เจ้าของ: jthanisa
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ได้เวลา แชร์ประสบการณ์ของผมกับคุณหมอเฉลิมแล้วครับ

[คัดลอกลิงก์]
ว้าวว คุยไรกันเอ่ย

อิ อิ

เข้ามาก้อเจอ มุข แจคพอต เลยน๊า

อิ อิ
วิน คิดเหมือนต้องเลยอิอิ
เก็บสบู่กันใหญ่เลย

คุณต้องเมื่อวานไปหาหมอ หมอว่าไงมั่งค๊ะ

เราก็กะจะไปแหละ แต่ก็ไม่ได้ไป ฝนตก กัวฝน

จมู ...
ต้นฉบับโพสโดย Arty เมื่อ 2009-5-15 11:46

ซีคงมะเก็บอ่า พอดีใช้สบู่เหลวอ่า คิคิ
ว้าวว คุยไรกันเอ่ย

อิ อิ

เข้ามาก้อเจอ มุข แจคพอต เลยน๊า

อิ อิ
ต้นฉบับโพสโดย bikzrin2 เมื่อ 2009-5-15 12:18

คุยเรื่อง สบู่ตรานกแก้วอ่ะบอบ

เกิดทันป่ะ คิคิ
ซีคงมะเก็บอ่า พอดีใช้สบู่เหลวอ่า คิคิ
ต้นฉบับโพสโดย freshnight เมื่อ 2009-5-15 12:49

โอ้ โห คนนี้เค้าไฮโซจิง ใช้สบู่เหลวด้วย แต่เราว่าใช่สบู่ก้อน มันดูวาบหวิวดีนะ อิ อิ

{:13_841:}
5555

เดี๋ยวเขียนบทให้เล่นละครกันเลยดีม่ะ อิ อิ

ให้ อาร์ทเป็นทำสบู่ตก แล้วก้มไปเก็บสบู่ พอซีมองเห็นก็พยายามจะไปช่วยเก็บสบู่

แล้วซีก็แนะนำอาร์ทว่า เปลี่ยนมาใชสบู่เหลวดีมั้ย

มันดีกว่ากันเยอะเลย ม่ายต้องก้มบ่อยๆ เดี๋ยวปวดหลัง

อิ อิ
โอ้ โห คนนี้เค้าไฮโซจิง ใช้สบู่เหลวด้วย แต่เราว่าใช่สบู่ก้อน มันดูวาบหวิวดีนะ อิ อิ

{:13_841:} ...
ต้นฉบับโพสโดย Arty เมื่อ 2009-5-15 13:42

สบู่เหลวกะหลักสิบ นะอาร์ท หลักร้อยกะไม่ไหว ใช้ใยบวบดีกว่า เหอๆ

มะหวายอ่า หวาบหวาม หวาบหวิว หัวใจจาวาย  
5555

เดี๋ยวเขียนบทให้เล่นละครกันเลยดีม่ะ อิ อิ

ให้ อาร์ทเป็นทำสบู่ตก แล้วก้มไปเก็บสบู่ พอซีมองเห็นก็พยาย ...
ต้นฉบับโพสโดย bikzrin2 เมื่อ 2009-5-15 13:46

เอ่อ ทำไมตัวละครน้อยจัง  เพิ่มตัวละคร สัก7-8 คนจิ

เหอๆ

แต่มะหวายนะ ไม่ถนัดเล่นหนัง เล่นละคร ขอเป็นคนดูดีฟ่า ให้ต้องเปงพระเอกละกาน

หล่อ สูง เท่ กล้ามหญ่าย  ใส่กระโจมอก  พกความเซกซี่  เหอๆ

บอบเล่นเป็นไรดีน๊า...
384#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-15 15:14:27 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ว๊ากกกก อยู่ๆ จะได้ เป็น ผู้กินกับ....เอ๊ยย ผู้กำกับ เล่นหนัง เรื่อง วิมานรัก กระ โจม อก

นำแสดง โดยนักแสดง..ค่าย ดั้งโด่ง มากหน้าหลายตา ฮ่าๆๆๆๆ สนุกสนาน กัน มั๊กๆ คร้าบบบบบบบบ...รักทู๊ก คน เยย อิอิ
385#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-15 15:18:15 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
381# Arty

อาร์ต ครับ ..เมื่อวาน ไปหา คุณ หมอแล้ว ..ทุกอย่างออก มา ok เลย ทั้ง แผล ทั้ง ทรง คุณหมอ บอกว่า ทรง ณ ปัจจุบัน ยังไม่ ยุบเต็มที่ ...
ณตอนนี้ เพียง แค่ 30% เอง..ตรงส่วนที่ยุบช้าที่สุดจะเป็น ปลายจมูก กับหว่างตา ครับ..นู่น แน่ะ 2-3 เดือน ครับ ว่า จะ เข้าที่ ...

แต่ แค่นี้ผมก็ พอใจมากแล้วนะ เพราะงานหมอ ละเอียดดี ..ครับ ถือว่า Happy มากๆ เลยครับ
ดีใจด้วยคัฟ ต้อง

สิ่งสำคัญที่สุดของการทำศัลยกรรม คือความพึงพอใจของตัวเราเองคัฟ
381# Arty

อาร์ต ครับ ..เมื่อวาน ไปหา คุณ หมอแล้ว ..ทุกอย่างออก มา ok เลย ทั้ง แผล ทั้ง ทรง คุณหมอ บอกว่า ทรง ณ ปัจจ ...
ต้นฉบับโพสโดย jthanisa เมื่อ 2009-5-15 15:18

แต่กะดีใจด้วยนะ  ถ้าเราชอบรู้สึกโอเค โลกนี้ก็ แฮป  ปี้ๆๆๆๆ

ว่าแร้ว ปิดซอยเลี้ยงป่ะ  อิอิ
5555

ให้ อาร์ทเป็นทำสบู่ตก แล้วก้มไปเก็บสบู่ พอซีมองเห็นก็พยาย ...
ต้นฉบับโพสโดย bikzrin2 เมื่อ 2009-5-15 13:46

นักประพันธ์มือหนึ่งเลยนะผู้ชายคนเนี่ย

เปลี่ยนบทเป็นให้ บ๊อบทำสบู่ตก

แล้วซีมาช่วยเก็บดีก่า

แต่คอสตูม ขอแบบให้บ๊อบโชว์ Sixpack นุ่งผ้าขนหนูผืนนึงให้สาว ๆ คลั่งกันเล่น ๆ ดีก่า

นักประพันธ์มือหนึ่งเลยนะผู้ชายคนเนี่ย

แต่คอสตู ...
ต้นฉบับโพสโดย Arty เมื่อ 2009-5-15 16:02

ง่า บอบไม่มีซิกแพคอ่ะ

ขอหุ่นสแตนอินล่ะกัน ถ้างั้นขอ ต้อง ช่วยเปนสแตนอินให้หน่อยน๊า อิ อิ

ต้นฉบับโพสโดย Arty เมื่อ 2009-5-15 16:02

เด๋วเหอะ เด๋วแบนซะเรย  

จาติดเรทแร้วนิ คิคิ

(ชอบแกล้งเราดีนัก)หุหุ
391#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-15 16:06:06 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ดีใจด้วยคัฟ ต้อง

สิ่งสำคัญที่สุดของการทำศัลยกรรม คือความพึงพอใจของตัวเราเองคัฟ ...
ต้นฉบับโพสโดย bikzrin2 เมื่อ 2009-5-15 15:33

ช่ายๆ อันนี้หละ สำคัญ ที่ สุด เพราะ ตั้งแต่แรก ที่คิดจะไปทำแล้วว่า เราไม่ คาดหวังสูงเกินไปไง ครับ ....
ต้องค่ะ ดีใจเรื่องจมูกด้วยนะค๊ะ

เราว่าหนังของดั้งโด่งที่บ๊อบเป็นผู้กำกับเนี่ย

ต้องรับบทเป็นช่างซ่อมน้ำประปามั๊ยค๊ะ เพิ่มบทแบบว่าพอจะล้างสบู่ออก

น้ำประปาดันไม่ไหล เลยต้องโทรตามช่าง มาซ่อมอะค่ะ ต้องจาได้มีบทบาทด้วย

393#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-15 16:08:51 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แต่กะดีใจด้วยนะ  ถ้าเราชอบรู้สึกโอเค โลกนี้ก็ แฮป  ปี้ๆๆๆๆ

ว่าแร้ว ปิดซอยเลี้ยงป่ะ  อิอิ ...
ต้นฉบับโพสโดย freshnight เมื่อ 2009-5-15 16:00

ทามมาย ซี ต้อง เน้น คำว่า ปี้ๆๆๆ ด้วย ล่ะ ..หรือว่าเราคิดลึกไปป่าวเนี่ย ฮิๆๆๆ.... อ่ะอยากกินไรบอก... แต่ ปิดซอย ก็ ดีเหมือน กัน เดี๋ยว เอา วง ดนตรี มา เล่น พร้อม หางเครื่อง เอา เป่า   <<< โฟร์เอส สร้างสรรค์ ฮ่าๆๆ
งั้น บอบขอโฟร์มด น่ะคัฟ

อิ อิ

ถ้าจะดี เอา บียอนเซ่เลยคัฟฟฟ

อิ อิ
395#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-15 16:09:54 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

นั่น จิ แต่ ละ ท่าน ความคิด บรรเจิด มากมาย ฮ่าๆๆๆๆ
ทามมาย ซี ต้อง เน้น คำว่า ปี้ๆๆๆ ด้วย ล่ะ ..หรือว่าเราคิดลึกไปป่าวเนี่ย ฮิๆๆๆ.... อ่ะอยากกินไรบอก... แต่ ปิดซ ...
ต้นฉบับโพสโดย jthanisa เมื่อ 2009-5-15 16:08

อ่า เว้นวรรค ผิดไปนิด แฮปปี้ๆๆๆๆ  อ่ะคิคิ  เชื่อหน่อยเน้อ
งั้น บอบขอโฟร์มด น่ะคัฟ

อิ อิ

ถ้าจะดี เอา บียอนเซ่เลยคัฟฟฟ

อิ อิ
ต้นฉบับโพสโดย bikzrin2 เมื่อ 2009-5-15 16:09

ของเป็น เสียงอีสาน ของแม่นกน้อยละกันคับ  ทั้งมันทั้ง ม่วน  คิคิ
398#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-15 16:19:33 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ของเป็น เสียงอีสาน ของแม่นกน้อยละกันคับ  ทั้งมันทั้ง ม่วน  คิคิ
ต้นฉบับโพสโดย freshnight เมื่อ 2009-5-15 16:13

โหยยย มั่วน ซื่น ขน๊าดดดดดดดด ก๊ากกกกกกกก เอา ปอ ฝ้าย มาลัยพร ด้วย นะ อิอิ ...เพราะ จัง ซี่ มาน ต้องถอนนนนนนน
โหยยย มั่วน ซื่น ขน๊าดดดดดดดด ก๊ากกกกกกกก เอา ปอ ฝ้าย มาลัยพร ด้วย นะ อิอิ ...เพราะ จัง ซี่ มาน ต้องถอนนนนนน ...
ต้นฉบับโพสโดย jthanisa เมื่อ 2009-5-15 16:19

งั้นนู๋ขอ สาวมาดเมกกะแด๊นน์นะ เพราะนู๋ อยากเป็น ดาวมหาลัย เพลงเค้ากำลังดังเลย
คอเดียวกันท้างน้านเรย  คิคิ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้