เจ้าของ: Lennoxz
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

มาแนะนำตัวกันดีกว่าคร้าบบบผม

[คัดลอกลิงก์]
ด้วยคนครับ
เข้ามาแวะเวียนได้ระยะหนึ่งแล้ว ยังไม่ได้แนะนำตัวกันเลย ว่าไป
ชื่อน๊อบ ครับ อายุ 26 ปี
หน้าตายังไม่ได้ผ่าอะไรเลยทีเดียว
แต่ตั้งใจจะไปทำจมูกให้เข้ารูปเข้ารอยสักหน่อย
เผื่อจะได้เทพๆเหมือนหลายๆคนในบอร์ดนี้บ้าง
เคยไปพบคุณหมอบุญถิ่นมาแล้ว แต่คุณหมอบอกไม่ให้ทำ ซะงั้น
กลับแนะนำให้ฉีดโบท๊อกลดกรามแทนซะงั้น
ก็เลยจัดไปหนึ่งยก
ผ่านไป3เดือนแล้วแล้วหน้าก็เรียวขึ้นหน่อยหนึ่งครับ
นี้ก็กะว่าจะไปซ้ำอีกที ให้เรียวขึ้นหน่อย
ส่วนโปรแกรมจมูกกำลังเก็บข้อมูล และคงจะตามมาเร็วๆนี้ครับ

ขอบคุณเพื่อนๆพี่ๆทุกคนในบอร์ดนะครับ น่ารักกันมากมายเลยทีเดียว
LOVE LOVE ครับ
หวัดดีค่ะชื่อก้อยค่ะ อายุ 24 ค่ะ กำลังจะไปแก้จมูกใหม่ครั้งที่4 แล้วค่ะ ตอนแรกก็ไม่ได้ตั้งใจว่าจะแก้หรอกนะคะเพราะคิดว่ารอบนี้มันก็ดูดีอยู่แล้วแต่พอเห็นของเพื่อนๆในบอรืดนี้ก็เลยอยากแก้ใหม่อีกครั้ง เอาแบบให้ดีที่สุดค่ะ 55
หวัดดีทุกคนค่ะ ชื่อ เมย์ คะ อายุ27ปี

ทำตา รพ ยันฮี หมอกรีชาติ (ทำมาแล้ว10ปี)  และจมูก รพ. ธนบุรี1 กับคุณหมอ มนตรี กิจมณี ทำมาแล้ว3ครั้ง

และใช้อันที่3มาจนถึงปัจุบัน(ทำมาแล้ว7ปี) เหอๆแต่ล่ะอันนานๆแล้วทั่งนั้นเลย ตอนนี้กำลังอยากทำจมูกใหม่

เพราะว่ามันนานแล้วดูเนื้อมันบางๆลง แต่กลัวเจ็บเพราะไปหาหมอมาหลายที่แล้วใช้การฉีดยาชา เลยยยังทำใจอยู่

และยังไม่เจอที่ๆถูกใจ เลยยังตามอ่านเพื่อนๆ และตามติดต่อไปคะ
{:13_931:}สวัสดีค่า Kathy ค่า ชื่อนี้เพื่อนเรียกอ่ะ อิอิ

เป้าหมาย: ขอดั้งโด่งให้ได้ก่อนอายุ 30
กำหนดการ: 7 - 16 ส.ค. 52 รู้ผลแน่น๊อนนนนนนน

เป็นกำลังใจให้เค้าด้วยน้า
{:13_949:}
ดีครับ ชื่อ เอ็ด ครับ สนใจจะทำจมูกเมื่อปีที่แล้ว แล้วก็ตัดสินใจจะทำแล้วครับ แล้วก็เดือนตุลานี้ขึ้นเขียงกับคุณหมอเฉลิมครับ ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนในนี้ครับ
bo ja ยังไม่ได้ทำอะไร ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนค่า
อยากทำจมูกอะคะ

คิววันไหนค่ะเนี่ย
โอ๊คครับ กำลังจะทำจมูกครับ โพสมาหลายวันลืมแนะนำตัว
(ผีตาย 3 วันยังรู้ตัว โพสตั้งนานกว่าจะแนะนำตัว)
อายุ 22 ปีครับ ฝากเนื้อฝากตัว ฝากดั้งด้วยครับ
แก้ไขล่าสุด boboa เมื่อ 2009-7-24 11:34

สวัสดีค่ะ
ชื่อโบโบ้ค่ะ

สวัสดีพี่ๆทุกคน
ยินดีที่ได้รู้จักนะคะ

ปล.พี่หนึ่ง เดนนิส หน้าด้านข้างเหมือนอ๊อฟ เอเอฟ 1 เลย งิงิ

แก้ไข เพิ่มเติม
ลืมบอกอายุ...อายุ 22 ค่ะ
สวัสดีค่ะชื่อผึ้งค่ะ
อายุ...(แก่แล้นนน)
เคยทำจมูกมานานเกือบ10ปีค่ะ ตอนนี้จะไปให้หมอเฉลิมแก้ใหม่ค่ะได้คิว12พ.ยนู้นแน่ะ
เข้ามาแอบอ่านเห็นมีแต่คนทำออกมาสวยๆเลยฮึดขึ้นมาค่ะ
ฝากเนื้อฝากตัวด้วยค่ะ
ชื่อ Noom ครับ

อายุ 26 ละครับ

ประสบการณ์การทำ= อยากทำแต่ยังไม่กล้าซักทีมาเจอเว็ปนี้กิเลสขึ้นเลย

มาเหล่หลายรอบละ้จักครับ
เบนซ์ 21ปี อยากทำหลายๆอย่าง 555+ แต่ยังไม่ได้ทำเพราะที่บ้านไม่้ค่อยอยากให้ทำเพราะ พ่อแม่บอกว่าเป็นผู้ชายจะทำไปทำไม ไม่ใช่ผู้หยิง-*- จะได้รักสวยรักงาม

เราเลยยังไม่ได้ทำแต่ตอนนี้ เห็นหลายๆคนทำมาแร้วดี ตัดสินใจอยาก เข้าร่วม ขบวนการ ดั้งโด่งด้วยคนคับ

จะไปเสริมจมูกกกก  ถ้าออกมาดีก้อจะหยุด,พอคับ แต่ถ้ายัง จะทำคางด้วยคับ แหะๆ

วันนี้ก้อไปหาหมอมา -*- ทำไมคิวยาวยังงั้นอะคับนั้น ไปหาวันนี้ ได้คุยกับหมอ กันยา นัด พึดสะจิ-*-

หมอรวยเละเลย
เบนซ์ 21ปี อยากทำหลายๆอย่าง 555+ แต่ยังไม่ได้ทำเพราะที่บ้านไม่้ค่อยอยากให้ทำเพราะ พ่อแม่บอกว่าเป็นผู้ชายจ ...
ต้นฉบับโพสโดย benbell เมื่อ 2009-7-25 22:53

ขอให้โชคดีน่ะคัฟ
จิงๆ คำพูดแบบนี้ ก็เคยเจอจากประสบการณ์สวนตัวเช่นกันคัฟ
คือ แม่ของบอบ จะเปนห่วงมาก กลัวว่าจมูกบอบจะเน่าจะอะไรยังงี้ อ่าคัฟ แม่ก็พูดสารพัดไม่อยากให้ลูกทำ แต่บอบก็ยืนยันว่าจะทำ แม่ก็ไม่ขัดแต่อย่างใดคัฟ แม่ก็บอกว่าพูดด้วยความเปนห่วง เพราะว่าสารต่างๆ ที่เคยได้รับจะเปนในทางลบอ่าคัฟ อย่างข่าวตามหนังสือพิมพ์ ทีวี

แต่จะบอกว่า พอทำมาแล้ว ตอนนี้แม่บอบเปลี่ยนความคิดแล้วคัฟ
เหนลูกไปเสริมมา แม่ก็บอกว่าไว้ให้แม่มีเวลาแล้วพาแม่ไปทำบ้างนะ
แม่บอกว่า แม่ก็อยากจะสวยบ้าง อิ อิ
ปล แม่บอบอายุ 49 แล้วคัฟ
เบนซ์ 21ปี อยากทำหลายๆอย่าง 555+ แต่ยังไม่ได้ทำเพราะที่บ้านไม่้ค่อยอยากให้ทำเพราะ พ่อแม่บอกว่าเป็นผู้ชายจ ...
ต้นฉบับโพสโดย benbell เมื่อ 2009-7-25 22:53

คุณหมอรับแค่วันละ 4 เคสคัฟ

เนื่องจากว่าคุณหมอเหนื่อยคัฟ
อะคับ แหะๆ ทำมาแล้วหล่อแบบพี่ๆ ก้อโอแล้วคับ
หวัดดีคับ
ชื่อกอล์ฟคับ
กำลังจะมีโครงการทำจมูกคับ
สวัสดีค่ะ

มะตอยน่ะค่ะ มาหาข้อมูลค่ะ

อนาคตอยากทำ : คางมนๆ (ไม่หมอเฉลิม ก็หมอบางกอก ค่ะ)

จมูกสวยๆ (ไม่หมอสยามก็ หมอเฉลิมค่ะ)

ตาหวานๆ (หมอกมล ยูเนี่ยนมอล์ เท่านั้นค่ะ)

อิอิ แต่ตอนนี้เก็บตังไปก่อนหุหุ ยังไม่ได้ทำอะไรกับใบหน้าเลยอ่ะค่ะ

พี่ๆว่าหนูควรทำอะไรก่อนดีค่ะ *0*
สวัสดีครับ ชื่อ เจ ครับ อายุ 22 ปี เป็นเพื่อนหนึ่งเอง ยังไม่ได้ศัลยกรรมอะไรเลย ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคราบบ!!!
ชื่อนุ่นค่ะ  ทำจมูก ที่ ณรวีย์คลินิกค่ะ
หวัดดีจ้า ชื่อ อ๋อย น่ะ... อายุเลยเลข 3 ไปนิสนุง..

จะไปแก้จมูกปลายปีนี้จ้า...โชคดีเหลือหลาย ที่มาเจอเวปนี้ ....

ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนค่าาาาา....
ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่านนะครับ ขอให้ทำตัวตามสบาย เสมือนเป็นบ้านของตัวเองเลยนะครับ ใครอยากจะกินอะไรก็เข้าครัวทำกินได้เลยครับ เครื่องดื่มก็อยู่ในตู้เย็นนะครับ
เจี๊ยบ ค่ะ อยู่เชียงใหม่ อยากไปแก้จมูกทีคุณหมอ เฉลิมค่ะ
จองคิว 26 ก.ย. 52 ค่ะ
ฝากเนือ้ฝากตัวด้วยนะค่ะ
เจนค่ะ

ทำจมูกกะ  หมอไรจำมะได้แระ   ที่สวยงามคร่ะ

โครงการต่อไปคือ กรอโหนกแก้ม  ค่ะ

ยินดีทิรุจักนะคระทุก

ตอนนี้อยากได้ข้อมูลเกี่ยกะกรากรอโหนกแระราคาอ่ะคร่ะ
ชื่อบุ๋มค่ะ   เข้ามาแอบดูบอร์ดนี้นานแร้วอ่ะ
แต่ไม่เคยโพสเรยซักที
กำลังจะไปทำจมูกวันพุ่งนี้แร้วค่ะ
ตื่นเต้นมากมาย  ไม่รุว่าจะออกมาดีหรือป่าว
ยังไงก้อขอกำลังใจพี่ๆเพื่อนๆในบอร์ดด้วยนะคะ

เด๋วจะมารีวิวให้ดูนะคะ
ลูกปัท  คะ

22  ปี

มีโครงการ  จะทำจมูกคะ

ตอนนี้เลยหาความรู้เพิ่มเติมอยู่น่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้