 20:09

ปกติที่ผ่านๆมาพี่ทำงานเบื้องหลัง

แม้แต่งานเบื้องหลังเวทีใหญ่ๆก็ทำมาแล้ว

แต่งานพิธีกรตลอดงานนี่

ครั้งนี้เป็นครั้งแรกของพี่นะกิว

เป็นการพูดแบบสดๆไม่มีสคริปเลย

ที่เลี่ยงไม่ได้เพระ เป็นงานตัวเอง

น้องๆคนอื่นก็ไม่มีใครถนัด พี่เลยบรรเลงเอง

ส่วนตัวก็พอใจในระดับนึง

แต่ครั้งต่อไปพี่ว่า คงอีกนานมากเลยกว่าจะจัดอีก
แต่ละคนเหมือนมาเดินบนพรมแดงเลยอ่ะ อิจฉาๆ ไม่ได้ไปกับเพื่อนๆ พี่ๆ
ทำไมเราหน้าบานเยี่ยงนั้นอะ
กล้องพี่ไม่ดีมั้งนุ้ง 1  เด๋วพี่พังกล้องทิ้งเรยนะ (แต่ยังไม่มีตังซื้ออันใหม่นะ)
สวยๆ หล่อๆ ทุกคนเลยค่า :)

เสียดายจัง ไม่ได้ไป
ขอบคุณอชิเช่นกันที่มาร่วมงาน และ ตั้งใจฟัง

แต่พี่อยู่บนเวทีรู้สึกว่า คนฟังคุณหมอน้อยไปหน่อย

เพราะ เว ...
ต้นฉบับโพสโดย mystically เมื่อ 2009-10-19 19:04

พี่ครับ ผมอยากบอกว่าขอขอบคุณพี่มาก ที่ช่วยเป็นแม่งานให้งานนี้สำเร็จ

มีประสบการณ์ที่ดี ให้ความรู้

งานหน้า ผมอยากแนะนำว่าอยากให้มีช่วง ของการแน่ะนำตัว

และ หากเปน บุฟเฟ่ น่าจะสนุกว่านี้ นะครับ

เพราะผมอยากให้ทุกๆ คนแนะนำตัวเอง

และ เดินคุยกันอย่างสนุกสนาน
พี่ครับ ผมอยากบอกว่าขอขอบคุณพี่มาก ที่ช่วยเป็นแม่งานให้งานนี้สำเร็จ

มีประสบการณ์ที่ดี ให้ความรู้

งา ...
ต้นฉบับโพสโดย achita เมื่อ 2009-10-19 21:43

เห็นด้วยกะพี่อชิค่ะ

เเบบว่าเดินเม้าท์กันทั่วถึงไรประมานนี้ค่ะ
แอบเห็นรูปตัวเอง แอบหลอน อยู่ข้าง ๆ คนสวย 5555

อีกไม่นาน เราก็จะสวยบ้าง สู้ ๆ
comment เรื่องงานนิดหนึ่งนะคร้าบบ~~

สถานที่+ที่จอดรถเหมาะสมรองรับจำนวนคนปริมาณเยอะได้ดีและเดินทางสะดวกมากครับ 10/10

เรื่องกำหนดการภายในงานยังไม่รู้เท่าไร - - '' เพราะส่วนใหญ่เห็นเข้ามาลงทะเบียนแล้วก็พาไปนั่งโต๊ะทำความรู้จักสมาชิก แล้วก็ปล่อยฟรียาว ตรงนี้อาจจะไม่มีปัญหาสำหรับสมาชิกที่รู้จักกันอยู่แล้ว  แต่สำหรับสมาชิกใหม่อาจจะไม่รู้จะเริ่มยังไง ในช่วงหลังจากนั่งโต๊ะแล้ว ซึ่งน่าจะเป็นเพราะจำนวน Staff ที่จัดงานมีน้อยกว่าสมาชิกมาก ทำให้ความต่อเนื่องของงานอาจจะติดไปบ้าง  ครั้งต่อๆไปน่าจะมีสมาชิกเฉพาะกิจที่ช่วยจัดงานมากขึ้นครับ (ผมก็ยินดีนะ :) )

**ชอบไอเดียนำของรางวัลไว้ใต้เบาะนั่งมาก ความคิดใครเอ่ย? ------ (แต่สงสัยงานหน้ามุขนี้ไม่ได้แล้วมั้ง - -")

พิธีกร (ครั้งแรกของพี่โอม) ok เลยคร้าบ แต่จริงๆอยากให้เป็นคู่ ช 1 ญ 1 นะ จะได้รับส่งลื่นๆ (เห็นใจพี่โอมเตรียมงานเยอะมาก~~)

คุณหมอบรรยาย *-*  กึ่งๆ ไปในแนววิชาการเลยนะเนี้ย เห็นมีแต่โต๊ะหน้าๆนั่งฟังเงียบๆสนใจ นอกนั้นเสียงดังมั่กๆ - -" (ถ้าคุณหมอพูดแนว Talk Show น่าจะสนใจกันมากกว่านี้ :) )  ผมพยายามจับประเด็นที่หมอจะสื่อออกมา แต่ต้องยอมรับว่าส่วนใหญ่เป็นเนื้อหาเฉพาะทางจริงๆ (ความรู้สึกเหมือนตอนเรียน Optic Fiber Engineering) ศัพท์เฉพาะทางเยอะมาก
ทำให้ไม่อยากฟังต่อก็ได้  - -'

เรื่องรางวัล โอ้ว~~~ สุดยอดไร้คำบรรยาย 10/10  (ขอบคุณสำหรับเตาปิ้งนะครับ )

สุดท้ายขอให้กุศล ผลบุญที่เกิดจากงานครั้งนี้คืนสู่ทุกท่านครับ

- / \ -  ขออภัยที่ถ่ายรูปน้อยเนื่องจากฝากคนรู้จักหยิบเลนส์มาผิดตัว ถ่ายได้แต่มุมกว้างอย่างเดียว เลยขอนั่งฟังคุณหมอละกัน (ปกติเป็นคนถ่ายรูปเยอะนะ)

งานหน้าถ่ายแบบ Mlti Shot เลยครับ

ฝากนิด ท่านใดมีปัญหาเกี่ยว ADSL ของ 3BB สามารถประสานงานผ่านทางผมได้เลยนะครับ จะประสานงานแก้ไขให้อย่างเร็ว! เพื่อชาวดั่งโด่งโดยเฉพาะ :) ที่ noppol.sa@jasmine.com หรือ MSN abcv1@hotmail.com

ถ่ายคู่คุณวุ้นเส้นที่งานเปิดตัว 3BB in Action
พี่โอเปิ้ลเปรี้ยว เฉี่ยว  มากมายยย

ปลื้มอ่ะคร่ะ แบบว่าออร่าอย่างแรง

จมูกก้อสวย สมกับคำเล่าขานที่บอกว่า ...
ต้นฉบับโพสโดย tamaji เมื่อ 2009-10-18 21:52

แหม แหม ต่าต้าก้อ
น้องเองก้อช่ายย่อยที่ไหนอ่าคัฟ
หุ่นดีมั่ก ๆ เลยอ่า
พี่โอเปิ้ลชอบมากเลยที่แต่งตัวสไตล์นั้นอ่า
หุ่นเพรียวมั่ก ๆ  
ช อ บบบบบบบบบบบบบคัฟ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้