เจ้าของ: tammi
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] แชร์ ประสบการณ์ ทำปากบาง กะ คุณหมอรณชัย ณรวีร์ ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
หายไวๆนะคะพี่

คางหายม่วงไวไวจะได้ออกไปเที่ยวได้
327#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-24 16:01:54 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ที่ไหนทามปากเป็นกระจับบ้างคะ  อยากได้แบบกระจับเรยอ่า
ต้นฉบับโพสโดย tamaji เมื่อ 2009-10-24 01:44

ไม่กล้าฟันธงว่าที่ไหนอ่าค่ะ
ลงดูรีวิวของแต่ละที่แล้วเลือกที่สนใจเข้าไป
ละก้อลองไปปรึกษาหมอดูก่อนมั้ยคะ ว่าเค้าจาทำแบบกระจับให้เราได้ป่าว
เพราะเหนบางรีวิวมีหมอปฏิเสธคนไข้ด้วยว่าทำไม่ได้หรอกทำได้แค่บางลงงี้ >"<

แต่อย่างของหนุ หมอไม่ถาม ไม่ให้เลือกแบบ เราเองก้อไม่ขออาไรเลย เพราะงงๆทำครั้งแรกแบบว่าไม่เปน
ทำสวยดีคะ ยิ้มแล้วดูน่ารักมากมายเลยคะ
329#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-26 01:01:39 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หายไวๆนะคะพี่

คางหายม่วงไวไวจะได้ออกไปเที่ยวได้
ต้นฉบับโพสโดย YuMe เมื่อ 2009-10-24 15:53

ขอบคุณมากเลยค่ะ อยากออกนอกบ้านใจจะขาด คิดทุกวันว่าอยากไปกินนี่กินนั่น
330#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-26 01:03:30 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ทำสวยดีคะ ยิ้มแล้วดูน่ารักมากมายเลยคะ
ต้นฉบับโพสโดย Dolla เมื่อ 2009-10-24 16:13

ขอบคุณค่าาาาาา เอ้าาาา พี่ๆคะ เราต้องไปเก็บค่าพรีเซนเตอร์ที่ณรวีร์กันแล้วหล่ะค่ะ อิอิ
331#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-26 01:04:29 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขล่าสุด tammi เมื่อ 2009-10-26 01:05

อัพเดทค่าาาาาา
วันที่ 13-14-15  ค่าาา

13-14-15.JPG (27.08 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 6)

ขอรบกวนนิสนุงนะค้า อยากให้พวกเราช่วยมาอัพเดทรูปกันที่ห้องนี้หน่อยค่ะ จะเป็นห้องรวมรูป เพื่อให้เพื่อนๆที่อยากดูเฉพาะรูปได้ดูแบบจุใจ ม้วนเดวจบอ่ะค่ะ  http://www.dungdong.com/viewthre ... &extra=page%3D1
เป็นยังไงกันบ้างแผลหายยังเอ่ย มีโปรเจคอื่นต่อกันมั้ย
อ้าย!!!ดั้งยังไม่ทันจะขุด อยากปากปางอีกแล้ว กิเลสมาเพียบคำเตือนอย่าสิงบรอดนี้เกินวันละ2ชั่วโมงไม่งั้นกิเลสจะมาเวียนวนในจิตเอิ๊กๆ
สวยมากครับ
นี่ทำแค่ข้างบนอย่างเดียวเก้าพันเหรอครับ
ช่วยแนะนำข้อมูลเรื่องราคาหน่อยครับผม

น้องอ้นครับ

ปล กลัวเจ็บนี่แหละครับ
แต่ก้อสู้ๆๆ
จาไปทำปากบางค่ะอยากให้ช่วยแนะนำยาที่ช่วยให้หายเร็วและร้านหน่อยค่ะถ้ามีแถวศิริราชยิ่งดีเลยค่ะขอบคุณล่วงหน้านะคะ
ปากสวยมาครับ ราคาเท่าไหร่น่ะครับ

อยากทำบ้าง
อยากเห็นรูปหลังทำค่ะ ปากข้างในเป็นแผลเป็นไหมค่ะ แล้วถ้ามองภายนอกเห็นรอยเย็บไหม กำลังหาข้อมูลอยากทำเหมือนกันค่ะ รบกวนช่วยลงรูปปากข้างในด้วยนะค่ะ จะได้เป็นข้อมูลดี ๆ ให้เพื่อน ๆ ด้วยค่ะ
อยากรุจักเลยคร่ะว่าทำแล้วแปรงฟันได้ป่าวอ่าคร่ะ มันจะเจ็บไหมเอย อยากทำสุดเลยอ่ะค่ะแต่กลัวเจ็บอ่า แล้วเงลาทานอาหารจะจะทานยังไงเอย โดนแผลได้ไหมค่ะ แล้วจะเจ็บไหม อยากรู้มากมายเลยค่ะ แต่ทำแล้วดูสวยจิงๆนะค่ะชอบๆ
........อยากเหงโดย รวมทั้งน่าง่ะค่ะ... ว่า ตอนก่อนเปงยังไงค่ะ
อยากเห็นก่อนและหลังแบบเต็มๆคะอยากทำปากบาง
อยากทำคร่ะแต่ไม่มีเงิน

เห้ออออ
น้อง tammi  หายไปไหนน่ะ  พี่ฟางนะ คิดถึงค่ะ
ทำให้ฟันยาวขึ้น และทำปากมาด้วย ยิ้มแล้วยิ่งสวยมาก ๆ เลยค่ะ ...
ปากสวย เซ็กซี่ ดีคะ
ขอบคุณสำหรับรูปนะ..เยอะดีแต่ดูไม่ค่อยบวมเหมือนคนอื่นๆเลยเนอะ
ทำมาแล้วยิ้มสวยมากชอบค่ะ..
สวยมากมายค่ะ....
เห็นแล้วอยากทำปากมั่งอ่ะ
เข้ามาดูทุกวันเรยค่ะ ชอบๆทำสวยมากๆ
ลองโทไปที่คลินิกแล้วอ่ะ เค้าบอกว่า12000 แหน่ะ
แต่ที่เว็บแค่ 8000-10000 เองอ่า
ยังไงกันแน่ ไอเราก็ถามเค้าแล้วน่ะเค้าบอกว่าเป็นช่วงโปรโมชั่น อันนี้จริงรึเปล่าก็ไม่รุ๊

จองคิวไว้แล้วเหมือนกัน (ยังเอาแน่ เอานอนไม่ได้ ดันไปจองคิวไว้ซะงั้น 555 +)
กลัวเจ็บหง่ะ ตอนนั้นทำจมูกไอเราก็ดันรู้สึกตัวตอนที่คุณหมอเค้าเย็บแผลซะงั้น
ทีนี้ทำปากไม่รู้ว่าจะเป็นยังไง
อยากสอบถามคุณ tammi เรื่องการทำปากบางน่ะคะ

อยากทราบว่าพังผืดที่ขึ้นมามีลักษณะยังไงหรอคะ แล้วเห็นชัดมั้ย

แล้วตอนนี้พังผืดหายรึยังคะ แล้วมีวิธีการรักษาพังผืดยังไง
แล้วหลังผ่าตัดมีผลข้างเคียงยังไงบ้างคะ

กำลังอยากทำอยู่ค่ะ เลยอยากทราบ
ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
ทำไมเราทำแล้วไม่ได้กระจับแบบนี้บางนร้า T_T
เข้าขั้นสวยแบบขั้นเทพแล้วคร้าาาา
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้