เจ้าของ: BOBBY
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

รวมภาพกิจกรรม มีตติ้งเว็บดั้งโด่ง ครั้งที่ 1 (ภาพอยู่หน้า 1,10,11,12,14,23)

[คัดลอกลิงก์]
คุณเก๋ก็น่ารัก คุยเป็นกันเอง อัธยาศัยดีค่ะ ว่าแต่แอบสนใจน้ำคลอโรฟิลด์ อ่ะค่ะ ^^ ...
ต้นฉบับโพสโดย beautybycin เมื่อ 2009-10-19 13:00

อิอิ...สนใจตัวไหน....ถามเก๋ได้นะ..เด๋วส่งเว็ปที่เก๋ทำไปให้ดูล่ะกันนะคะ
งานนี้มีแต่คนหน้าตาดีทั้งน้าน อยากไปบ้างง่ะ
ดีใจ..ที่ได้ไปร่วมงาน
เจอเพื่อนๆๆเยอะเลย
มีแต่คนหนุกหนาน เป็นกานเอง
ต้องดูแลตัวเองให้ดีกว่านี้แหล่ะ...ไม่งั้นครั้งต่อไปน้อยหน้าเพื่อนๆๆแน่เลย
มีแต่คนดูดี.....
ต้องดูแลตัวเองให้ดีกว่านี้แหล่ะ...ไม ...
ต้นฉบับโพสโดย kung_chay เมื่อ 2009-10-19 14:51

ไม้ เปนไงบ้าง

คราวหน้านัดเที่ยว กินข้าว กัน อีกนะ
พี่ก็เห็นน้องอยู่แว็บๆ เหมือนกัน

เลยไม่ได้คุยกันเลย อายคนหล่อ....
ต้นฉบับโพสโดย neung975 เมื่อ 2009-10-19 10:44

55+
ผมไม่หล่อ ไม่ต้องอายครับพี่
คราวหน้าเจอกัน ใว้คุยกันนะครับ ๆ
หนุ่มหล่อสาวสวยกันทั้งนั้นเลย

เคยเจอพี่โอเปิ้ล ละ น่ารักจิงๆ

พี่ปลาก็สวยนะคระ

แต่ต้องเจอตัวจิงดูดิสวยฝ่าในรูป่าว

ว้า!!!! พลาดเลยเรามะได้เห็น ฟามหล่อฟามสวย เห่อ อ อ
ไม้ เปนไงบ้าง

คราวหน้านัดเที่ยว กินข้าว กัน อีกนะ
ต้นฉบับโพสโดย Kuromi เมื่อ 2009-10-19 14:53

ได้คราบผม.....
ติดต่อผ่านทางซีก็ได้...นะคราบ
หนุ่มหล่อสาวสวยกันทั้งนั้นเลย

เคยเจอพี่โอเปิ้ล ละ น่ารักจิงๆ

พี่ปลาก็สวยนะคระ

แต่ต้องเจอตัวจิงดูดิสว ...
ต้นฉบับโพสโดย cawaii เมื่อ 2009-10-19 15:12

ต้องดูตัวจริงครับ พี่ปลาสวยกว่าในรูปแน่นอน !
ว่างๆๆ....แอดมาคุยกานก็ได้นะคราบเพื่อนๆๆ
tonmaiy@hotmail.com
หล่ออะไรหล่ะครับ เจอพี่ๆ แต่ละคน ผมลงหลุมเลยครับ
ใครจะปล่อยให้พี่กิ๊ฟนั่งเหงาอยู่หละครับ มานั่งหลายๆค ...
ต้นฉบับโพสโดย lifealone เมื่อ 2009-10-19 09:30

หลบกะน้องแบงค์ด้วยคนนะ
หลบกะน้องแบงค์ด้วยคนนะ
ต้นฉบับโพสโดย mlap00 เมื่อ 2009-10-19 15:46

พี่ปาล์มาหลบกับผม ผมก็ไม่มีโอกาสเกิดกับเค้าหล่ะสิครับ
ไม่ค่อยอยากอยู่ใกล้พี่ปาล์มเท่าไหร่เลยอะ  อยู่ใกล้แล้วผมหมอง ดับอนาถ
ง่ะ เพิ่งจะเห็นรุปอ่ะ  วันนี้ไปฝึกมา
ตอนดึงคันรั้งลูกเลื่อกปืน มันเข็งมาก กระแทกจมุกเต็มๆๆ
น้ำตาแอบไหน
ทามมายช้านขี้เหล่แบบนี้ อัพตะเองด่วนที่สุดดดดด
ต้องดูแลตัวเองให้ดีกว่านี้แหล่ะ...ไม่งั้นครั้งต่อไปน้อยหน้าเพื่อนๆๆแน่เลย
มีแต่คนดูดี.....

ต้นไม้ร้องเพลงเพราะมากค่า......
แอบเศร้า  แงๆๆ ดูดีกานหมดเลย  ปามหน้าโทรมมาก จากรุป  
รับตะเองไม่ได้
พี่ปาล์มาหลบกับผม ผมก็ไม่มีโอกาสเกิดกับเค้าหล่ะสิครับ
ไม่ค่อยอยากอยู่ใกล้พี่ปาล์มเท่าไหร่เลยอะ  อยู่ใกล้แล้วผมหมอง ดับอนาถ

พอเลยทั้งคนแหละ

หล่อทั้งสองเลย

แต่ไม่แย้งซีนกันแน่

เพราะหล่อกันคนละแบบ
พอเลยทั้งคนแหละ

หล่อทั้งสองเลย

แต่ไม่แย้งซีนกันแน่

เพราะหล่อกันคนละแบบ
...
ต้นฉบับโพสโดย bowjung8 เมื่อ 2009-10-19 15:54

พี่โบว์อยากทานอะไรครับ มากรุงเทพ เดี๋ยวผมเลี้ยง
55555
หุ้นด้วยนะแบงค์
55+
ครับพี่ปาล์ม
ใครได้รางวัลใหญ่ครับ อยากรู้จัง
ใครได้รางวัลใหญ่ครับ อยากรู้จัง
ต้นฉบับโพสโดย jon1977 เมื่อ 2009-10-19 16:26

http://www.dungdong.com/viewthread.php?tid=3016&extra=page%3D1

นี่ครับ
อยากไปด้วยจัง  งานนี้นัดรวมพลคนหล่อ  คนสวยเลยนะค่ะ
(แต่ทำยังทำสวยไม่ครบ)  รอไว้ทำครบคงจะได้ไปร่วมงาน
ล่ารางวัลอีกด้วย
อยากไปๆๆๆๆๆๆ เสียดายมากมายอ่า

กำลังจน เลยอดไปเรย ยุ่งๆ ด้วย พี่ปลาใช่มั้ยใส่เดรสสีขาวอะ น่ารักมากมายเรย

เสียดายอย่างแรง จัดปีละครั้งเองหรอคะ อีกครั้งน่า อิอิ

คราวหน้าไม่พลาดล่ะ
เห็นจากภาพแล้วเหมือนไปร่วมงานด้วยเลยค่ะ ถ้าจัดอีกต้องไปร่วมงานให้ได้เลยค่ะ
อีกนานแหงมๆเรยค่ะ กว่าจะมีอีกที
พี่โบว์อยากทานอะไรครับ มากรุงเทพ เดี๋ยวผมเลี้ยง
55555

หุ้นด้วยนะแบงค์

เป็นทั้งปาล์มทั้งแบงค์เลยนะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้