เจ้าของ: BOBBY
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

รวมภาพกิจกรรม มีตติ้งเว็บดั้งโด่ง ครั้งที่ 1 (ภาพอยู่หน้า 1,10,11,12,14,23)

[คัดลอกลิงก์]
ดีใจ..ที่ได้ไปร่วมงาน
เจอเพื่อนๆๆเยอะเลย
มีแต่คนหนุกหนาน เป็นกานเอง
ต้องดูแลตัวเองให้ดีกว่านี้แหล่ะ...ไม ...
ต้นฉบับโพสโดย kung_chay เมื่อ 2009-10-19 14:51

ยกเว้นพี่คนนึงล่ะครับ
สวยๆหล่อๆทั้งนั้น
ไม้ เปนไงบ้าง

คราวหน้านัดเที่ยว กินข้าว กัน อีกนะ
ต้นฉบับโพสโดย Kuromi เมื่อ 2009-10-19 14:53

เมื่อไหร่บอกด้วยนะ
ต้นฉบับโพสโดย neung975 เมื่อ 2009-10-19 17:16

กินไรกาน กินด้วยๆ
ว้าก....ไม่ได้เข้ามาเยี่ยมชมซะนาน ผมพลาดอะไรดีๆๆไปซะแว้ววว เฮ้อ ..
พี่เชิญหมอมาให้ความรู้ที่น่าสนใจ

และคิดว่าเป็นเรื่องที่ เซฟหรืออีกหลายๆคนน่าจะให้ความสนใจ

แต่เห็นน ...
ต้นฉบับโพสโดย mystically เมื่อ 2009-10-18 19:58

พี่โอมม น้องฟังอยุ่ครับ คริๆ

แต่ก้ แอบ คุย นิดหน่อยย แห้ะๆ
: D
ตื่นเต้น นิดนึงเจอคนไนเวปป ชอบบรรยากาศแบบไม่ไหวแล้ววว

ชอบจริงๆ ครับๆ ๆ
รู้จักกันช้าอดเลย
ขอบคุณเพื่อนๆ พี่ๆในเวปบอร์ด แล้วก็แอดมินทุกท่านนะคะ ที่ทำให้มีวันมิตติ้งในครั้งนี้ได้

ขอบอกว่างานดี ...
ต้นฉบับโพสโดย Buriko เมื่อ 2009-10-19 11:33

กระทุ้นี้แอบ เผาน้อง

555555 ไม่ต้องบอกว่าคุยเรื่องอ่ะไร ภาพมันฟ้อง

55555555555
สวยๆ ๆทั้งนั้นเลย....อิจฉา

ตาเซฟ...น่ารักนะ....คริคริ

เพ่ฝนก็สวยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

โอ๊ย..เหงแย้ว...ชอบๆๆๆ  {: ...
ต้นฉบับโพสโดย Nu_kAe เมื่อ 2009-10-19 12:24

พี่เก๋ อ่าา
ย้ังไม่ได้ถ่ายรุปคุ่กับพี่เลยยย
แง๊ง ๆ
กินไรกาน กินด้วยๆ
ต้นฉบับโพสโดย anuyut เมื่อ 2009-10-19 17:30

ดัน ดัน ดัน

ไปกินด้วยคนครับบ

อยากมี มิตติ้งเล็กสักเดือนละครั้ง

ณ ที่ไดที่หนึ่ง

5555 เวลากลางคืน ย่าน รัชดา หรือ เอกมัย
555555555555555555555555
ต้นไม้ร้องเพลงเพราะมากค่า......
ต้นฉบับโพสโดย bowjung8 เมื่อ 2009-10-19 15:53

ขอบคุณคราบ....ตอนแรกยังเกรงๆๆ ว่าขึ้นไปร้องจะหน้าแตกปล่าวหว่า
ข้อมูลที่หมอให้มาดีมากๆ เลย ขอบคุงพี่โอมที่สุด
ยกเว้นพี่คนนึงล่ะครับ
ต้นฉบับโพสโดย neung975 เมื่อ 2009-10-19 17:15

..
..
ไม่หรอกคราบ..
ก็ไม้เห็นน่ารักกานทุกคนแหล่ะ..
แต่ทุกคนถ่อมตนกานมากว่ามั่งคราบ
ดูดีไปคนละแบบ..จริงๆๆนะ
ตาลายไปหมด..เลยไม้
ต้นฉบับโพสโดย neung975 เมื่อ 2009-10-19 17:16

...
..
แล้วแต่คนชวนจะจัดคราบ..
จัดมาๆๆ
แต่ต้องบอกล่วงหน้านะคราบ..
....เพราะจะได้หาเวลาตรงกานครับ
..
..
ไม่หรอกคราบ..
ก็ไม้เห็นน่ารักกานทุกคนแหล่ะ..
แต่ทุกคนถ่อมตนกานมากว่ามั่งคราบ
ดูดีไปคนละแบบ..จริงๆๆนะ
...
ต้นฉบับโพสโดย kung_chay เมื่อ 2009-10-19 17:59

พี่ก็ตาลายเหมื่อนกัน......

สวยๆ หล่อๆ......

แต่ที่ งง หนัก คือคนที่เราเคยคุ้นด้วยในกระทู้

เจอตัวจริงกับไม่ได้คุยกัน ......เสียดาย
ฮือๆๆๆ นั่งลุ้น รางวัลดูดวงกับพี่โอม แต่ไม่ได้ แงแง อยากดูกับพี่โอมมากมายค่ะ^^ ...
ต้นฉบับโพสโดย beautybycin เมื่อ 2009-10-19 07:36

พี่ตั้งใจจะดูดวงให้ น้องซิน กับ น้องทิมมี่

เป็นกรณีพิเศษตั้งแต่ในวันงานมีตติ้งแล้วครับ

มีน้ำใจให้พี่มากขนาดนี้

ก็ต้องได้น้ำใจจากพี่เช่นกัน

พี่ไม่นึกว่า จะมีใครพามือกล้องอาชีพมาช่วยถ่ายในงานเลย

พี่เล่นกล้องมาตั้งแต่เด็กๆ แค่ดูอุปกรณ์ของน้องทิมมี่

กับท่าทางการถ่ายภาพ พี่ก็รู้ฝีมือแล้วครับ

แล้วเดี๋ยวนัดวันกันนะครับ

รอพี่เคลียร์งานก่อน เพราะ ก่อนถึงวันงาน

พี่ต้องทำอะไรๆเยอะมาก ขอเวลาอีกหน่อยนะครับ

ฝากไร้ท์รูปใส่แผ่นให้พี่ 1 ชุดด้วยนะครับ

พี่จะนำมาเก็บไว้เป็นที่ระลึก

เพราะ เป็นเซทที่มีรูปในงานนี้มากที่สุด

ขอบคุณอีกครั้งนะครับ
แร้วพี่โอม นึกหน้า(ดำๆ)หนูออกมะคร๊า  
ต้นฉบับโพสโดย jamebond เมื่อ 2009-10-19 10:31

หน้าดำๆ เหรอครับ

มีดำหลายคนนะครับ

แต่ดำสวย ดำหล่อกันทั้งนั้นนี่ครับ

มีพี่คนเดียวที่ ดำน้ำ เพราะ เป็นพิธีกรในงาน

จนป่านนี้ดำไปโผล่ตรงไหน ยังไม่รู้เลยครับ
55
ครับพี่หมิว
ต้นฉบับโพสโดย lifealone เมื่อ 2009-10-19 10:32

ถ้าตัวปลอมเสียงไม่ดีขนาดนี้หรอกครับ
ได้เจอกันนะค่ะพี่โอม

โบว์ยังเดินเข้าไปสวัสดีพี่โอมเลย

อยากถามพี่โออมมาก แต่ไม่กล้าเข้าไป

รอโอกาสหน้ ...
ต้นฉบับโพสโดย bowjung8 เมื่อ 2009-10-19 11:21

ที่จริงน่าจะเข้ามาถามเลยนะครับ

ไหนๆก็มาเจอกันแล้ว

ให้พี่ดูจะจะไปเลย

วันงานพี่ก็พอมีเวลาบ้าง

ใครเข้ามาถามอะไร ถ้าพี่รู้ก็บอกหมด
แวะมาทักทายพี่โอมครับ....

หายเหนื่อยบ้างยัง
ข้อมูลที่หมอให้มาดีมากๆ เลย ขอบคุงพี่โอมที่สุด
ต้นฉบับโพสโดย achita เมื่อ 2009-10-19 17:56

ขอบคุณอชิเช่นกันที่มาร่วมงาน และ ตั้งใจฟัง

แต่พี่อยู่บนเวทีรู้สึกว่า คนฟังคุณหมอน้อยไปหน่อย

เพราะ เวลาคุณหมอพูด เสียงคุยดังมาก พี่อยู่บนเวทีเห็นทุกอย่าง

จนพี่แอบหน้าชา นึกในใจงานหน้าเชิญหมอ หมอจะมามั้ยนี่

ถ้าตอนหมอมาให้ความรู้แล้วทุกคนเงียบ ตั้งใจฟัง

จะคุ้มมากกกกกกก และเป็นการให้เกียรติ์คุณหมอด้วย

ถ้าใครได้ศึกษาประวัติท่าน จะไม่พลาดที่จะถามคำถามแน่ๆ

พี่เป็นคนเดียวที่เอากล้องวีดีโอของพี่เองไปถ่ายในงานนี้

โดยให้น้องตุ้ยช่วยเก็บภาพตลอดงาน

ภาพชัดเจนทุกช๊อต

เอากลับมานั่งดูหลายรอบ คุณหมอพูดเรื่องที่เรานำมาใช้ให้เกิดประโยชน์ได้มากจริงๆ

แล้วมีอยู่ไม่กี่คนที่โต๊ะหน้าๆติดเวทีที่ถามคำถาม ซึ่งพี่ยังดีใจ

ที่ยังมีคนสนใจที่จะฟังจะถามอยู่บ้าง

น่าเสียดายจริงๆ งานหน้าคงไม่กล้าเชิญใครมาแล้วล่ะ

เพราะ ช่วงคุณหมอบรรยายนี่ พี่หน้าแตกดังเพล้งเลย

ยังไม่รู้เลยว่า คุณหมอจะรู้สึกยังไง

ถ้าทุกคนให้ความสนใจเหมือนตอนจับรางวัล จะดีมากๆ

เพราะ ตอนจับรางวัลนี่ เงียบกริบ

ได้รับความสนใจอย่างท่วมท้นเลย

อย่างน้อยตรงนี้พี่ยังประสบความสำเร็จในระดับนึง

ถ้าจับรางวัลแล้วไม่มีใครสนใจอีกละแย่เลย
แวะมาทักทายพี่โอมครับ....

หายเหนื่อยบ้างยัง
ต้นฉบับโพสโดย neung975 เมื่อ 2009-10-19 18:49

โล่งใจมากกว่าครับ

แต่ยังไม่เสร็จงาน

จนกว่าพรุ่งนี้จะนำเงินรายได้ไปถวายที่วัดนะครับ
ดัน ดัน ดัน

ไปกินด้วยคนครับบ

อยากมี มิตติ้งเล็กสักเดือนละครั้ง

ณ ที่ไดที่หนึ่ง

5555 เวลากลางคืน ย่าน รัช ...
ต้นฉบับโพสโดย septies เมื่อ 2009-10-19 17:50

น้องเซฟ สู้ตายเจงๆ
ถ้าตัวปลอมเสียงไม่ดีขนาดนี้หรอกครับ
ต้นฉบับโพสโดย mystically เมื่อ 2009-10-19 18:44

ดีใจครับพี่โอมชม
เสียดายที่ไม้คุยไม่ค่อยเก่ง.....ไม่งั้นคงได้เมาส์กับเพื่อนๆๆแหล่ะ
นั่งฟังอย่างเดียว....ดีที่อยู่แก๊งค์หลังห้อง...ฮ่ามากๆๆๆ.....
ขอบคุณเพื่อนๆๆทุกคนเลย  ที่ได้รู้จักได้คุยกาน
ไม่ผิดหวังเลยที่ได้ไปเนี้ย....
คนที่ไม่ได้คุยด้วย ...ใช่ว่าไม่อยากรู้จักนะคราบ
แต่ยังเขิลๆๆอยู่ไง....เห็นแต่ละคนพูดไม่หยุด
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้