เจ้าของ: bowjung8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] มารีวิวตามสัญญาค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
เง้ออออ   ม่ะช่ายเลยอ่ะ รูปแทนตัวมันบีบให้หน้าเรียวไง

อิอิ แต่ตัวจิงจมูกหน้าตรงนี่มีดั้งนะ แต่ชมพู่มาเรยอ่ะ

ตอนนี้บวมเท่าก่อนทำแร่ะอ่า แต่มานเหลือง ๆ อยู่เลย

ก้อเลยคิดว่าจะไปหาน้ำใบบัวบกเหมือนกิ๊กกินดีกว่า

ปล  ต่าต๊าถ่ายรุปหน้าตรงจมูกก้อใหญ่ไม่ใช่เล่นนะ
เง้ออออ   ม่ะช่ายเลยอ่ะ รูปแทนตัวมันบีบให้หน้าเรียวไง

อิอิ แต่ตัวจิงจมูกหน้าตรงนี่มีดั้งนะ แต่ชมพู่มาเร ...
ต้นฉบับโพสโดย tamaji เมื่อ 2009-10-2 17:45

ต้าต้าต้องกินแบบกิ๊กนะ

ตอนกลางวัน 5 ลิตร

ก่อนอน 3 ลิตร

ไม่หายให้มานรู้ไป

555++

อ่อๆน้ำใบบัวบกมันเป็นของ กลุ่มแม่บ้าน OTOP นะ มันจะหวานๆ

ชง 1 ช้อนต่อน้ำ 1 แก้ว แต่กิ๊กต้มเนหม้อใส่ขวด ใส่ ไว้ 6 ขวด

กินเมื่อคืนกันวันนี้ตอนกลางวัน หมดเกลี้ยงเลย
378#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-2 19:45:13 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ไม่รู้ของกิ๊กจะออกมาไงอะโบ

แต่อยากได้ธรรมชาติ แบบโบอะ

เวลาไม่แต่งหน้ามันจะได้ดูไม่หลอกตา

ฝีมือคุณหมอประวิทย์ซะอย่างกิ๊ก ไม่ต้องห่วงหรอก
ธรรมชาติชัวร์ เพราะหมอประวิทย์เค้าเน้นเรื่องความปลอดภัยและความเป็นธรรมชาติอ่ะ
โบว์อยากได้โด่งกว่านี้แต่หมอบอกว่าเข้ากับหน้าแล้ว ก็โอเคอ่ะ แต่ตอนนี้อยากตัดปีกมาก
เพราะปีกบานเลยทำให้ดูไม่ค่อยเรียวอ่ะ เข้ากล้องเอียงข้างถึงจะสวย หน้าตรงจะกะจะดูดคนเข้าทางจมูก
379#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-2 19:49:16 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้าต้าต้องกินแบบกิ๊กนะ

ตอนกลางวัน 5 ลิตร

ก่อนอน 3 ลิตร

เอ่อ กิ๊ก กินเยอะไปป่าวน้ำใบบัวบกอ่ะ
กินน่ากลัวจังง่ะ ระวังท้องแตกนะ
กินได้ใจจิง ๆ โบว์ไม่ได้กืนก็ไม่ช้ำเท่าไหร่นะมันเป็นไปตามสเตปอ่ะ
เพิ่งจะวันที่3 เองก็เหลืองเป็นธรรมดาแหละ อย่ารีบร้อนนะ
380#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-2 19:50:04 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต่าต๊าถ่ายรุปหน้าตรงจมูกก้อใหญ่ไม่ใช่เล่นนะ

มาแข่งกันเลย ว่าใครจะได้แชมป์ปีกบาน
381#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-2 20:44:15 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
วันนี้ครบ 3 เดือนเป๊ะเลย เลยเอามาให้เพื่อน ดูว่าพัฒนาไปถึงไหนแล้ว

ปีกบานอย่างแรงไม่ไหวต้องทำอะไรซักอย่างแล้ว

เพื่อนไปทำมาด้วยค่ะ คุณหมอประวิทย์ เหมือนกันค่ะ เพิ่งทำได้ 25 วันค่ะเป็นยังไงบ้าง ชมเองค่า
เออ ว่ะ ครบ 3 เดือนเหมือนกันนี่นาเรา
งั้นลุงขอพรุ่งนี้นะ จะ up รูปบ้าง ...
อืม ลุงว่า เราไม่ได้ปีกบานนะ แต่ปีกมันตกๆอ่ะ
น่าทำอย่างแรง ...หาหมอดีๆ ทำซะ แต่ไม่แน่นะ
อาจได้รางวัลใหญ่จากงาน ทำฟรีก็ได้อ่ะ
383#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-2 20:54:28 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อืม ลุงว่า เราไม่ได้ปีกบานนะ แต่ปีกมันตกๆอ่ะ
น่าทำอย่างแรง ...หาหมอดีๆ ทำซะ แต่ไม่แน่นะ
อาจได้รางวัลใหญ่จากงาน ทำฟรีก็ได้อ่ะ

อยากทำจะตายแล้วลุงไม่ใช่ไม่อยากทำ แต่รอทุนอยู่อ่ะ และดูหมออยู่ดด้วยแนะนำหน่อยซิ

สาธุ....ขอให้ได้รางวัลทีเถอะจะโมให้เจิดเลย
แวะมาเยี่ยมโบว์จัง

งานมิตติ้งเจอกันนะคับ

สวยเชียว
385#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-2 20:58:33 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แวะมาเยี่ยมโบว์จัง

งานมิตติ้งเจอกันนะคับ

สวยเชียว

ขอบคุณค่ะ ที่แวะมาเยี่ยม ดูดีแต่ในรูปแหละตัวจิงไม่ใช่แบบนี้หรอก อิอิ
เจอกันวันมิตตื้งค่ะ
โอเคแล้วนะโบ

กิ๊กว่ามันดูธรรมชาติดี

ถ้าคนไม่รู้ว่าเราทำมาเค้าก้อดูไม่ออกเลยว่าเราไปเสริม

แต่ถ้าจะให้เอาแบบพวกเกาหลีเรียวเล็กมานก้อจะไม่เข้ากันหน้าเรานะ

เอาแบบธรรมชาติคงทนถาวรอยู่กับเราตลอดชีวิตดีกว่า

เชื่อกิ๊กซิแบบนี้สวยแล้วถ้าไม่สวยนะกิ๊กไม่เอาโบเป็น IDOL หลอกนะ

ชอบเลยละแบบนี้ดูธรรมชืติถึงไม่แต่งหน้าก้อดูไม่หลอกเลย
ขอบคุณค่ะ ที่แวะมาเยี่ยม ดูดีแต่ในรูปแหละตัวจิงไม่ใช่แบบนี้หรอก อิอิ
เจอกันวันมิตตื้งค่ะ ...
ต้นฉบับโพสโดย bowjung8 เมื่อ 2009-10-2 20:58

ตัวจิงสวยกว่าในรูปช่ายมะคับ

ดูอย่างปลาจิ  ตัวจิงดูสวยกว่าในรูปตั้งเยอะ

ซีจะรอเจอ โบว์จังนะคับ
388#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-2 21:16:22 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
โอเคแล้วนะโบ

กิ๊กว่ามันดูธรรมชาติดี

ก็ชอบในระดับนึงแหละกิ๊ก แต่โบว์อยากแก้ปีกอีกหน่อย มันบ๊านบาน
ยิ่งพอจมูกเรียวขึ้นปีกยิ่งบานชัดไปกันใหญ่
โบว์กำลังจะหาคิวตัดปีกอยู่อ่ะ
389#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-2 21:18:10 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตัวจิงสวยกว่าในรูปช่ายมะคับ

ดูอย่างปลาจิ  ตัวจิงดูสวยกว่าในรูปตั้งเยอะ

ซีจะรอเจอ โบว์จังนะคับ

กร๊ากก อุบาทกว่าในรูปอ่ะซิ ไม่เหมือนพี่ปลาหรอกเค้าเป็นนางฟ้าไปแล้วอ่ะ
เจอกันวันงานค่ะ แต่คงเจอกันดึกหน่อย เพราะโบว์สอบเสร็จถึงจะไปได้อ่ะ
แล้วเจอกันค่ะ
ก็ชอบในระดับนึงแหละกิ๊ก แต่โบว์อยากแก้ปีกอีกหน่อย มันบ๊านบาน
ยิ่งพอจมูกเรียวขึ้นปีกยิ่งบานชัดไปกันให ...
ต้นฉบับโพสโดย bowjung8 เมื่อ 2009-10-2 21:16

ตัดปีกท่าทางจะน่ากัวนะเหมือนจะเจ็บกว่า

แค่เสริมนี่ก้อกินใบบัวบกเป็น บ่อ ละ

ขืนกิ๊กตัดปีกสงสัยต้องไปซื้อสวนปลูกใบบัวบกเลย

555++
391#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-2 22:06:17 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แค่เสริมนี่ก้อกินใบบัวบกเป็น บ่อ ละ

ขืนกิ๊กตัดปีกสงสัยต้องไปซื้อสวนปลูกใบบัวบกเลย

ก็คงงั้นอ่ะ เพราะเห็นแต่ละคนทำมาบอกว่าเจ็บมาก
แต่ไม่เป็นไรทำได้ เพราะอยากสวย
ไม่กรีดตาหรอโบ

เย็บแบบ 3 จุดนี่ถาวรมั้ย

อยากทำอะ
393#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-2 22:27:40 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ไม่กรีดตาหรอโบ

เย็บแบบ 3 จุดนี่ถาวรมั้ย

อยากทำอะ

ปีกจมูกกับตาเป็นโครงการต่อไปของโบว์อ่ะ
พี่  ๆเค้าแนะนำว่าการเย็บ3จุด มันมีดอกาสหลุดได้ไงกิ๊ก
โบว์เลยคิดว่าอยากจะกรีดเลย กิ๊กอยากทำเหรอ ทำเลยโบว์อยากเห็น
ปีกจมูกกับตาเป็นโครงการต่อไปของโบว์อ่ะ
พี่  ๆเค้าแนะนำว่าการเย็บ3จุด มันมีดอกาสหลุดได้ไงกิ๊ก
โบว์เลยค ...
ต้นฉบับโพสโดย bowjung8 เมื่อ 2009-10-2 22:27

โบคิดดูแค่ทำจมูกกิ๊กยังวิตกจริตขนาดนี้

เกิดไปทำอย่างอื่นนี้

บอร์ดไม่พังหรอได้ทำพวกพี่พี่เค้าวุ่นไปหมดแน่ๆ

555++

ไม่ก้อร้านสมุนไพรปิดหนีไปเลย
กินเยอะเกิ๊นนนนนนนนน ไม่ต้องเยอะขนาดนั้นก้อได้จ้า

เย็บ 3 จุด งานจะไม่สวยเท่ากรีดเรยจ้า กรีดเนียนกว่า

ปีกถ้าอยากตัด หาหมอดีดีเรยนะ เอาแบบชัวร์ๆดีกว่า

จมูกเข้าที่แล้วนี่ สวยแล้วๆ
เข้าที่ดีแล้วนะ  น่ารักเชียว
397#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-3 13:38:11 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เข้าที่ดีแล้วนะ  น่ารักเชียว

ขอบคุณค่ะ ไม่ยุบไปกว่านี้แล้วมั๊งค่ะ เพราะเป็นแบบนี้มาเป็นเดือนแล้ว
โบซังกิ๊กอัพรูปใหม่นะค่ะไปติชมหน่อยค่ะ
เข้ากับหน้าคุณมากๆๆครับ

ยินดีค้วยครับ

เป็นใหม่ไปเลยเนอะ
400#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-3 15:47:48 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
โบซังกิ๊กอัพรูปใหม่นะค่ะไปติชมน่อยค่ะ

โอเช กุ๊กกิ๊ก
โบว์จะแวะไปนะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้