เจ้าของ: chaseau
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ทำจมูกกับหมอกมลมาแล้วค่า

[คัดลอกลิงก์]
สวยม๊ากกกเลยค่ะ

เข้ากับหน้ามากเลยทีเดียว
อ่านกระทู้ของพี่กี้แล้วดูรูปทุกหน้าเลย

สวยมากเลยยยยสงสัยในอนาคตต้องเป็นนางแบบแน่ๆ

วู้ๆๆๆอยากทำจางงงแต่ขอเก็บตังก่อน

แง่ๆๆ
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
สวยจังค่ะ เหมือนนางแบบเลย
สวยจังเลยค่ะ น้องกี้ น่ารักสุด ๆ  อยากทำมั้งแล้วอ๊ะ
พี่กี้ น่ารักจังเลยคะ  

อยากได้จมูกสวยๆอย่างงี้

^^*
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
384#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-7 16:13:55 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แฮ่ๆ กี้วุ่นวายมากมายค่าเด๋วสอบเด๋วงานพันกันยุ่ง

แล้วจะมาอัพรูปไห้ดูค่า คิดถึงทุกคนมีไรแอดเมลมาเลยน้า

ไม่ค่อยจะมีเวลาเล้ยยย  ปล ช่วงนี้อ้วนกลม 555
พี่กี้หนูแอดเมวไปหาน๊า

^^*
มาดูสาวคนนี้ทีไรม่ายเคยผิดหวังเจง ๆ
สวยได้โล่อ่า
สวย น่าร๊ากมากมั่กเลยค่ะ
อีกไม่นานได้เป็นนางแบบแหง๋ ๆ หรือเป็นแล้วก็ไม่รุ ตอนนี้
ทำมาเท่าำไรอะคับ
กี้....
จมูกสวยที่สุดเลยย

เค้าตัดสินใจจะทำกะหมอกมลอยุแล้ว
ยิ่งเห็นผลงานเลิศๆ
ก็ยิ่งเชื่อใจ
แล้วตอนที่กี้ทำ
ทำไมถึงเลือกหมอกมล
อยากรุ้เหตุผล
เค้ากะว่าจะทำช่วงปิดเทอม

ยังไงแนะนำด้วยน่ะคร๊ะ
ขอรู้ด้วย ฝันดีน่ะคร๊ะ
คนสวย ๆ ก้อต้องคู่กะของาม ๆ คัฟ

1757.jpg (34.32 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 1)

สวยค่ะ

ตอนทำบอกหมอว่าอะไรค่ะ
คือกะว่า เดือนหน้าจะไปทำอะค่ะ

ญาติก็ทำมาที่เดียวกับพี่เหมือนกันค่ะ
น่ารักรักค่ะ
เหมือนขวัญ อุษามณี เลย
พี่กี้ไปทำกับหมอกมลที่ไหนค่ะ

ทาวอินทาวน์ หรือ ยูเนียนมอลล์อะค่ะ
เป็นคนหน้าตาดีอยู่แล้วด้วย พอทำยิ่งสวยขึ้นไปอีก น่ารักมั้กๆๆเรยคร่า ^^
กี้อัพ รูป สวยอีกนะ

ชอบจมูกกี้อะ พี่เเนะเพื่อน ให้ไปทำ กะหมอกมลด้วยเเหละ
399#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-15 21:37:58 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
พี่กี้ไปทำกับหมอกมลที่ไหนค่ะ

ทาวอินทาวน์ หรือ ยูเนียนมอลล์อะค่ะ
ต้นฉบับโพสโดย jj_mail เมื่อ 2009-9-13 20:08

กี้ทำกะหมอกมลทาวอินทาวค่า
400#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-15 21:38:25 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
กี้อัพ รูป สวยอีกนะ

ชอบจมูกกี้อะ พี่เเนะเพื่อน ให้ไปทำ กะหมอกมลด้วยเเหละ ...
ต้นฉบับโพสโดย Kuromi เมื่อ 2009-9-14 13:44

อยากได้ค่าคอมนะหมอกมลน่าจะไห้กี้บ้าง 55555555
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้