เจ้าของ: chaseau
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ทำจมูกกับหมอกมลมาแล้วค่า

[คัดลอกลิงก์]
อิจฉากี้ วันขอเอารูปกี้ไปให้หมอดูหน่อยนะ ว่าจะได้เเบบกี้ไหมนะ
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
308# sheliya

เป็นคุณหมอท่านเดียวกัน คับ

คุณหมอกมล  พันธ์ศรีทุม   กะ  คุณหมอกมล  ทาวน์ อิน ทาวน์
331#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-12 12:42:49 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
308# sheliya

เป็นคุณหมอท่านเดียวกัน คับ

คุณหมอกมล  พันธ์ศรีทุม   กะ  คุณหมอกมล  ทาวน์ อิน ทาวน์ ...
ต้นฉบับโพสโดย idaven เมื่อ 2009-8-12 12:19

ตายแล้วกี้เมาขี้ตานึกว่าถามว่าคนเดวกันกับหมอกมลยูเนี่ยนมอลรึเปล่า

โอ๊ยขออภัยอย่างสูงค่า ขอบคุณที่มาแก้ไขไห้ค่า
ได้ข่าวว่า...สาวกระทู้นี้สวย.. เลยแวะเข้ามาชื่นชม
แต่พอเจอะคนสวย เอ่อ...สวยครับ สวยมาก... อยากกินซาลาเปา
อิจฉาจังค่ะ จมูกโด่ง ตาโต
สนใจpmมาคุยได้ค่า งานเยอะไปถ้าเราไม่เลือกงานทำงานสุจริตสู้ๆค่า
ต้นฉบับโพสโดย chaseau เมื่อ 2009-8-12 03:33

สนใจจะไปทำกะหมอกมลตอนตุลาเนี้ยอ่ะ ไม่รู้ว่าเราจะทำออกมาแล้วดูดีหรือป่าว (ชอบของน้องกี้มากมาย)
เราก้อเพิ่งไปแก้จมูกที่เบี้ยวมา

หมอบอกว่าแก้ยากเราเลือกซิลิโคนแบบ45000แพงมากปลายนิ่มอะ

ของบราซิลตอนนี้ ...
ต้นฉบับโพสโดย simon เมื่อ 2009-7-25 15:27

หัวอกเดียวกันเลย  ต่อให้หมอเทวดา ก็ทำให้หายเบี้ยวไม่ได้  
รูจมูกไม่เท่ากัน ตัดแต่งปีกใหม่ แล้วมันจะหายมั้ย
คือว่าจมูกเคยผ่านการฉีดมาอ่า...ไปถามที่สวยงามมา คุยกะหมอมาเรียบร้อยแหละ หมอเค้าไม่ทำให้อ่ะ แล้วหมอกะมลเนี่ย ย ย
จะทำให้อะป่าว..ว่าแต่ คลินิกหมออยู่หนายอ่ะค่ะ เอิ้ก ๆ ไม่รู้จิง ๆ จร้า
อ้อ..ลืมไปค่ะ
ช่วยบอกรายละเอียดชัดเจนหน่อยได้ไหมค่ะ
ว่าคลิกนิกอยู่ี่ที่ไหน
เบอร์โทรติดต่อ
ส่วนราคาพอทราบแล้วค่ะ
อิอิ

ขอบคุณล่วงหน้านะค่ะ
อยากจะสวยเหมือนกี้บ้างอ่ะ
อิจฉา โครต ๆ
อิอิ
อ้อ..ลืมไปค่ะ
ช่วยบอกรายละเอียดชัดเจนหน่อยได้ไหมค่ะ
ว่าคลิกนิกอยู่ี่ที่ไหน
เบอร์โทรติดต่อ
ส่วนราคาพอทรา ...
ต้นฉบับโพสโดย sukee_zaaa เมื่อ 2009-8-13 22:27

อยู่ตรง ถนน ศรีวรา  แถว ทาวน์ อิน ทาวน์  แต่ไม่ได้อยู่ในหมู่บ้านทาวน์ อิน ทาวน์ นะ   อยู่ริมถนน ติดกับ ร้านโชคดี ติ่มซำ   ตรงข้ามจะมีคอนโด ชื่อ J W   เข้ามาจาก ลาดพร้าว 94   หรือ จากรามคำแหง ก็ได้    ถ้าหา โรงแรมทาวน์ อิน ทาวน์   ก็หาง่ายแล้ว

เบอร์โทร  02-559-0151-5
ลูกครึ่งเลยค่ะกี้  มีแมวมามองหรือยังเอ่ย  ดังแน่เลย
กี้สวยมากกกกกกกกกก

เป็นนางแบบด้วยรึ
บอกเบอร์หลังไมค์ได้เป่า พอดีก๊วนแฟนพี่เป็นตากล้องอะจ๊ะ
นู๋ถ่ายแนวไหนบ้างเนี่ย หุ่นดีโพดๆๆอิจจ๋าง่ะน้องรัก
ขอบอกรูปด้านข้างจมูกสวยมากกกกกกกกกกกกกกกกกก
สวยจัง หน้าเหมือนฝรั่งเลย คม ชัด ลึก
กี้สวยจิงอ่ะ

กี้ค่ะเราอยากได้รูปที่กี้เอาไปให้หมอดูทุกรูปเลยอ่ะค่ะ

ช่วยเอามาลงหน่อยน๊า

บอกหมอว่ายังไงบ้างเอ่ยตอบละเอียดเลยเลยนะกี้

จัยล่วงหน้าจร้า
น้องกี้คนสวย
อยากไปทำกะคุณหมอเหมือนกานอ่ะติดอยู่ที่ว่าเป็นคนหลายใจ
หมอกมลก้อทำสวย
หมอเฉลิมก้อสวย
หมอนพรัตน์ก้อสวย
เลยตัดสินใจไม่ได้สักทีว่าจาทำกะหมอคนไหนดี
แต่ยอมรับว่าจมูกน้องกี้สวยจิง ^^
อยากจะถามน้องกี้ว่าตอนนี้ เป็นยังไงบ้าง หลังจากที่เราทำแล้ว(เกือบ 2 เดือนแล้วมั้งเน้อ) มีปัญหาอะไรบ้างหรือป่าว (แต่ที่แน่ๆ งานเข้าชะม๊า) อยากรู้ประกอบการตัดสินใจอ่าจ๊า
ขอบคุงมากน๊าค่ะ
^^
347#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-17 13:05:40 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อยากจะถามน้องกี้ว่าตอนนี้ เป็นยังไงบ้าง หลังจากที่เราทำแล้ว(เกือบ 2 เดือนแล้วมั้งเน้อ) มีปัญหาอะไรบ้างหร ...
ต้นฉบับโพสโดย katdekdee เมื่อ 2009-8-15 22:27

ขอโทดน้ามาตอบช้ามากเลย  ไม่มีปัญหาอะไรอ่าแต่มีความรู้สึกว่านอนเอียงเช่นนอนเอาหัวตกเตียงนอนหงายอ่ะ

มีเจ๊บนิดๆแบบเสียวๆ ไม่รู้ว่าเพราะอะไรแต่ตรงปลายตรงไหนๆไม่เจ๊บนะจ๊ะหอมแก้มก็ได้อยู่
348#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-17 13:06:18 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
กี้สวยจิงอ่ะ

กี้ค่ะเราอยากได้รูปที่กี้เอาไปให้หมอดูทุกรูปเลยอ่ะค่ะ

ช่วยเอามาลงหน่อยน๊า

บอกหมอว่ายังไ ...
ต้นฉบับโพสโดย dearyy เมื่อ 2009-8-15 12:24

เด๋วpmไปไห้นะคะ
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
350#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-17 22:41:00 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
กี้ โครงการต่อไปหล่อนจะทำไร นมป๊่ะ
ต้นฉบับโพสโดย ก้องตะวัน เมื่อ 2009-8-17 13:30

ถ้ามีเงินนะพี่กั้งยังเล๊กไป5555

สาระๆโบท๊อกค่ะ อย่างอื่นพอก่อนเก็บตังไว้กินข้าว อิอิ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้