เจ้าของ: BOBBY
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

รวมภาพกิจกรรม มีตติ้งเว็บดั้งโด่ง ครั้งที่ 1 (ภาพอยู่หน้า 1,10,11,12,14,23)

[คัดลอกลิงก์]
โบว์จังก็น่ารักมากค่ะ อย่างที่หลายคนบอก มางานนี้ต้องวางแผนโมตัวเอง ด่วน

ขอโทษนะค่ะ ที่ลุกไปนั่งอีกโต๊ะ

พอดี เจอขาเมาท์อะค่ะ

ย้ายไป 3 โต๊ะอ่ะ
ขอแปะ e-mail หน่อยนะค่ะ ใครที่สะดวกส่งผ่านเมล รบกวนส่งให้กิฟบ้างนะค่ะ

gift_dekdee@hotmail.com

เดี๋ยวเย็นนี้กลับบ้านแล้วส่งเมล์รูปไปให้นะพี่กิ๊ฟ
ม่ายมีใครมีรูปแล้วเหรอ

เอามาลงหน่ยนะ อยากได้

อยากได้รูปที่ถ่ายหน้างานด้วยค่ะ
พี่ก็เห็นน้องอยู่แว็บๆ เหมือนกัน

เลยไม่ได้คุยกันเลย อายคนหล่อ....
ต้นฉบับโพสโดย neung975 เมื่อ 2009-10-19 10:44

บอกแล้วว่า ผมทักได้ คุยได้
ฉีดยาแล้วน้าคร้าบบบ
รับรองไม่มีเชื้อบ้า
ต้นฉบับโพสโดย Lennoxz เมื่อ 2009-10-19 11:10

ไม่ได้ทักหนึ่งอะ เเอบกลัวนิสๆๆ
ว่าจะไม่คุยด้วย
ดาราเนอะ ครายจะกล้าทัก คนดัง เขิลลล
กลัวทำไมค้าบบบบบบ
จริงๆพี่ก็รอเจอโบว์นะ

แล้วเราได้เจอกันรึเปล่านี่

คนเยอะจนจำไม่ได้ โดยเฉพาะโต๊ะใหญ่ด้านหลังนี่

พี่ไปไม่ค่อยถึง เพราะ สถานที่ค่อนข้างกว้าง

ส่วนมากพี่จะอยากเจอคนที่มาไกลๆไม่ได้อยู่ กทม

ได้เจอกันนะค่ะพี่โอม

โบว์ยังเดินเข้าไปสวัสดีพี่โอมเลย

อยากถามพี่โออมมาก แต่ไม่กล้าเข้าไป

รอโอกาสหน้าก็ได้ค่ะ

RE: รวมภาพกิจกรรม มีตติ้งเว็บดั้งโด่ง ครั้งที่ 1 ติดตามภาพสวยๆ ของเหล่าสมาชิกกัน

ขอบคุณเพื่อนๆ พี่ๆในเวปบอร์ด แล้วก็แอดมินทุกท่านนะคะ ที่ทำให้มีวันมิตติ้งในครั้งนี้ได้

ขอบอกว่างานดีมาก การเทคแคร์สมาชิกเยี่ยมมากเลยค่ะ

ที่สำคัญเราได้รับรางวัล ศัลยกรรมฟรีในครั้งนี้ด้วย

ตอนแรกที่เดินออกไปรับรางวัลก็ดีใจนะคะ  แต่พอเดินกลับมาที่โต๊ะ ถามโอเปิล้ว่า "ศัลยกรรมฟรีกับหมออะไร"

พอน้องโอเปิ้ลบอกว่า " หมอเฉลิมพี่"  เรานะดีใจมากกว่าตอนที่เดินออกไปรับอีก

เพราะว่าจุดประสงค์การมางานครั้งนี้ อยากมาเห็นงานของหมอเฉลิม เพราะส่วนตัวตั้งใจจะแก้จมูกกะหมอเฉลิมอยู่แล้วค่ะ

ขอบคุณงานมีตติ้งดีดี จริงใจ แบบนี้ มีอีกเมื่อไหรไปแน่นอนค่ะ

วันนี้เลยเอารูปที่มีอยู่ในกล้องมาให้ดูกันค่ะ

ปล.  พี่โอม เจได  พี่เอ คุณหนิง โอเปิ้ล บ๊อบบี้ น้องปลา คุณแคท  คุณฝน  น้องเซป

แล้วก็อีกหลายๆคนที่จำชื่อไม่ได้ น่ารักมากๆๆๆๆ ค่ะ

ไม่น่าเชื่อนะคะ ว่าความจริงใจ จะหาได้ในโลกไซเบอร์นี้ได้อีก ทำให้โลกนี้สวยงามขึ้นเยอะทีเดียวค่ะ

โลกร้อนแค่ไหน ความจริงใจของ ดั้งโด่งดอทคอม ดับได้แน่นอนคร่า

resized_1.jpg (119.7 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 2)

เมย์กับฝนจ้า เม้าท์กันมันสุดๆๆๆๆ

เมย์กับฝนจ้า เม้าท์กันมันสุดๆๆๆๆ

resized_2.jpg (127.09 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 1)

เอาไปอีกรูป

เอาไปอีกรูป

3.JPG (220.72 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

บรรยากาศในงาน

บรรยากาศในงาน

resized_4.jpg (31.48 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

แอบถ่ายคนน่ารัก

แอบถ่ายคนน่ารัก

5.JPG (149.63 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 2)

แอบเม้าท์บรรยากาศในงานให้เพื่อนที่ไม่ได้มาอิจฉาเล่ ...

แอบเม้าท์บรรยากาศในงานให้เพื่อนที่ไม่ได้มาอิจฉาเล่ ...

resized_6.jpg (34.13 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 3)

ฟังเรื่องเม้าท์อย่างตั้งใจ ต้องเป็นเรื่องเกี่ยวกับ ...

ฟังเรื่องเม้าท์อย่างตั้งใจ ต้องเป็นเรื่องเกี่ยวกับ ...

resized_7.jpg (31.84 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 3)

แอบมองใครเอ่ย???

แอบมองใครเอ่ย???

resized_8.jpg (43.94 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

คุณแคทน่ารักมากค่ะ อัธยาศัยดีมากๆๆๆ ...

คุณแคทน่ารักมากค่ะ อัธยาศัยดีมากๆๆๆ ...

resized_9.jpg (45.78 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 1)

บรรยากาศการเม้าท์

บรรยากาศการเม้าท์

10.JPG (229.03 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

สมาชิกใหม่ดั้งโด่งค่ะ

สมาชิกใหม่ดั้งโด่งค่ะ

11.JPG (230.52 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

สาระล้วนๆๆๆค่ะ บนเวทีตอนนี้

สาระล้วนๆๆๆค่ะ บนเวทีตอนนี้

resized_12.jpg (34.66 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 2)

คนนี้เฟรนลี่สุดๆๆๆๆค่า

คนนี้เฟรนลี่สุดๆๆๆๆค่า

resized_13.jpg (41.65 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 1)

อินกะการเม้าท์มากกกกกก

อินกะการเม้าท์มากกกกกก

resized_14.jpg (44.36 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 1)

ไม่ต้องบอกนะคะ ว่ากะลังเม้าท์เรื่องรัยย ภาพมันฟ้องง ...

ไม่ต้องบอกนะคะ ว่ากะลังเม้าท์เรื่องรัยย ภาพมันฟ้องง ...

resized_15.jpg (46.25 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

น้องคนนี้ได้ศัลยกรรมฟรีคนที่สองค่ะ น้องเค๊าให้ถ่าย ...

น้องคนนี้ได้ศัลยกรรมฟรีคนที่สองค่ะ  น้องเค๊าให้ถ่าย ...

resized_16.jpg (45.16 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 1)

กับน้องบ๊อบคนสำคัญคนนึงของงานค่ะ

กับน้องบ๊อบคนสำคัญคนนึงของงานค่ะ

resized_17.jpg (50.23 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 1)

ไม่มีใครกลัวกล้องเลยค่ะ สู้ตาย

ไม่มีใครกลัวกล้องเลยค่ะ สู้ตาย

resized_18.jpg (53.26 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 2)

ช่วงรอฟังจับรางวัล หูฟัง มือกินค่ะ อิอิ ...

ช่วงรอฟังจับรางวัล หูฟัง มือกินค่ะ อิอิ ...

resized_19.jpg (56.24 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 4)

โพสต์กันจนไม่รู้กล้องไหนเลยเนี่ยยยยยย ...

โพสต์กันจนไม่รู้กล้องไหนเลยเนี่ยยยยยย ...

resized_20.jpg (49.42 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 4)

กล้องเดียวกันแระ

กล้องเดียวกันแระ

resized_21.jpg (49.18 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 1)

กับพี่โอมผู้น่ารักใจดี ประเสริฐศรีค่ะ ...

กับพี่โอมผู้น่ารักใจดี ประเสริฐศรีค่ะ ...

resized_22.jpg (55.52 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 3)

ภาพรวมค่ะ ใครเป็นใครหากันเอาเองนะคะ ...

ภาพรวมค่ะ ใครเป็นใครหากันเอาเองนะคะ ...

resized_23.jpg (58.03 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 3)

อีกภาพค่ะ

อีกภาพค่ะ
ขอบคุณเพื่อนๆ พี่ๆในเวปบอร์ด แล้วก็แอดมินทุกท่านนะคะ ที่ทำให้มีวันมิตติ้งในครั้งนี้ได้

ขอบอกว่างานดี ...
ต้นฉบับโพสโดย Buriko เมื่อ 2009-10-19 11:33

พี่เมย์ สวยมากๆเลย ตอนที่พี่เมย์ออกไปรับรางวัล กิ๊ฟยังคิดว่าสวยขนาดนี้มีไรต้องทำอีกเหรอ แต่หลังจากที่ฟังพี่เล่าแล้วกระจ่างเลยค่ะ  ทำคราวนี้ได้สมใจแน่นอนค่ะ ขอให้สวยๆๆๆอยากที่อย่างได้นะคะ (กิ๊ฟก็จะไปแก้กับหมอเฉลิมเหมือนกันค่่ะ)
พี่เมย์ สวยแล้วยังโชคดีอีก

แอบนั่งมองห่าง ๆ ค่ะ ไม่กล้าเข้าไปเทียบรัศมีเลย
รูปจากกล้องพี่เมย์ ภาพอาร์ต สวยจัง
ถ้าน้องที่กำลังคิดจะทำ เลือกหมอที่ตรงกับสไตล์ที่ตัวเองชอบ

รับรองไม่ต้องทำหลายครั้งเหมือนพี่แน่ๆค่ะ เป็นกำลังใจให้นะคะ
สวยๆ ๆทั้งนั้นเลย....อิจฉา

ตาเซฟ...น่ารักนะ....คริคริ

เพ่ฝนก็สวยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

โอ๊ย..เหงแย้ว...ชอบๆๆๆ  
ว้าวๆ วู้ๆ สวยๆ หล่อๆ
ท่าทางสนุกอ่ะ
ครั้งนี้ก็พลาดไปแล้ว
ครั้งหน้าแก้ตัว
สนุก สนาน ครายมีรูปเอาลงอีกน้าคราฟฟฟฟฟฟฟ
ต้นฉบับโพสโดย Lennoxz เมื่อ 2009-10-19 11:10

555....

อายคนน่ารัก เลยไม่กล้าทักอ่ะครับ
ผมโชคดี ได้เจอ ตัวเป็นๆๆของพี่หนึ่ง

คิดว่าจะไม่ได้เจอกันซะแร้ววววว

ปล ตัวเจิงเป็นๆๆหล่อครับเกาหลีๆๆๆ ฟันธง
รูปสวยดีครับ ^^
ดูรูปแย้ว..หล่อ ๆ สวย ๆกันหมดเลย

เหอๆๆๆ....ตัวจริงๆ น่ารักกันทั้งนั้น

ยกเว้นเก๋นะ...อืด..บวม...ชิมิ...เซงๆ{:11_ ...
ต้นฉบับโพสโดย Nu_kAe เมื่อ 2009-10-19 10:19

คุณเก๋ก็น่ารัก คุยเป็นกันเอง อัธยาศัยดีค่ะ ว่าแต่แอบสนใจน้ำคลอโรฟิลด์ อ่ะค่ะ ^^
ขอบคุณค่าสำหรับรูปทั้งหลายจากหลายๆท่านเรย  

พี่ฝนกะพี่เมย์ มาถึงงาน นู๋ปลาดับอนาถ สนิทเรยหละ เจิดมากๆๆๆๆ สวยสุดๆอ้ะ

ปล. ขอบคุณพี่ซินล่วงหน้าด้วยค่ะ
งานนี้มีแต่คนหล่อๆสวยๆ ทั้งนั้นเลยอ่ะ
อย่างเราไปน่ะ คง ดับแน่เลยอ่ะ ไม่เกิดเเน่เลย อ่ะ
เสียดายน่ะค่ะ ไม่ได้ไปร่วทฃมงาน เอาไว้คราวหน้า หวังว่าควงได้ไปร่วมด้วยน่ะค่ะ
คนหล่อก้อหล่อ คนสวยก้อสวย อยากไปด้วยจัง
น้องๆหน้าใสๆ กันทั้งนั้นเลย ต้องรีบจองคิวไปทำเลเซอร์กับคุณหมอแล้ว เห็นแล้วอยากรีบแก้ตะหมูกด่วนเลย
ประท้บใจงานครั้งนี้จังเลยคร๊าฟฟฟฟฟ

ภาพสวยๆ ทั้งน๊านเลยครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้