เจ้าของ: Lennoxz
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

มาแนะนำตัวกันดีกว่าคร้าบบบผม

[คัดลอกลิงก์]
หวัดดีค่ะ ชื่อ เมย์ค่ะ

อายุ 23ปี

ประสบการณ์

ทำจมูก หมอเฉลิม ค่ะ

แล้ว กำลัง จะไป ทำตา ต่อ ค่ะ
สวัสดีค่ะชื่อกิมดาค่ะ ทำงานด้วยเรียนด้วย ประสบการณ์ผ่านมีดหมอครั้งแรกเมื่อวันที่ 4 กรกฏาคมที่ผ่านมาคือเสริมจมูก ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนค๊า มีอะไรก็เข้ามาคุยกันนะค่ะ
หวัดดีคับ เข้ามาแอบดูด้วยคน  เล่นได้ซักพักแระค้าบ ตอนนี้เกิดกิเลสมากกกกกก อยากทำจมูก  แต่ว่าต้องรอจัดฟันเสร็จก่อน เห้ออออ (หมอว่างั้น) อีกตั้งเป็นปี  ยังไงถ้าจัดฟันเสร็จ  ได้ทำแน่ๆ  แล้วเจอกันค้าบ  อิอิ
นู๋เก๋ อายุ .... 26 ปี
ดั้งโด่ง กะ คุณหมอพิชญ์ที่ยันฮี วันที่ 5 มิถุนายนนี้เอง
ลั๊น...ล๊า...มากมาย....สวยงาม..อิอิ

เวงกำ..ม่ายน่าบอกอายุจิงเลย..แก่แย้วว
ก่อนอื่น....สวัสดีเพื่อนๆพี่ๆทุกคนก่อนนะครับ   .........เพราะเพิ่งเข้ามาเป็นสมาชิกใหม่ของ dungdong  รู้สึกว่าทุกคนในเวปนี้น่ารักและจริงใจกันทุกคน  รู้สึกดีที่ได้เข้ามาเป็นสมาชิกใหม่ครับ   เพราะเหตุบังเอิญอะทำให้ได้รู้จักเวปนี้พอเข้ามาเห็นความรักและนำใจของเพื่อนๆพี่ๆที่มีต่อกันเลยอยากเป็นสมาชิกด้วยคนอะครับ   ไงก็ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ

Name........kie

ตอนนี้มีโครงการอยากทำปากบางมากครับ  แต่ยังรอเพื่อนๆพี่ๆให้ข้อมูลดีๆอยู่ครับ.......
เเพร ค่ะ ยังม่ะทำอะรัยเลย

ฝากบล็อกด้วยน่ะค่ะ http://www.dungdong.com/viewthread.php?tid=1001
http://www.dungdong.com/viewthread.php?tid=1058

ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนน่ะค่ะ ^^
สวัสดีค๊าาาา
ชื่อไอซ์ค๊าาา

จมูกใหม่ จาก หมอเฉลิมค่า

^^

ดีใจได้เปงส่วนหนึ่งของเวบดั่งโด่ง

ps. โปรแกรมหน้า อยากดูดไขมันค๊าาา อิอิอิอิอิ
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
หวัดดีค่ะ ช้าปายหน่อย

ชื่อ ตังเม ค่ะ  อายุ 26 ค่ะ แก่แล้วเหอะๆ

กำลังจะทำจมูกกับหมอ เฉลิม ค่ะ

นัดคุณหมอปรึกษา วันที่ 15 นี่ค่ะ

ยังไงช่วยแนะนำด้วยนะคะ
ดีครับ ชื่อเจ๋งครับ อายุ30แล้ว แต่พึงจะมาคิดทำจมูก เหอๆ ตัดสินใจได้ว่าจะไปทำเพราะว่าได้ดูเวปนี้ ก่อนหน้านี้โดนแฟนยุทุกวัน ฮ่าๆ ยังไงขอกำลังใจด้วย นัดหมอเฉลิมไว้ 30 ก.ย. ถึงได้ทำ คิวนานจังเลยคราบบบหมอคราบบ

Ps. ยังไม่ได้ปรึกษาหมอเลย จำเป็นมัยครับ แบบว่าเชื่อใจหมอสุดๆ ฮ่าๆๆ
  http://www.dungdong.com/viewthread.php?tid=896  

แอบ...ลง..อิอิ...ดูได้ค่ะ..ฝีมือ คุณหมอพิชญ์ จาก ยันฮี นะคะ
หวัดดีค่ะ
ป้อมค่ะ
ซวยจริง ๆ ทำจมูกสองครั้งแล้วก็เบี้ยวเหมือนเดิม
ฟ้าช่างไม่เห็นใจเลย ฮือๆๆๆๆ

ยินดีที่ได้รู้จักค่ะทุกคน
หวัดดีค่ะ
ป้อมค่ะ
ซวยจริง ๆ ทำจมูกสองครั้งแล้วก็เบี้ยวเหมือนเดิม
ฟ้าช่างไม่เห็นใจเลย ฮือๆๆๆๆ

ยินดีที่ไ ...
ต้นฉบับโพสโดย sawada เมื่อ 2009-7-12 17:20

อย่ากังวลไปนะครับ น้องป้อม ยังมีอีกหลายคนที่ทำแล้วเบี้ยว การเบี้ยวเป็นเรื่องธรรมดาที่เกิดขึ้นได้กับทุกคนและทุกหมอ เมื่อเบี้ยวแล้วก็สามารถรถดัดให้ตรงได้ ของพี่ทำมา 3 ครั้ง 2 ครั้งแรกก็เบี้ยวเหมือนกัน
{:13_946:}  อ่ะ เพิ่งเห็น ว่าเขามีกระทู้แนะนำตัว งั้นขอมั่งกว่า ...

หวัดดีครับ ตั้มครับผม... อายุ...(เอ่อ ไม่บอกได้ป่าว) .... 31 แล้วอ่ะครับ แก่ป่าวอ่ะ 5555
ผมคนอีสาน บ้านเกิดอยู่ขอนแก่น (มิน่า แหมบสุดๆ) แต่มาทำงาน กทม. 5-6 ปี แล้วครับ
ถิ่นพำนักอยู่แถวๆ พญาไท และทำงานตรงสยาม อ่ะครับ ... (ใครว่างๆ แวะมาหากันได้นะ มาทานข้าวกัน)
ประสบการณ์ศัลยกรรม ก็คือ จมูกครับ เพิ่งเมื่อ 2 ก.ค. ที่ผ่านมานี่เอง แก่ขนาดนี้ เพิ่งคิดได้นี่ล่ะครับ
ก็ประทับใจสุดๆ และรู้สึกดีมากๆ  ที่ได้ทำ ณ จุดๆ นี้.....

และจริงๆ ก็มี รีวิวของตัวเองแล้วล่ะครับ ใครสนใจอยากเห็นอะไรแปลกๆ เชิญได้ที่
http://www.dungdong.com/viewthread.php?tid=936&extra=page%3D1
ครับผม...ขอบคุณครับ...อิอิอิ
หวาดดีคับพร๊ม

ชื่อตี้นะคับ ยินดีที่ได้รู้จักทุกคน

แว๊บมาอ่านทุกวันเลย ^^"
ด้วยคนค่ะ สมาชิกใหม่ค่ะ

หนูหริ่ง ค่ะ 31 ปีแล้ว  แต่อยากสวย

เหตุเพราะแบนค่ะ

ตอนนี้ยังไม่ได้ศัลยกรรมอะไรค่ะ

แต่ความใฝ่ฝันสูงสุดคือ  อยากเป็นคนตาตี๋ ที่มีดั้งโด่ง น่ารักๆ อิอิ @^_^@

ตั้งใจว่าจะไป คุณหมอเฉลิม อะคะ

เด๊ยวได้คิวเมื่อไหร่ + ใจที่กล้าพอ จะมาอัพใหม่นะคะ

ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนค่ะ
สวัสดีค่ะ ชื่อฝนค่ะ อายุ 24 ยังไม่ได้ศัลยกรรมสักอย่าง

กำลังศึกษาอยู่ค่ะ อยากทำจมูก แต่ยังกลัวๆอยู่เลย
สวัสดีคะ แนนคะ  อายุ ไม่ อยากบอกตอนนี้อ่า...

ยังมะดั้ยทำอารัยกะหน้าเรย

มีโครงการทำจมูก  กรีดตา เสริมคางง

ฮ่าๆ มากปัยมั้ย เห็นคุณหนึ่งทำมาแล้วดูดีขึ้นมากมาย

ตั้งใจจะทำกะคุณหมอเฉลิมคะ ว่าจะหั้ยเพื่อนปัยจองคิวให้(ไม่ปรึกษาหมอเลย.. มั่นใจม๊ากมาก)

ขอบคุณทุกๆคนในเวปดั้งโด่งนะคะ ที่ให้วิทยาทาน ขอชมคุณหนึ่งว่าเยี่ยมมากที่กล้าเปลี่ยนแปลงตัวเอง อิอิ

ทำให้เกิดแรงบันดาลใจ..อยากสวยมั้งงง ไว้ถ้าทำแล้วจะมารีวิวให้เพื่อนๆทุกคนดูนะคะ เปงกะลังจัยหั้ยด้วยนะ (แต่คงอีกนาน...แหะๆ)
จากรูปจะเห็นว่ามีดั้ง แต่จมูกใหญ่มากมาย ไม่รู้จะต้องตัดปีก หรือเสริมดี ฮ่าๆ แล้วแต่หมอละกัน

29062009_0011.jpg (21.14 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

แป๊กกี้คะ กั้งจำคุณได้ตั้งแต่นู่นนนนน น่ะ

ตาสวยมากมาย หวานของจริงเลย

จะรบกวนโพสกระทู้ของแป๊กกี้ให้เ ...
ต้นฉบับโพสโดย ก้องตะวัน เมื่อ 2009-7-10 23:29

ได้เลยค่ะกั้งขรา แต่รออีกแป๊บได้มั้ยค๊ะ อยากรอให้ครบหนึ่งเดือนก่อน จะได้ติดตามชมรวดเดียวจบเลย
รออีกแป๊บนะคะ....
สวัสดีค่ะ ชื่อโบว์ค่ะ ทำจมูกกับหมอกริชค่ะ อนาคตรอทำคางค่ะ กำลังดูอยู่ว่าจะทำที่ไหน ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนนะค่ะ
ชื่อแคทค่ะ ยังไม่ได้ทำอาไรเลยค่ะ แต่ว่าจาทำจามูกกะหมอเฉลิมอ่าค่า
sa wad dee kaa

ชื่อ ป่านค่ะ

ยางมะเคยทำอะไรเลย  แต่โครงการมากมาย

เดือนน่าเริ่มที่จมูกเลยค่ะ อิอิ
อ่อ ลืมบอกอายุ 22 แล้วค่ะ

อยากทำหางตากะหมอกมล  มีใครเคยทำมั้ยคะ

ถ้าแค่ยกหางตา จาเจบมั้ย อยากทำมากๆ  น่าแก่มากตอนนี้
แนะนำด้วย ชื่อ ตั้มคับ ยังไม่เคยทำอะไรบนหนังหน้าเรยคับ
อายุ 23 ปีครึ่ง idol เอดิสัน เฉิน จะเป็นแบบหั้ยคุณหมออัฟดั้งอันใหม่
เคยคุยกับแฟนนานแล้วว่าอยากทำบ้าง
แต่คุณเค้าก็ไม่หั้ยทำ มานบอกว่าดีแล้ว (ดีตรงใหนว่ะทีตัวเองยังทำได้เรย)
แล้วตั้มก็มาเจอเวปนี้เกิดกิเลสอย่างแรงยังไงก็ต้องทำหั้ยได้
พูดกับแฟนอีกที เฮ้ยหั้ยทำ ไมมันง่ายจังว่ะ (คิดอยู่หลายวันมันมีแผนไรป่าวว่ะ)

สุดท้ายก็เผยไต๋ว่าตัวเองจะไปแก้จมูก อิอิ

วันนี้โทรไปคุยกับพี่แดงมาแระ ได้คิวตุลา หลังวันที่ 24 แต่ต้องไปวางมัดจำก่อนแล้วจะนัดวันทำอีกที นานมากๆๆเรยคร้าบหมอ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้