เจ้าของ: HongRim
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] Review ศัลยกรรมตาและจมูกของวิน โดยหมอเฉลิมครับ รูปหน้า 1,5,6,8,28,31และล่าสุด 33

[คัดลอกลิงก์]
อย่างผม ทำตากับคิ้ว นี่มันจะยกได้เยอะไหมอ่ะคับ ขอความเห็นน่ะคับ

ตาอย่างเศร้า
แวะเข้ามาทักทายวินนี่ ครับ
353#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-11 13:02:17 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อย่างผม ทำตากับคิ้ว นี่มันจะยกได้เยอะไหมอ่ะคับ ขอความเห็นน่ะคับ

ตาอย่างเศร้า ...
ต้นฉบับโพสโดย krit1205 เมื่อ 2009-9-10 23:42

ทำได้ครับ ตาตกคล้ายๆวินเลย แต่ตกไม่มาก แก้ได้โดยทำตา2ชั้นครับ เพื่อยกหนังตาขึ้นครับ
ไม่แนะนำให้ผ่าตัดยกคิ้วครับ เพราะว่ามันจะเป็นแผลเป็นถ้าเราดูแลรักษาไม่ดี
ขอบคุณคับ  

ขอเอ็มเอสเอ็น ด้วยคับ วิน ขอปรึกษาหลังไมค์ คับ
วินม่ะอัพรุปเลยน่าครับ   
ทักทายพี่วินครับ
ทำตาสองชั้นนี่ไม่ตกก่าเดิมเหรอคับ

แล้ว ถ้าไม่อยากสองชั้น อยากให้มันชั้นเดียวงี้ แต่ไม่ให้ตก ต้องทำยังไงเหรอคับ วิน

กัว ตาสองชั้นแล้ว หน้าจะแก่ก่าเดิม

บางคนสองชั้นหน้าเด็ก แต่บางคนน่าแก่ เลยเสียวๆ
ทำตามาแล้วดูตาหวานสวยได้รูปมากเลยค่ะ อิิอิ
ชอบผู้ชายตาแบบนี้ กรี้ดๆๆ

หล่อมากมายค่ะ
359#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-12 11:47:48 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ทำตาสองชั้นนี่ไม่ตกก่าเดิมเหรอคับ

แล้ว ถ้าไม่อยากสองชั้น อยากให้มันชั้นเดียวงี้ แต่ไม่ให้ตก ต้องทำยัง ...
ต้นฉบับโพสโดย krit1205 เมื่อ 2009-9-12 10:18

ทำตาสองชั้น ก็มีโอกาสตกกลับไปเป็นเหมือนเดิมครับ ถ้าอายุมากขึ้น + แรงโน้มถ่วงของโลก - -* แต่ยังดีกว่าไม่แก้ไขนะครับ  ร่างกายแต่ละคนไม่เหมือนกันครับ ตกเร็วตกช้าไม่เท่ากันครับ
และโอกาสที่ตกไวเพราะ เย็บชั้นตาเอาขึ้นน้อยเกินไปบางคนเอาขึ้น แค่ 8 มิลกลับมาตกลงเหมือนเดิมอีก 6 เดือน
ก็มี ถ้าไขมันชั้นตามันเยอะ มีโอกาสตกกลับไปเป็นเหมือนเดิม  ถึงแม้ว่ากลับไปตกเหมือนเดิมก็กลับไปทำใหม่
ได้ครับ บางคนทำแค่ 8 มิลแล้วหนังตาไม่ตกเลยก็มีครับ กว่าจะตกก็อีกนานเลย เพราะไขมันชั้นหนังตาเค้าน้อย
ถึงได้บอกว่้า แต่ละคนไม่เหมือนกันไงครับ  หมอจะวิเคราะห์ออกครับ  
สำหรับวินเอาขึ้นประมาณ 9 มิลครับ ถ้า 6เดือนแล้วมันตกอีกก็จะไปกรีดใหม่ครับ แต่คิดว่าน่าจะเกิน6เดือนแน่นอนครับ เพราะหมอบอกว่าวินไม่ค่อยมีไขมันที่หนังตาบนเท่าไหร่   ดังนั้นจะมีเหตุปัจจัยอย่างเดียวที่จะทำให้ตกกลับเป็นเหมือนเดิม คือ เวลา + แรงโน้มถ่วงของโลก  จึงคิดว่ากว่าจะไปทำใหม่ก็คงอีกนานถือว่าคุ้มครับ         
อยากตาชั้นเดียวไม่ให้ตก ลองดูดไขมันชั้นตาออกก่อนดีไหมครับ จะช่วยแก้ไขได้
ผมก็ออกความเห็นได้เท่านี้ครับ ถ้าให้ดีลองไปปรึกษาหมอดีกว่าครับ  ^^
ตาสวยจังเลยคุณวิน
รูปแทนโปรไฟล์ จขกท. ก็ ดูดีนะครับ ตาสวยดี

ออกแนวหื่นๆ ดี เอิ้กๆ รูปนี้ทำตายังคับ^^
362#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-13 23:32:50 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
รูปแทนโปรไฟล์ จขกท. ก็ ดูดีนะครับ ตาสวยดี

ออกแนวหื่นๆ ดี เอิ้กๆ รูปนี้ทำตายังคับ^^ ...
ต้นฉบับโพสโดย jack เมื่อ 2009-9-13 17:27

ออกแนวหื่น  555555
ขอบคุณครับ - -"
รูปแทนตัวม่ะหื่นนะครับ  
กิวว่าเหมือนเด็กน้อยมากกว่า
เอ... หรือ วินยอมรับว่าหื่นน๊า!!!  คิคิ
พี่วินทำพร้อมกันเลยปะคะ เจ็บมั้ยอ่ะตา
หล่อครับบบบบบบบบบบบบ
อยากเห็นรูปปัจจุบันจังเลยคะ
ทำตานี่เจ็บมากมั้ยคะ   แร้วทำแร้วหน้าตาจะเปลี่ยนยังไงหรอคะ

ไม่เคยรุเรื่องทำตาเลยอ่ะคะ
แวะมาตามหาเจ้าของเสื่อ ครับ

อยู่ไหน อยู่ไหน

คิดถึง
ได้ข่าวว่าขาวขึ้น

ถ่ายรูปมาอวดหน่อยจิ

อยากเห็นอ่า
ได้ข่าวว่าขาวขึ้น

ถ่ายรูปมาอวดหน่อยจิ

อยากเห็นอ่า
ต้นฉบับโพสโดย freshnight เมื่อ 2009-9-17 00:24

ทำไรมา ถึงขาวขึ้นอ่ะวินวิน
อืม นึ่นดิ ไปทำไร ขาวขึ้น หล่อถึงไหนแล้ว เอารูปมาดูมั่งดิ...
372#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-17 11:16:19 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ทำไรมา ถึงขาวขึ้นอ่ะวินวิน
ต้นฉบับโพสโดย TITAN เมื่อ 2009-9-17 10:33

โปรฟิมิน+อะเซโรล่า ที่ปลาแนะนำในกระทู้เรื่องผิวขาวครับ
วินกินมาได้เดือนกว่าๆ แล้ว ถึงจะกินแล้วไม่ได้ขาวขึ้นผิดหูผิดตาไปทันทีแต่มันก็ค่อยๆขาว ผิวดูใสขึ้นงะ ^^
สิวไม่ค่อยขึ้นด้วยนะเออ ^^ โดยรวมแล้วเจิด
373#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-17 11:17:50 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
พี่วินทำพร้อมกันเลยปะคะ เจ็บมั้ยอ่ะตา
ต้นฉบับโพสโดย auchiangmai เมื่อ 2009-9-14 05:00

ผมไมได้ทำตาพร้อมกับจมูกครับ
ผมทำจมูก 4เดือน หลังจากนั้นค่อยทำตาครับ ตอนนี้ตา 1เดือนกว่าๆแล้ว
โปรฟิมิน+อะเซโรล่า ที่ปลาแนะนำในกระทู้เรื่องผิวขาวครับ
วินกินมาได้เดือนกว่าๆ แล้ว ถึงจะกินแล้วไม่ได้ขา ...
ต้นฉบับโพสโดย HongRim เมื่อ 2009-9-17 11:16

อ่ะเหมือนกันเลย งั้นเดี๋ยวเราตามไป....
ตอนนี้ก็รู้สึกและล่ะ ว่าผิวกระจ่างขึ้น เนียนขึ้น เดี๋ยวก็ขาว
วินกินมาได้เดือนกว่าๆ แล้ว ถึงจะกินแล้วไม่ได้ขา ...
ต้นฉบับโพสโดย HongRim เมื่อ 2009-9-17 11:16

โปรฟิมิน กิวม่ะเคยกิน เคยกินแต่ อิมมิดีน  ไปซื้อมา 7 กล่อง เขาลด 15% เลยซื้อเยอะ กินก็ไม่เห็นได้ผลอะไรเลย ไม่สมกับราคาที่แพงมากๆ เลย [เป็นบางคนที่กินแล้วไม่ได้ผล 1 ในนั้นคือกิวเอง]

ส่วนอเชโรล่า กล่องสีเขียว มีลูกเชอรรี่สีแสดงสองลุกอยู่ข้างกล่องป่ะ  เม็ดยาใหญ่ๆ สีเหลือง ถ้าเป็นอันนี้กิวก็เคยกิน แต่ขอบอกกลิ่นใช้ได้เลยทีเดียว  ขนาดเราพูดกับคนอื่น เขายังบอกว่ากิวกินยาอะไร ทำไมกลิ่นมันออกมาตอนพูดด้วย .... วินเป็นป่ะ กิวเลยเลิกกินเลย เพราะกินแล้วทำให้เรามีกลิ่นยาติดตัวไปตลอด

ตอนนี้กำลังเล็งหาอาหารเสริมตัวใหม่อยู่ แต่ไม่รู้ว่าจะเอาตัวไหนดี ... คิคิ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้